ผู้เขียน หัวข้อ: ****สอบถามการปรับระดับไฟหน้า ซ้ายขวา สูงต่ำไม่เท่ากันครับ****  (อ่าน 3144 ครั้ง)

ออฟไลน์ Piyawath (จอม)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • the future is myself
 :sd23: :sd21:
พี่ๆครับ
พอดีผมเพิ่งไปเปลี่ยนไฟหน้าซ้ายมาครับ แต่สังเกตุเห็นว่า ไฟหน้าซ้ายต่ำกว่าด้านขวาครับ
ไม่ทราบว่าพี่ๆคนไหนพอที่จะมีคำแนะนำในการปรับมั้ยครับ  :L4399: :L4399: :L4387:
""""piyawath peankeaw""""

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:sd23: :sd21:
พี่ๆครับ
พอดีผมเพิ่งไปเปลี่ยนไฟหน้าซ้ายมาครับ แต่สังเกตุเห็นว่า ไฟหน้าซ้ายต่ำกว่าด้านขวาครับ
ไม่ทราบว่าพี่ๆคนไหนพอที่จะมีคำแนะนำในการปรับมั้ยครับ  :L4399: :L4399: :L4387:
เปิดคู่มือดูครับ มีบอกตำแหน่งมุดปรับไฟอยู่ครับ  พร้อมรูปประกอบเลย
 :L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ Piyawath (จอม)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • the future is myself
เปิดคู่มือดูครับ มีบอกตำแหน่งมุดปรับไฟอยู่ครับ  พร้อมรูปประกอบเลย
 :L2736:

:L2904:
ขอบคุณมากครับ พี่นะ
เรียบร้อยแล้วครับ ง่ายนิดเดียวจริงๆ ไม่กี่นาทีเสด เกือบต้องพึ่งศูนย์แล้ว
นี่แหละ ประโยชน์ของเราสมาชิก PAMANIA ดูแลกันดีจริงๆครับ
รู้สึกอบอุ่นเลยทีเดียว
 :L6428: :L6428: :L2758: :L2758:
 :L2900:
 :L2897:
""""piyawath peankeaw""""

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ผมเองก็อยากจะปรับให้ต่ำลงเหมือนกันนะครับ ทำไมไม่เคยเปิดคู่มือน๊อ  :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ