ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ..รายงานตัวครับ  (อ่าน 7247 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Re: สวัสดีครับ..รายงานตัวครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2012, 15:16:55 »
..ผมนายแอมป์ครับ..อยู่ระยอง..มีน้องปา V6 ไว้ในครอบครอง..ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ... :sd23:

สวัสดีครับ พี่แอมป์

ชื่อพี่นี่รู้สึกจะชื่อคล้ายของอีกคนหนึ่ง   ถ้าพี่สะดวกจะแก้ไขชื่อโชว์ใหม่ ใช้    " amp rayong" ก็ยึดเลยนะครับพี่   

และขอต้อนรับพี่สู่บ้านปามาเนี่ย  ด้วยควมเต็มใจครับผม
อิอิ หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับ พี่แอม ระยอง ผม หนุ่มน้อย สุนทร พิจิตรครับ  @ เกือบลืม ทัก ณ เดช ณรัชดา เหอๆๆ มัวแต่เดินดูห้องเพลินลืมทัก ณ เดช พอดีช่วงนี้ แรงเงามาแรง เลยไม่เจอ ณเดชเลยครับ อิอิ @พี่อ๊อดครับ มาแล้วนะครับ เกือบ อิอิ มัวแต่ไปหาพวก หงส์ กับ ตูมตาม เพลินไปหน่อย :L2736: :L2736:
นึกว่าลืมกันไปแล้ว  หรือไปหลงแบบ ผอ. เรื่องแรงเงากันหมด

ขอต้อนรับพี่สุนทร แบบกันเองเลยครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html