ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับผม เพิ่งรับรถออกมาเมื่อวันที่ 3 ส.ค. 2557 เดิม ๆ เลยครับ  (อ่าน 19032 ครั้ง)

ออฟไลน์ วัฒน์ หลักสี่

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ผมใช้ทั้ง ทั้มไดร์ และ ฮาร์ดดืส 1T เลยครับ แต่ต้องเป็น MP4 นะครับ ส่วนหนัง MV ก็ใช้ IDM ดาวน์โหลดมาเลยครับ
ตอนนี้ ผมก็ลองใช้ IDM download มาเป็นไฟล์ MP4 มันก็ยังมองไม่เห็นไฟล์ vdo เห็นแต่ไฟล์ MP3 ครับ

:L2759: :L2759: :L2759:
Pajero Sport รถในฝัน แต่วันนี้คือได้ครอบครองแล้วจริง ๆ

ออฟไลน์ แบงค์ Bank_rattanaprasit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • แบงค์ บ้านหมี่
ชื่อวัฒน์ นะครับ Pajero Sport 2014 V6 เดิม ๆ เลยครับ
จะเข้ามาตามเรื่องราวดี ๆ ใน Pajero Sport Mania นะครับผม

สวัสดีครับ พี่วัฒน์  น้องปาสีเดียวกันเลยครับ เทาไทเทเนียม
ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบบ

ขอโชว์บ้าง อิอิอิ เดิมๆ ...... เหมือนเต่าคลาน......  :L2901:

ออฟไลน์ วัฒน์ หลักสี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับ พี่วัฒน์  น้องปาสีเดียวกันเลยครับ เทาไทเทเนียม
ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบบ

ขอโชว์บ้าง อิอิอิ เดิมๆ ...... เหมือนเต่าคลาน......  :L2901:

ยินดีครับ ต้อนรับสมาชิกใหม่อีกคนครับ :L2900: :L2904: :L2906:
Pajero Sport รถในฝัน แต่วันนี้คือได้ครอบครองแล้วจริง ๆ

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ยินดีต้อนรับครับ ผมอยู่ช่วงดอนเมือง ทักทายกันได้นะครับ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4399: :L4399: :L4399: ยินดีตอนรับครับ
Pamania so good

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ยินดีต้อนรับครับ ผมอยู่พัทยา ผ่านมาก็ทักทายกันได้นะครับ  :L4399: :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ยินดีต้อนรับครับ ผมอยู่พัทยา ผ่านมาก็ทักทายกันได้นะครับ  :L4399: :L2736:
ผมอยู่คลองสิบครับ ผ่านมาเลี้ยงเตี๋ยวเรือกับเครื่องดื่ม จัดเต็มครับ  :L2744: :L2744: :L2744:
Pamania so good