ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับผม เพิ่งรับรถออกมาเมื่อวันที่ 3 ส.ค. 2557 เดิม ๆ เลยครับ  (อ่าน 19001 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 79
มาต้อนรับพี่วัตน์ หลักสี่ครับ ยินดีต้อนรับ
เชิญชมรอบๆบ้านครับ มีอะไรให้ดูเยอะแยะมากมาก

ปล.**บ้านปามาเนีย ส่วนมากจะเลยบางเขนมากันหมดแล้วแล้ว   :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
 :sd23: ยินดีด้วยครับกับ my14

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ปล.**บ้านปามาเนีย ส่วนมากจะเลยบางเขนมากันหมดแล้วแล้ว   :sd42: :sd42: :sd42:

ผมตามพวกพี่ไม่ค่อยจะทัน ยังอยู่หลักสี่ครับพี่ปรี :sd42: :sd42: :sd23:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
 :L4387:
ผมตามพวกพี่ไม่ค่อยจะทัน ยังอยู่หลักสี่ครับพี่ปรี :sd42: :sd42: :sd23:

ยังไม่ถึงดอนเมืองเลยครับพี่หยก ตามมาเร็วๆ เดียวตกขบวน  :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :L2894: ปาเจโรสปอร์ตไม่ว่าสีอะไรๆ ก้อสวยบาดใจทุกสีเลย  :L2732: ยินดีที่ได้รู้จักคะ... :L4399:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
 :L2894: ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
สวัสดีครับพี่วัฒน์ หลักสี่
ผมโจ้ แต่แค่หลักสามพอครับ ยังไม่ถึงหลักสี่ครับ
 :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
 :L2894: สวัสดีครับพี่วัฒน์ ใช้ V6 เหมือนผมเลย :L2736:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

ออฟไลน์ ย้ง บางซื่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
 :sd23:

สวัสดีครับพี่วัฒน์ ยินดีด้วยครับ

ผมดูวิวแล้ว พี่วัฒน์คงออกรถที่ศูนย์ มิตซูรีพับบลิค ตรงข้าง ม.กรุงเทพฯรังสิต แหงๆ

ออฟไลน์ วัฒน์ หลักสี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
:sd23:

สวัสดีครับพี่วัฒน์ ยินดีด้วยครับ

ผมดูวิวแล้ว พี่วัฒน์คงออกรถที่ศูนย์ มิตซูรีพับบลิค ตรงข้าง ม.กรุงเทพฯรังสิต แหงๆ

ใช่ครับ พี่ย้ง บางซื่อ หรือว่าพี่ย้ง ก็ออกจากที่นั่นเหมือนกันครับ
Pajero Sport รถในฝัน แต่วันนี้คือได้ครอบครองแล้วจริง ๆ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ยินดีต้อนรับครับ
Pamania so good

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
........ ยินดีต้อนรับครับ บ้านนี้อบอุ่นๆครับ แต่อยู่ไปเรื่อยๆกระเป๋าจะแหกไปเรื่อยๆครับ โดยเฉพาะสินค้าลิมิเต็ด พลาดอาจตกเครื่องบินครับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:...
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
มาต้อนรับพี่วัตน์ หลักสี่ครับ ยินดีต้อนรับ
เชิญชมรอบๆบ้านครับ มีอะไรให้ดูเยอะแยะมากมาก

ผมยังอยู่สามเสนอยู่เลยครับ   :sd42:  :sd42: :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
........ ยินดีต้อนรับครับ บ้านนี้อบอุ่นๆครับ แต่อยู่ไปเรื่อยๆกระเป๋าจะแหกไปเรื่อยๆครับ โดยเฉพาะสินค้าลิมิเต็ด พลาดอาจตกเครื่องบินครับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:...

พูดเหมือนมีประสบการณ์เลยนะพี่สุนทร :L2739:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ต๋อง_มาบตาพุด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ตังค์น้อย ค่อยๆ แหก
 :sd23:สวัสดีและยินดีต้อนรับ ครับ :sd24:

ออฟไลน์ วัฒน์ หลักสี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ตอนนี้กำลัง งง ว่าทำไม เครื่องเสียงมันเล่นไฟล์ vdo จาก usb ไม่ได้ครับ พี่ ๆ คนไหนรู้วิธีบ้างครับ ลองทำตามกระทู้อื่น ๆ แล้วก็ไม่ได้ครับ
ที่ให้แปลงไฟล์เป็น avi พอไปเสียบกับเครื่องเล่น มันมองไม่เห็นไฟล์ครับ
Pajero Sport รถในฝัน แต่วันนี้คือได้ครอบครองแล้วจริง ๆ

ออฟไลน์ หมู Lady

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
สวัสดีครับพี่วัฒน์ หลักสี่ ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ พี่ๆ บ้านปามาเนียสุดยอดทุกท่านครับ

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับพี่วัฒน์ หลักสี่ 
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ตอนนี้กำลัง งง ว่าทำไม เครื่องเสียงมันเล่นไฟล์ vdo จาก usb ไม่ได้ครับ พี่ ๆ คนไหนรู้วิธีบ้างครับ ลองทำตามกระทู้อื่น ๆ แล้วก็ไม่ได้ครับ
ที่ให้แปลงไฟล์เป็น avi พอไปเสียบกับเครื่องเล่น มันมองไม่เห็นไฟล์ครับ
ลองเปิดดูคู่มือดูครับพี่ว่ามันรองรับนามสกุลไฟล์อะไรบ้าง  แล้วไฟล์ที่เราโหลดลง USB มันตรงตามนั้นไหม  ถ้าไม่ตรงก็ต้องแปลงไฟล์ครับ ส่วนขอ้มูลการแปลงไฟล์ต้องให้พี่ ๆ ที่ชำนาญการมาบอกอีกทีนึงครับ  :L2904:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77

ผมใช้ทั้ง ทั้มไดร์ และ ฮาร์ดดืส 1T เลยครับ แต่ต้องเป็น MP4 นะครับ ส่วนหนัง MV ก็ใช้ IDM ดาวน์โหลดมาเลยครับ