ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มโอนเงิน**มีแผ่นปิดสัมภาระหลังของแท้มิตซูจำนวนจำกัด 10 ชุด...ราคาพิเศษ  (อ่าน 72215 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
:L4386: เธอๆๆๆ เซย์โน

ช่วงนี้สมาชิกชมรมเพิ่มขึ้นเยอะเลยแฮะ
 :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
:L4386: เธอๆๆๆ เซย์โน

555 พี่เล็ก อย่ายอมนะ ต้องแข็งเข้าไว้
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
555 พี่เล็ก อย่ายอมนะ ต้องแข็งเข้าไว้

พี่สุภัทร พี่เล็กแข็งเรื่องเดียว เรื่องอื่นต้องอ่อนเข้าไว้  ;D

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
พี่สุภัทร พี่เล็กแข็งเรื่องเดียว เรื่องอื่นต้องอ่อนเข้าไว้  ;D

555 รอพี่เล็กมาตอบละกัน ว่าแข็งจริงหรือเปล่า ถ้าใช้ได้ผล ผมจะได้ทำตามบ้างครับ พี่โบ๊ททท ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
555 รอพี่เล็กมาตอบละกัน ว่าแข็งจริงหรือเปล่า ถ้าใช้ได้ผล ผมจะได้ทำตามบ้างครับ พี่โบ๊ททท ;) ;) ;)

คุยเรื่องไรกันอ่ะ
 :L2761: :L2761: :L2761:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
  พี่ๆเค้าจะใช้วิธีแข็งนอกนุ่ม.ใน. คับ  :sd30:   :sd30:   :sd30:
 :sd07:    :sd07:    :sd07:   สุดท้ายจะเป็นยังไงล่ะคับเนี้ย....!
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ไปถึงไหนกันแล้ว ครับ จองครบแล้วหรอ  :L2761:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
 ทำไหมของมันมาได้มันมากนี้เล่นเกมส์แจกของกันหรือเปล่าครับเนีย
คิวของยังไม่เสร็จก็ยาวววววววววววววววววววเป็นหางว่าว   
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
ทำไหมของมันมาได้มันมากนี้เล่นเกมส์แจกของกันหรือเปล่าครับเนีย
คิวของยังไม่เสร็จก็ยาวววววววววววววววววววเป็นหางว่าว

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ไปถึงไหนกันแล้ว ครับ จองครบแล้วหรอ  :L2761:

เท่าที่ทราบตอนนี้นะครับ

ของเว็ป 2 ชุด
ของพี่อั๋น 2 ชุด

ผม cancel ไปแล้ว ก็ยังไม่มีอะไรคืบหน้าเพิ่มเติมนะครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย

ตามมา งง ด้วยคนครับ

• Pa Mania
  • *
ตามมา งง ด้วยคนครับ

พยายามแปลไทยเป็นไทยแล้ว
ก็ยัง งงๆ อยู่ดี
 :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สืบเนื่องจากแผงปิดบังตาของ Pajero Sport ที่มีของ copy และของเทียบเทียมจากจีนมาขายในตลาดทั่วไปราคาประมาณ 3800-4800 บาท  เป็นทางเลือกจากของแท้ศูนย์ราคาหลัก หมื่นปลาย...

ความแตกต่างของแท้กับของเทียบ อยู่ที่วัสดุและความปราณีตในการตัดเย็บและของแท้มีสีเดียวเป็นสีออกเทาครีม   ซึ่งแตกต่างจากของเทียบที่มีสีเลือกได้ด้วย   ของแท้มีวัสดุและก้านชักยืดด้วยแรงสปริงที่ดีกว่า  ใส่แล้วเข้าล็อคกับตัวรถและสลักหลังรถอีกทั้งขึงแล้วตึงกว่าเพราะออกมามาสำหรับปกป้องแสงแดด  บดบังสายตาจากมุมมองภายนอก

สำหรับท่านที่เอาทรัพยสินมีมูลค่าไว้ในรถ  เพื่อต้องการให้บังสายตาจากผู้ไม่ประสงค์ดีสามารถเอาไปเป็น Options เสริมติดรถกันได้เลยทันที   หากสมาชิกท่านใดมีความประสงค์จะเป็นเจ้าของลองพิจารณาตามเงื่อนไขดังต่อไปนี้แล้วลงชื่อจองสิทธิ์ได้เลย

เงื่อนไขผู้ที่สามารถจองสิทธิ์ซื้อได้
1. เป็นสามาชิก Level Full member
2. มีกระทู้โพสมากกว่า  150 กระทู้ (ณ.วันแจ้งโอนเงิน)
3. มี Sticker Pa-mania  (Type A+B หรือ Type D)
4. สินค้าไม่มีการจัดส่ง  ผู้ซื้อต้องสามารถมารับที่งานมิตติ้งหรืองานประจำปีเท่านั้น
5. สำหรับสมาชิก ต่างจังหวัดที่สนใจจริงแต่ไม่สามารถมาร่วมงานได้  สามารถฝากเพื่อนไกล้ตัวรับแทนได้ในงานเช่นกัน
6. ราคาพิเศษจากหมื่นปลาย ลดพิเศษสำหรับปามาเนียที่มีคุณสมบัติตามเงื่อนไขซื้อได้ในราคา  6,500 บาท

รายชื่อผู้จองและสั่งซื้อ
1. เวปปามาเนีย
2. เวปปามาเนีย
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

**รายได้ทั้งหมดสนับสนุนเป็นรายได้เข้าเวปปามาเนียทั้งหมดครับ

Update :  19.8.57

รายชื่อผู้จองและสั่งซื้อ
1. เวปปามาเนีย 1
2. เวปปามาเนีย 2
3. เวปปามาเนีย 3
4. อั๋น ราชพฤกษ์
5.
6.
7.
8.
9.
10.

**  1 คนต่อ 1 สิทธิ์----รายได้ทั้งหมดสนับสนุนเป็นรายได้เข้าเวปปามาเนียทั้งหมดครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
งานปี เว็บปามาเนีย มีแจก หรือประมูล หว่า  :L2739: :sd10: :sd24: :sd24: :sd24: :sd24: :sd24:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 สิงหาคม 2014, 16:05:43 โดย ต๋อง Fuddy »

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
พี่สุ ยังครับ ยังไม่จบ เธอตอบมาว่า ไหนว่าจะเปลี่ยนแม็กกะยางไง เท่านั้นละ ผมเงียบแต่แอบอมยิ้ม กลั้นไว้ๆไอ้คุนเล็ก  :L4396:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
พี่สุ ยังครับ ยังไม่จบ เธอตอบมาว่า ไหนว่าจะเปลี่ยนแม็กกะยางไง เท่านั้นละ ผมเงียบแต่แอบอมยิ้ม กลั้นไว้ๆไอ้คุนเล็ก  :L4396:
ก็บอกไปสิครับว่าอันนี้สำหรับผบ.เลยนะเผื่อเอากระเป๋า หรือสมบัติอื่นๆ ไว้หลังรถจะได้เอาม่านบังไว้ไง  :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
...." จับรางวัล...."  คับ.   :L2906:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ตอนนี้พี่อั๋นจัดเต็มตลอดเลย  :L2900:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
พี่อั๋น จัดเต็ม  :L2900: :L2900: :L2900: