ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับผม เพิ่งรับรถออกมาเมื่อวันที่ 3 ส.ค. 2557 เดิม ๆ เลยครับ  (อ่าน 19033 ครั้ง)

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ยินดีต้อนรับครับ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ยินดีด้วยครับพี่วัฒน์ ก่อนจะติดอุปกรณ์เสริมต่างๆ ลองดูในบ้านนี้ก่อนครับ ข้อดีข้อเสียต่างๆ แล้วทำไมพวกเราถึงเลือกเจ้าสิ่งเหล่านี้ ทำไมไม่เลือกของตลาดทั่วๆไป หรือของตลาดทั่วๆไปแต่ทำไมพวกเราเลือกที่จะใช้ ก่อนที่จะลองผิดลองถูก ผมว่าลองเดินดูให้ทั่วๆก่อนดีกว่าครับ  :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ยินดีต้อนรับครับ ผมว่านะใหม่ๅแบบนี้ สติกเกอร์ type d งามหยดเลยครับ

ออฟไลน์ ชรินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
สวัสดีครับพี่วัฒน์  :sd23: ยินดีด้วยครับกับปาคันงาม  :L2900:
ถ้าเรายังวิ่งได้แล้วเราจะมัวเดินอยู่ทำไม

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ยินดีต้อนรับครับพี่วัฒน์  ใหม่ๆงดงามยิ่ง
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ อิทตี้ ปาเมืองนนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
สวัสดีครับพี่วัฒน์  :L2894:

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
 :L2894: ยินดีต้อนรับครับพี่วัฒน์  บ้านนี้น่าอยู่และก็อบอุ่นมากครับ ผมหนึ่งในสมาชิกใหม่ขอคอนเฟิร์มครับ :L2900:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอต้อนรับ พี่วัฒน์ ครับ ใหม่ สด ยังมีเครื่องประดับให้ติดอีกมากมาย  :sd23:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
ยินดีต้อนรับครับ พี่วัฒน์  สวย ใส ใหม่ กว่าใครเลยครับ  :L2753:

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 :L2894: ยินดีต้อนรับครับ พี่วัฒน์หลักสี่ :L2897:
Win Win

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ยินดีต้อนรับพี่วัฒน์ หลักสี่ ครับ

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
 :L2894: สวัสดีพี่วัฒน์ หลักสี่ครับ บ้านน้อยหลังนี้ดีตรงไม่มีน้องครับ พี่ล้วนๆเบย  :L2905:  :L2905:  :L2905:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ยินดีต้อนรับครับ ผมว่านะใหม่ๅแบบนี้ สติกเกอร์ type d งามหยดเลยครับ

ยกมือตามพี่พรเทพ แนะนำครับ ติดต่อพี่โย ห้องเป๋าแหกได้เลย  ;D
สวัสดีและยินดีต้อนรับพี่วัฒน์ สู่บ้านปามาเนียนะครับ  หลักสี่ กับดอนเมือง ใกล้กันมาก เห็นปาเงินโป่งล้อดำ อวด D ด้านข้าง ปาดหน้าทักทายได้เลยนะครับ  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ วัฒน์ หลักสี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ขอขอบคุณ พี่ ๆ ในเว็บนี้ทุกท่านนะครับ ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีเลย
รู้สึกอบอุ่นจริง ๆ เลยครับ.. :L2734: :L2753:
Pajero Sport รถในฝัน แต่วันนี้คือได้ครอบครองแล้วจริง ๆ

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ขอขอบคุณ พี่ ๆ ในเว็บนี้ทุกท่านนะครับ ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีเลย
รู้สึกอบอุ่นจริง ๆ เลยครับ.. :L2734: :L2753:

ด้วยความยินดีครับ เร็วๅนี้มีมีทติ้ง จะมีรถแต่งหลากหลายให้เลือกชมครับ ค่อยๆแต่งตามสำตล์ที่พี่ชอบ ขิงดีมีคุณภาพคัดสรรเพื่อปามาเนียครับ แล้วตอนนี้อาจต้องพูดคุยทักทายกันบ่อยๆเพื่อโอกาสในการหาของแต่งครับ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
สวัสดี  :sd23: :sd23: :sd23: และยินดีต้อนรับครับพี่วัฒน์
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่เก่ง (Ken-san)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • วางแผน-ตั้งเป้าหมายให้ดี และอย่าลืม"ทำให้สำเร็จ"
 :sd23: ยินดีด้วยกับรถใหม่ครับ สีนี้หละ โอเค สุดแล้ว ( ดีใจได้เพื่อนสีเดียวกัน ) :L4399:
ไป กัน เล้ยยยย

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
อิจฉารถใหม่จัง เพ้อแปปเดียว ขับมาครบปีละ เร็วจริงๆ

ออฟไลน์ แอ๊ด ปาขาวขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
สวัดดีครับ พี่วัฒน์ :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ เดียว ณัฐพงษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • ล้มได้ก็ลุกได้
ยินดีต้อนรับพี่วัฒน์ครับ

:L2894: :L2894:
นอนน้อย แต่ 100%