ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคุณอ๊อด คุณนะ และผู้ก่อตั้ง PJM ทุกท่านครับ  (อ่าน 8643 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลี่ถัง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
    • samart kopsinkha
Re: สวัสดีคุณอ๊อด คุณนะ และผู้ก่อตั้ง PJM ทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2012, 11:31:55 »
หวัดดีครับ ปา เมืองลิง ตามมาด้วยคน  ;D

ออฟไลน์ พี่คม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
Re: สวัสดีคุณอ๊อด คุณนะ และผู้ก่อตั้ง PJM ทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2012, 12:44:57 »
ยินดีต้อนรับพี่คมสู่บ้านปามาเนียหลังน้อยๆครับ .... เท่าที่เห็นพี่คมทั้งซื้อทั้งขาย....ก็ทราบได้ว่าพี่คมคงแหกไปแยะแล้ว.....และเราจะมาแหกกันต่อที่นี่ครับ :L4399: :L4399:
รีแพร์แล้วครับ ฟิตเปี๊ยะ เพื่อรอรับการแหกอีกครั้ง
มาไม่บ่อย...แต่คอยส่องทุกเวลา

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2012, 17:07:11 »
มาจากหลังโน้นนะครับ นามเดิมคงไม่กล่าวถึง เคยได้รับคำแนะนำดีๆจากคุณนะ ตอนรถวิ่งเข้า0แล้วออกมาไม่ได้ เพราะช่างเทพว่ากล่องเสีย  เคยได้ความอนุเคราะห์Garmin IPA จากคุณอ๊อด เคยซื้อแม็กกับคุณยีนส์ เคยขายท่อ HKS ในราคาแสนถูกให้คุณต๋อง....ขอกล่าวคำว่าสวัสดีทุกๆท่านนะครับ ขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนครับ :sd23:

ยินดีต้อนรับด้วยความปลื้มใจครับพี่คม    ไม่แน่ใจในชื่อเดิมที่พี่ใช้ ...... :L2739:(เพราะใครโทรถามก็ตอบและแนะนำหมด  ที่พอจะรู่เรื่อง)แต่เรื่องกล่อง ECU นี่พอเดาได้ 3 ชื่อครับ  เอาเป็นว่าผมรู้จักพี่คมในชื่อเรียกจริงเลยดีกว่าครับ

และขอต้อนรับสู่บ้านปามาเนียนะครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2012, 19:59:10 »
มาจากหลังโน้นนะครับ นามเดิมคงไม่กล่าวถึง เคยได้รับคำแนะนำดีๆจากคุณนะ ตอนรถวิ่งเข้า0แล้วออกมาไม่ได้ เพราะช่างเทพว่ากล่องเสีย  เคยได้ความอนุเคราะห์Garmin IPA จากคุณอ๊อด เคยซื้อแม็กกับคุณยีนส์ เคยขายท่อ HKS ในราคาแสนถูกให้คุณต๋อง....ขอกล่าวคำว่าสวัสดีทุกๆท่านนะครับ ขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนครับ :sd23:

ยินดีต้อนรับด้วยความปลื้มใจครับพี่คม    ไม่แน่ใจในชื่อเดิมที่พี่ใช้ ...... :L2739:(เพราะใครโทรถามก็ตอบและแนะนำหมด  ที่พอจะรู่เรื่อง)แต่เรื่องกล่อง ECU นี่พอเดาได้ 3 ชื่อครับ  เอาเป็นว่าผมรู้จักพี่คมในชื่อเรียกจริงเลยดีกว่าครับ

และขอต้อนรับสู่บ้านปามาเนียนะครับ
ตอนนั้นผมตั้งกระทู้ไปว่ายุ่งไปกันใหญ่แล้วครับ  แล้วก็มีPm บอกเบอร์โทร ด้วยข้อความว่า ตอนเช้าคุยกัน  ลงชื่อ นะ รัชดา  ซึ่งจากวันนั้นถึงวันนี้รถผมก็ยังใช้ซอฟท์แวร์เกียร์ของปี2010 อยู่เลย วันไหนตูดดำ เครื่องตื้อ ผมก็ยังถอดแบตฯตลอด :L6024:

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 12:42:57 »
สวัสดีครับพี่ KOMGRIT ยินดีต้อนรับครับ สู่บ้าน  :L6415:  ;D ดูพี่คมกริชก็แหกมาแล้วไม่น้อยเลยนะครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 20:18:03 »
สวัสดีครับพี่ KOMGRIT ยินดีต้อนรับครับ สู่บ้าน  :L6415:  ;D ดูพี่คมกริชก็แหกมาแล้วไม่น้อยเลยนะครับ
ของผมแหกพอประมาณ เพราะใจยังไม่ถึงกับทีมIFRITครับ กลัวติดใจ... :L4398: