ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับผม เพิ่งรับรถออกมาเมื่อวันที่ 3 ส.ค. 2557 เดิม ๆ เลยครับ  (อ่าน 19002 ครั้ง)

ออฟไลน์ วัฒน์ หลักสี่

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ชื่อวัฒน์ นะครับ Pajero Sport 2014 V6 เดิม ๆ เลยครับ
จะเข้ามาตามเรื่องราวดี ๆ ใน Pajero Sport Mania นะครับผม

Pajero Sport รถในฝัน แต่วันนี้คือได้ครอบครองแล้วจริง ๆ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ยินดีด้วยครับ  :sd24: :sd24: :sd24:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ขอต้อนรับ พี่วัฒน์ ครับ  :L2753:

ชื่อหาฉายาหรือถิ่นที่อยู่มาต่อท้าย เพราะอาจจะมีชื่อสมาชิกที่ซ้ำกันครับ

พี่วัฒน์ ..........
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โต้ง บ้านหมี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
พี่วัฒน์ รถสวยมากเลยครับ เตรียมไปติดแก๊สได้เลย  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
ยินดีด้วยครับพี่วัฒน์

ลองเดินรอบ ๆ บ้านนะครับ รับรองว่าอีกไม่นาน พี่วัฒน์ จะได้น้องปา โฉมใหม่ครับ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

• Pa Mania
  • *
ขอต้อนรับ พี่วัฒน์ ครับ  :L2753:

ชื่อหาฉายาหรือถิ่นที่อยู่มาต่อท้าย เพราะอาจจะมีชื่อสมาชิกที่ซ้ำกันครับ

พี่วัฒน์ ..........

ขอบคุณครับ แก้แล้วครับผม........วัฒน์ หลักสี่ นะครับ...
 :sd23: :sd42:
Pajero Sport รถในฝัน แต่วันนี้คือได้ครอบครองแล้วจริง ๆ

• Pa Mania
  • *
พี่วัฒน์ รถสวยมากเลยครับ เตรียมไปติดแก๊สได้เลย  ;D ;D ;D

ครับ พี่โต้งคนลพ  รอให้ผ่านรันอินครับ ติดแก๊สแน่นอนครับ
 :L2904: :L2736:

• Pa Mania
  • *
ยินดีด้วยครับพี่วัฒน์

ลองเดินรอบ ๆ บ้านนะครับ รับรองว่าอีกไม่นาน พี่วัฒน์ จะได้น้องปา โฉมใหม่ครับ

ครับ พี่เต้ย แม่กลอง จัดแน่ ๆ ถ้าเงินเหลือ ๆ นะครับ ตอนนี้ ผบ คุมหนักเลยครับ :L6415: :L6428:

• Pa Mania
  • *
เข้ามาที่แรกดูรูปไม่ได้ รอบนี้เห็นแล้ว

รูปแรกเหมือน ปาสีเทาดำเลย ปาน้ำตาลไปเดินเล่นห้องนี้เลยครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1735.0.html
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
เข้ามาที่แรกดูรูปไม่ได้ รอบนี้เห็นแล้ว

รูปแรกเหมือน ปาสีเทาดำเลย ปาน้ำตาลไปเดินเล่นห้องนี้เลยครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1735.0.html

พี่ลีโจครับ มันเป็นสี Titanium U17 สีใหม่ครับ ประมาณเทาแต่เข้มกว่าเทาปกตินะครับ

• Pa Mania
  • *
ต้องถ่ายน้องปามุมหล่อๆมาเพิ่มแล้วละครับ พี่วัฒน์

รูปแรกสี เทา รูปอื่นมองเป็นน้ำตาล  :L4387:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
สวัสดีครับพี่วัฒน์ ทักทายกันนนะครับ น้องปาฯ2014 :L6428:สวยมาก

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:    สวัสดีคับพี่วัฒน์ หลักสี่ คับ.   :L2904:   รุ่นใหม่ สีใหม่ สวยมากครับ.  :L2906:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตุ้ย - นนทบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
แวะมาสวัสดีด้วยครับ.... ;D :sd23:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :sd23: สวัสดีครับพี่วัฒน์  :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
สวัสดีครับพี่วัฒน์ หลักสี่ :L4398:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ โต 9815

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
" Titanium U17 "  ชอบจังสีนี้   :L2900:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักครับพี่วัฒน์  :L2894:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
สวัสดีครับพี่วัฒน์ ยินดีกับรถคันใหม่ด้วยนะครับ ใหม่จริงๆ ได้กลิ่นใหม่ลอยออกมานอกจอเลย :sd42: :sd42: สี Titanium U17 สันนิษฐานว่าน่าจะใกล้เคียงกับสีเทาดำนะครับ แต่แค่ชื่อสีก็เท่แล้วครับ :L2900:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L2894: พี่วัฒน์ หลักสี่ ยินดีต้อนรับครับ  :sd23:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania