ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY BIRTHDAY สำหรับพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดใน เดือนสิงหาคม 2557  (อ่าน 7457 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เนื่องจาก ท่านADMIN ติด ภาระกิจ SURVEY งานปีของเว็บ ได้รับคำสั่ง ให้ปฏิบัติหน้าที่แทนครับ
วันและเวลา หมุนไปเหมือนเดิม จนมาถึงเดือนสิงหาคม  มาดูให้เห็นกันจะๆว่าพี่ๆท่านไหนหนุ่มขึ้นหรือเป็นสาวขึ้น อีกหนึ่งปีแล้วบ้าง   สุขสันต์วันคล้ายเกิดให้พี่ที่เกิดเดือนสิงหาคมนี้ ครับ

ออฟไลน์ อุเทน-น่าน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
 :sd23: ขอให้มีความสุข สมหวังทุกๆท่านครับ  :L4373: :L2734: :L2888:

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่
ขอให้ ไม่เจ็บ ไม่จน ไม่ชน ไม่ไข้ ครับ :L4373:
หนุ่มเชียงใหม่

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
สุขสันต์วันเกิดพี่ๆทุกท่าน ร่ำรวยเงินทอง มีความสุขตลอดปี แข็งแรงๆ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ดลบันดาลความสุขสมหวังให้สมาชิกปามาเนียทุกท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนสิงหาคมครับ :L4399: :L4399:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
HBD ครับ ถ้าจัดงานวันเกิด รวมๆได้เป็น 500 ปี

แข็งแรง ปี้ปแตก กันทุกท่านครับ  :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ เดียว ณัฐพงษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • ล้มได้ก็ลุกได้
สุขสันต์วันเกิดพี่ๆทุกท่านในเดือนนี้ด้วยครับครับ

:L2734: :L2753:
นอนน้อย แต่ 100%

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ล้นหลามเหมือนกัน สำหรับพี่ ๆ ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้ สุขกาย ร่างกายแข็งแรงทุก ๆ ท่านนะครับ  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
HBDคร้าาบ
Pamania so good

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
Happy birth day krab

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
สุขภาพแข็งแรง มีเงิน มีทอง ไม่เจ็บไม่จนครับ  :sd27:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ หนึ่ง_Superblack

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • Mobile 084-0066778
HBD ทุกท่านครับ.  :sd23:
life is unfair

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :sd24: HBD ja สุขสันต์วันเกิดพี่ๆ ที่เกิดในเดื่อนสิงหาคมนี้น่ะคะ...ขอให้ร่ำให้รวย ขอให้แข็งแรง ขอให้ปลอดภัยทุกย่างก้าว และขอให้เจริญก้าวหน้า
ตลอดเทอญ :L4361: 

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ๆทุกท่าน :sd10:  :sd10:
Win Win

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
ขอบคุณ บรรพบุรุษ ที่ทำให้มีชาติไทย
ขอบคุณ คุณพ่อคุณแม่ ที่ทำให้เกิดมา
ขอบคุณ ครูอาจารย์ ที่ช่วยสั่งสอน อบรม
ขอบคุณ พี่พี่และเพื่อนเพื่อน ที่ให้โอกาส
ขอบคุณ ลูกศิษย์ทุกคน ที่ทำให้ได้เป็นครู
.........ขอบคุณทุกทุกคนครับ.........
 :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
 :sd24:  :sd24:  :sd24: ขอให้สุขภาพรางกายแข็งแรงๆ รวยๆเฮงๆ ทุกท่านนะครับ  :L2753:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
 :sd24: :sd24: :sd24:

Happy Birthday สุขสันต์วันเกิดครับ พี่ดิน
และ พี่ๆทุกๆท่านที่มีวันเกิดในเดือนนี้ครับ

:sd24: :sd24: :sd24:
 :L4384: :L4384: :L4384:
 :L4398: :L4384: :L2897: :L2901:

:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
Happy Birthday ครับพี่ดิน เเละพี่ๆทุกท่านคับ
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
HBD ครับ พี่ดิน ขอให้แข็งและแรงทุกวันครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ทำไมท่านAdmin ติดภาระกิจบ่อยจังเนอะพี่ต๋อง  :L2761:

ผมว่าพี่ต๋องยึดภาระกิจนี้มาเป็นของตัวเองไปเลยดีกว่ามั๊ย  :sd42:

เดือนนี้พี่ต๋องจัดเต็ม มายกแผง ขอร่วมอวยพรให้พี่ๆสมชปามาเนียที่เกิดในเดือนนี้ ไม่เจ็บไม่จน มีความสุขตลอดปี
  :L4399:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
HBD  ขอให้สมปราถนาในสิ่งที่ตั้งใจ สุขภาพแข็งแรงทุกคนครับ  :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ทำไมท่านAdmin ติดภาระกิจบ่อยจังเนอะพี่ต๋อง  :L2761:

ผมว่าพี่ต๋องยึดภาระกิจนี้มาเป็นของตัวเองไปเลยดีกว่ามั๊ย  :sd42:

เดือนนี้พี่ต๋องจัดเต็ม มายกแผง ขอร่วมอวยพรให้พี่ๆสมชปามาเนียที่เกิดในเดือนนี้ ไม่เจ็บไม่จน มีความสุขตลอดปี
เห็นด้วยครับ  ให้พี่ต๋องเป็นคนปักเทียนให้ทุกคนเลยดีกว่าทุกเดือนเลยนะครับ

ขอร่วมอวยพรให้พี่ๆสมชปามาเนียที่เกิดในเดือนนี้ ไม่เจ็บไม่จน มีความสุขตลอดปี เช่นกัน[/color][/size]  :L4399:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อ้อม Aom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
HBD ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรง ประสบณ์ความสำเร็จทุกๆอย่าง นะค่ะ

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
................ :sd23: :sd23: :sd23:.......................  ขอให้พี่ๆ ทุกท่าน ประสบแต่ความสุข ความเจริญ อายุมั่น ขวัญยืน สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ เช่นกันครับ สาธุ..... :sd23:...
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

• Pa Mania
  • *

เห็นด้วยครับ  ให้พี่ต๋องเป็นคนปักเทียนให้ทุกคนเลยดีกว่าทุกเดือนเลยนะครับ

ขอร่วมอวยพรให้พี่ๆสมชปามาเนียที่เกิดในเดือนนี้ ไม่เจ็บไม่จน มีความสุขตลอดปี เช่นกัน[/color][/size]  :L4399:

ผมว่า ให้ท่านAdmin ดีกว่า ครับ ระดับ เกจิอาจารย์ ปลุกเสก มัน ขลัง กว่า หรือ มอบหมายให้ Mod อิฐ หรือ Mod ลีโจ บ้าง  :L2739: :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
ขอให้พี่ๆมีความสุขครับ ไม่เจ็บไม่จน สุขภาพแข็งแรงครับ   :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขอให้พี่ๆที่เกิดเดือนนี้มีสุขภาพแข็งแรง มีงบแต่งน้องปา แบบ UNLIMITED ทุกท่านครับ  :sd23:  :L2904:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ อิทตี้ ปาเมืองนนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้ของพี่ๆทุกท่านคร้าบบ  :L2732:

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ขอให้พี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดใน เดือนสิงหาคม 2557 นี้
จงมีแต่ความสุขสมหวัง มีตังค์เยอะๆครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ผมว่า ให้ท่านAdmin ดีกว่า ครับ ระดับ เกจิอาจารย์ ปลุกเสก มัน ขลัง กว่า หรือ มอบหมายให้ Mod อิฐ หรือ Mod ลีโจ บ้าง  :L2739: :L2754: :L2754: :L2754:

ผม lobby ไว้หมดแล้ว โหวตยังไงพี่ก็แพ้ เชื่อสิ  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ บ๋อม Bom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • งานยุ่งมากไม่ค่อยได้เปิดเข้ามา แต่ยังคิดถึงพี่ๆๆๆๆ
ร่วมอวยพร สำหรับพี่ๆ ที่มีวันคล้ายวันเกิด
ในเดือนสิงหาคม ทุกๆ ท่าน และครอบครัว
มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดสมปรารถนา
ทุกประการคับ ..... ^___^
^_____^

• Pa Mania
  • *
วันนี้ 14 สิงหาคม 57 คล้ายวันเกิด ของ Modลีโจ พี่จ๋อม พี่ณธี ขอ ให้ สุขภาพแข็ง แรง ดี ตลอด ไป ครับ  :L2897: :L2897:

ป.ล. Mod ลีโจ อย่าดูซีรี่ย์เยอะนะครับ รักษาสุขภาพ ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
วันนี้ 14 สิงหาคม 57 คล้ายวันเกิด ของ Modลีโจ พี่จ๋อม พี่ณธี ของสุขภาพแข็ง แรง ดี ตลอด ไป ครับ  :L2897: :L2897:
ป.ล. Mod ลีโจ อย่าดูซีรี่ย์เยอะนะครับ รักษาสุขภาพ ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับท่านพี่ต๋อง   :sd23:  :L2897:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd24: Happy Birth Day พี่ๆทุกท่านที่เกิดในเดือนนี้ ให้มีสุขภาพร่างกาย พลานามัยที่สมบูรณ์แข็งแรง และมีความสุขตลอดไปครับ

พระเจ้าอวยพระพรครับ  :sd23:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง