ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีพี่ ๆ ทุกท่านครับ กระทู้แรก เอาซะหน่อย รอมานาน  (อ่าน 14571 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยีนส์ ก๊าบบบ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ละโว้ : พีพี แลนด์

ผมชื่อยีนส์ครับ อยู่ลพบุรี เมืองลิง  ;D

แค่นี้ก่อน ยังนึกอะไรไม่ออก เดียวดูแมนยูจบ ค่อยมาต่อ  ;) ;)

ออฟไลน์ E4RTH

• Pa Mania
  • *
ขอแจมกระทู้ด้วยครับพี่ยีนส์ ขอเรียกว่าพี่ละกันนะครับ ;D ;D
ยังไงก็ขอสวัสดีพี่ๆทุกคนแห่งบ้านปามาเนียด้วยครับ :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 127
มายินดีต้อนรับครับ สำหรับสมาชิกใหม่ พี่ยีนส์ พี่เอิร์ธ ที่ส่งหลักฐานมาเป็นคนแรกๆ
ไม่คิดว่าจะส่งกันมาทันทีทันใดขนาดนี้ 555 สุดยอด :L2734:

แต่อีกเดี๋ยวผมจะไปนอนก่อนล่ะครับ สมาชิกที่ส่งหลักฐานมา ยังไงคอยทีมงานตื่นก่อนนะครับผม  :L4399:

ว่างๆ เรียนเชิญที่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,348.0.html นะครับพี่ๆ
เราไปรื้อรถและหาอะไรมาทำกินกันครับ ชิวๆ สนุกๆ สำหรับวันเปิดบ้าน  :L4398:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260

ผมชื่อยีนส์ครับ อยู่ลพบุรี เมืองลิง  ;D

แค่นี้ก่อน ยังนึกอะไรไม่ออก เดียวดูแมนยูจบ ค่อยมาต่อ  ;) ;)

ขอแนะนำให้รู้จักกับผู้ที่ทำให้หลายๆท่านได้มีกันแมลงหล่อๆจากออสซี่ไว้ใช้กันนะครับ.......พี่ยีนส์นี่แหละครับ เจ้าของไอเดียว ..... สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ  :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สวัสดี  พี่ยีนส์ พี่เอิร์ธ

ขอต้อนรับสู่บ้านปามาเนีย ด้วยความเต็มใจ...ขอตัวปเตรียมสถานที่รับแขกปามาเนียก่อนนะครับ

แล้วจะมาเม้าท์มอยกันต่อ...มีมากมาย
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
สวัสดีพี่ยีนส์ พี่เอิร์ธ แฟนพันธ์แท้ BBB แก๊งค์ ยินดีต้อนรับครับ

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
ยินดีต้อนรับ พี่ยีนส์ พี่เอิร์ธ ครับ :L2734:

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
มาต้อนรับ พี่ยีนส์ พี่เอิร์ธ ครับ
 :sd25: :sd25: :sd25:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
สวัสดีครับ  พี่ยีนส์ พี่เอิร์ธ ยินดีต้อนรับครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

tod

• บุคคลทั่วไป
พี่ยีนส์ พี่เอิร์ธ ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ
 :L6023:
MHEE
กระทู้: 0 (ยังไม่มีข้อความ ต่อวัน) Like: 0 เพศ: ชาย  ต.ชะมาย อ.ทุ่งสง นครศรีธรรมราช
รอต้อนรับ พี่หมีด้วยครับ คนบ้านแค่ๆกับผม คนปักษ์ใต้ด้วยกัน ส่งเอกสารแล้วจะได้คุยกันครับ
 :L6028:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน 2012, 09:14:42 โดย พี่ทศ@KRB »

• Pa Mania
  • *

ขอแนะนำให้รู้จักกับผู้ที่ทำให้หลายๆท่านได้มีกันแมลงหล่อๆจากออสซี่ไว้ใช้กันนะครับ.......พี่ยีนส์นี่แหละครับ เจ้าของไอเดียว ..... สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ  :L4399: :L4399:

หวัดดีครับพี่ตาม  :sd10:

ผมหายไปซะนาน เจอ เมีย ทำโทษ ให้เงินใช้วันละ 50 บาท  :sd06: :sd06:

นึกว่าจะไม่ได้กลับมา แต่งรถซะแล้ว

และขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนครับ ที่มาต้อนรับ ผมเองอยู่ลพบุรี คงจะไป เที่ยว กิน กับพวก พี่ ๆ ไม่ค่อยได้

แต่ยังไง ก็จะหาเวลาไปให้ได้ สักครั้ง นะครับ !!!!!!!!!!

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

หวัดดีคับพี่ยีนส์ เมืองละโว้น่อๆๆๆๆ
ผมอยู่ท่าโพคับ ยินดีต้อนรับคับ  :L2736:

ขอแจมกระทู้ด้วยครับพี่ยีนส์ ขอเรียกว่าพี่ละกันนะครับ ;D ;D
ยังไงก็ขอสวัสดีพี่ๆทุกคนแห่งบ้านปามาเนียด้วยครับ :sd23: :sd23:

ยินดีต้อนรับคับ พี่เอิร์ธ

ออฟไลน์ Joe Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
แวะมาต้อนรับ "แฟนพันธ์แท้" ทั้งสองท่านครับ
ยินดีต้อนรับพี่ยีนส์ พี่เอิร์ธ ครับ...
 :sd23:
คบกันอย่าคิดมาก เมื่อยามจาก ไม่เสียใจ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ยินดีต้อนรับ พี่ยีนส์และพี่Earth สู่ Pa Maniaครับ :L4399:

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

มาต้อนรับ พี่ยีนส์  พี่เอิร์ท ด้วยความยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127

นี่หรือโฉมหน้าที่แท้จริง คนที่ทำให้ผมกระเป๋าแหกกับกันแมลง ก่อนหน้าเห็นพี่ยีนส์แต่หน้าผีน่ากลัวๆครับ 555  :L6027:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ยินดีต้อนรับครับ  :)

ออฟไลน์ พ.ต.ท ประสิทธิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ยินดีต้อนรับสู่บ้านที่อบอุ่น :sd24:มากันเยอะๆอย่างนี้ต้องปิดภูทับเบิกฉลอง
หมื่นลี้ที่ก้าวไปด้วยใจหวังยังก้าวหน้า แม้ถดถอยเพียงหนึ่งก้าวหมื่นลี้ที่ก้าวไปก็ไร้ค่า

• Pa Mania
  • *

นี่หรือโฉมหน้าที่แท้จริง คนที่ทำให้ผมกระเป๋าแหกกับกันแมลง ก่อนหน้าเห็นพี่ยีนส์แต่หน้าผีน่ากลัวๆครับ 555  :L6027:

:L4396: :L4396: หน้าจริง หลอนกว่า ใช่ปะครับพี่อ๊อด

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ยินดีต้อนรับครับ

ดีนะ มีคนช่วยเก็บเงินให้ด้วย จะใช้จ่ายอะไรก็มีคนช่วยคิด  :L4373: :L4373: :L4373:
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก