ผู้เขียน หัวข้อ: " หมดเกลี้ยง "....ด่วน! สินค้าพิเศษ ทำเพื่อให้เอาติดรถไว้ใช้กัน เพียง 25 ชุด  (อ่าน 81144 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เรียนพี่ๆสมชที่เคารพ เข้าใจและเห็นใจพี่ๆที่ติดภาระกิจส่วนตัวทำให้ไม่สามารถไปรับสินค้าตามที่นัดหมายกันได้ ยิ่งเห็นใจมากกว่ากับสว.ทั้งหลายที่เริ่มหลงๆลืมๆ  :sd42:

ถึงแม้ป้อมพี่ลีโจจะมีพื้นที่หลายเอเคอร์ไว้สำหรับเก็บของ แต่ก็เริ่มเป็นห่วงเรื่องความจำของสว.ลีโจเช่นกัน (เก็บไว้นานๆ เดี๋ยวต้องพึ่งสุนัขตำรวจช่วยดมหา)  :L2739:

ขณะเดียวกันการจะรบกวนให้พี่ลีโจแปลงร่างเป็น Mr. Postman คนละทีสองทีก็คงไม่เหมาะเป็นแน่แท้ (ถึงได้ให้แจ้งความจำนงค์เรื่องการจะรับของเองหรือจัดส่งให้ตั้งแต่แรก)

สรุปพี่ๆท่านใดที่ยังไม่ได้รับสินค้า ก็ลองติดต่อพี่ลีโจดูว่าจะไปรับของที่ป้อม หรือตามมิตติ้งนะครับ  :L4399:

ออฟไลน์ Goodboy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เคยอยู่แถวนั้นครับ ซอยวัดโพธิ์แมน แต่วันนั้นกำลังพาลูกไปดูหนังที่เซ็นทรัลพระราม3ครับ  :L4398:
อัยยะ อ้าวพึรู้นะครับพี่กิต อดีตเด็กซอยวัดโพธิ์แมน ซอยโรงเรียพาณิชย์สาธุฯ นิครับ  :sd23:
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
อัยยะ อ้าวพึรู้นะครับพี่กิต อดีตเด็กซอยวัดโพธิ์แมน ซอยโรงเรียพาณิชย์สาธุฯ นิครับ  :sd23:

เป็นเด็กหลายที่ครับ ย้ายจากซอยโต๊ะกัง(สำเพ็ง)ไป ซอยวัดโพธิ์แมน ก่อนหน้านั้นก็ย้ายจากแถวแสมดำ พระราม2 ไปโต๊ะกัง และก่อนหน้านั้นอีกก็ย้ายจากโต๊ะกังไปแสมดำครับ งงมั๊ยครับ  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
เป็นเด็กหลายที่ครับ ย้ายจากซอยโต๊ะกัง(สำเพ็ง)ไป ซอยวัดโพธิ์แมน ก่อนหน้านั้นก็ย้ายจากแถวแสมดำ พระราม2 ไปโต๊ะกัง และก่อนหน้านั้นอีกก็ย้ายจากโต๊ะกังไปแสมดำครับ งงมั๊ยครับ  :L2754: :L2754: :L2754:
ไม่งงครับ พี่กิต เด็กซอยโต๊ะกัง เด็กซอยวัดโพธิ์แมน เด็กแสมดำ จนในที่สุดท้ายและตลอดไป พี่กิตจะเป็นพี่แห่งปามาเนีย ที่ช่วยกันสร้างสรรค์มากกว่าคำว่า พี่ และ มิตรภาพครับ  :L2732: :L2753: :L2753: :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เสาร์นี้จะขนไปให้นะขอรับ
พี่ลีใจของผมรบกวนฝากที่พี่นะครับเพราะเจอพี่นะวันอาทิตย์ที่สนามเขียว  :sd23:

ออฟไลน์ เอก เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
แบบว่ามาไม่ทัน ช้าไปหลายเดือน ไม่รู้ว่าจะมีรอบ 2 หรือเปล่าน้อ.... :L2901:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
ของผมรบกวนฝากไว้กับพี่ตามนะครับกะว่าจะไปรับพร้อมหางออสซี่ครับ  :L2758:  :sd23:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

• Pa Mania
  • *
ไม่งงครับ พี่กิต เด็กซอยโต๊ะกัง เด็กซอยวัดโพธิ์แมน เด็กแสมดำ จนในที่สุดท้ายและตลอดไป พี่กิตจะเป็นพี่แห่งปามาเนีย ที่ช่วยกันสร้างสรรค์มากกว่าคำว่า พี่ และ มิตรภาพครับ  :L2732: :L2753: :L2753: :sd23: :sd23: :sd23:

ที่ปามาเนียเป็นพี่กันทุกคนครับ บ้านนี้เติบโตได้ก็เพราะมิตรภาพที่พี่ๆทั้งหลายช่วยกันสร้างสรรค์ไว้ครับ  :L4399:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
พรุุ่งนี้ของจะอยู่ที่งานซิ่งสายฟ้านะครับ  :L2760:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
พรุุ่งนี้ของจะอยู่ที่งานซิ่งสายฟ้านะครับ  :L2760:
ขอบคุณครับพี่ลีโจ  :L2758:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ขอบคุณครับพี่ลีโจ  :L2758:
ดีนะที่พี่โบ๊ทอ่านแล้วเข้าการสื่อสารของ มอดลีลาสถาพร  :L2754:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ดีนะที่พี่โบ๊ทอ่านแล้วเข้าการสื่อสารของ มอดลีลาสถาพร  :L2754:

:L2754:  :L2754:

• Pa Mania
  • *

ผมได้รับเงินค่าไฟมาจากพี่แมน 500 บาทนะครับ นำส่งฝ่ายบัญชีแล้วจะแจ้งอีกทีนะครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *

ผมได้รับเงินค่าไฟมาจากพี่แมน 500 บาทนะครับ นำส่งฝ่ายบัญชีแล้วจะแจ้งอีกทีนะครับ

ออฟไลน์ โชนPTT กทม.ครับ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • สวัสดีครับ ชื่อโชนครับ 0813736528

ออฟไลน์ เดย์....ซ่า( DayZa)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13

ของแต่งเยอาะ...จริงๆๆๆเลยครับ :sd42:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

ของแต่งเยอาะ...จริงๆๆๆเลยครับ :sd42:
หมดไปเป็นปีแล้วนะอันเนี๊ยะ  :D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ

• Pa Mania
  • *

ขอบคุณพี่วันมากๆครับ ผมลืมกระทู้นี้ไปแล้วครับ สัญญาณไม่ค่อยดีเลยตั้งใจนะครับ เด่วมันจะงอก :sd42:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณพี่วันมากๆครับ ผมลืมกระทู้นี้ไปแล้วครับ สัญญาณไม่ค่อยดีเลยตั้งใจนะครับ เด่วมันจะงอก :sd42:
:L2761: คืออะไร ยังไงครับ งง กระทู้ที่2ล่ะ  :L2761:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
:L2761: คืออะไร ยังไงครับ งง กระทู้ที่2ล่ะ  :L2761:

น่าจะ พี่วัน พี่เดย์  :L2754: