ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania on Tour: **ทริบอบรมการใช้อาวุธปืนเบื้องต้น รุ่นที่ 2 {13 กันยายน 2557}  (อ่าน 114172 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 11
อุต๊ะ หมดกัน แต่ ไม่แคร์สื่อ.  ;D ;D ;D

เสียงครูกวางยังก้องอยู่ในหูผมเลยครับ "ขา ขา พร้อมกับ action" :L2739:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ขอถามเป็นความรู้ครับ รูปนี้ คือ วางเท้าผิดใช่มั้ยครับ 

ครูฝึกเค้าเน้นให้ยิงท่าไอซอสเซเรส เหรอครับ ?
ใช่ครับ  หลักสูตร นี้ ให้ใช้  Isosceles Pistol Shooting Stance. แต่ผมลืมดันใช้ท่า Weaver Pistol Shooting Stance    ภาพเลยออกมาแบบนี้ครับ ท่าดี ทีเหลว ครับ พี่บอย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
พี่ต๋อง ผบ.ใครแม่นสุดหรือครับอยากรู้จัง  :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
พี่ต๋อง ผบ.ใครแม่นสุดหรือครับอยากรู้จัง  :sd42: :sd42: :sd42:
ผบ.พี่พฏ ครับ   :L2739: :L2901:

ออฟไลน์ บอย 6999

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
  • นนทบุรี
เสียงครูกวางยังก้องอยู่ในหูผมเลยครับ "ขา ขา พร้อมกับ action" :L2739:

ใช่ครับ  หลักสูตร นี้ ให้ใช้  Isosceles Pistol Shooting Stance. แต่ผมลืมดันใช้ท่า Weaver Pistol Shooting Stance    ภาพเลยออกมาแบบนี้ครับ ท่าดี ทีเหลว ครับ พี่บอย  :L2754: :L2754: :L2754:

เห็นภาพเลยครับ พี่หนู พี่ต๋องครับ  :L2734:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260

:sd42: :sd42: :sd42: เหมือนกันครับพี่หนู
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
:sd42: :sd42: :sd42: เหมือนกันครับพี่หนู
เอาเข้าไป ประโยคนี้ได้ยินกันไหม "เกรงใจคนเยอะ ไม่งั้นถีบกลิ้งแล้ว " ขนาดใส่เอียปลั๊กยังได้ยิน หรือว่าเสียงพรายกระซิบ  :sd42:
***อย่าลืมไรท์รูปให้ครูกวางด้วยละ

• Pa Mania
  • *
เอาเข้าไป ประโยคนี้ได้ยินกันไหม "เกรงใจคนเยอะ ไม่งั้นถีบกลิ้งแล้ว " ขนาดใส่เอียปลั๊กยังได้ยิน หรือว่าเสียงพรายกระซิบ  :sd42:
***อย่าลืมไรท์รูปให้ครูกวางด้วยละ

:L2739: :L2739: :L2739:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
จุดตก  :L2739:

5555 พี่กิต ในรูป ผม เฉิ่นมากเลยครับ   ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

5555 พี่กิต ในรูป ผม เฉิ่นมากเลยครับ   ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

อืม พี่วุธนี่เท่ห์ไม่เบา  :L2736:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *

:L2739: :L2739: :L2739:

• Pa Mania
  • *
ไม่มีภาพเก็บตกข้างสนามบ้างหรอ พี่กิต

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
จัดให้ครับพี่ต๋อง  :L2904:  เอารูปเท่ๆของตัวพี่ไปดูก่อนเลย เผื่อจะกลบเกลื่อนเรื่องเป้าสะอาดได้บ้าง  :sd42:

แล้วนี่จะมาทำอะไรผม

• Pa Mania
  • *
จัดให้ครับพี่ต๋อง  :L2904:  เอารูปเท่ๆของตัวพี่ไปดูก่อนเลย เผื่อจะกลบเกลื่อนเรื่องเป้าสะอาดได้บ้าง  :sd42:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

ยังดีนะครับที่เข้าด้านข้าง  :L2901:  :L2901:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

พี่วุธครับ
ไม่ขนาดนั้นร๊อกครับ
จริงๆ ผมแย่กว่าพี่อีก แต่พี่ๆ เค้าแอบถ่ายไม่ทัน
(หรือว่าอาจถ่ายไว้ แต่ไม่ออกสื่อก็ได้ครับ เชื่อผมเถอะ)
ดูที่ผลงาน พี่ธก็ไม่ธรรมดาครับ ผบ. พี่ก็เยี่ยมมาก จริงๆ ครับ
 :L2734: :L2734: :L2734: :L2736:

• Pa Mania
  • *
เอามาให้ชม เผื่อพี่ๆสนใจ ......up level

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=mxTTNdqCdEE" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=mxTTNdqCdEE</a>

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
เปิดลงชื่อ V.2 เลยปะ  :L4384:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
อยากไปอ่ะ Lev.1 ยังไม่ผ่านเลย :L4387: :L4386:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
อยากไปอ่ะ Lev.1 ยังไม่ผ่านเลย :L4387: :L4386:

เหมือนกันครับข้ามเลยได้ปะ

รอบนี้จะขอการอนุมัติ โดนด่าก็ยอม  :L2756: แต่ขอเป็นปีหน้านะครับ  :L4387:  :sd01:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html