ผู้เขียน หัวข้อ: นาฬิกาติดรถครับ  (อ่าน 20092 ครั้ง)

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 69
Re: นาฬิกาติดรถครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2015, 18:15:00 »
สวยคับพี่ดุ่ย
ต้องจัด

สวยแต่รูปครับพี่ตุ้ย

เข้าใจพี่ดุ่ยเลยครับเวลานาฬิกาไม่ตรงกัน เอิ๊กๆ

ครับพี่ชาย ต้องคอยตั้ง อยู่เรื่อยๆครับ 2 อันมันไม่ลิ้งค์เวลากัน ต้องคอยตั้งอันบนตานอันล่าง 
ที่จริงมันก็ห่างกันไม่กี่วินาทีนะครับ แต่มีบางครั้งเราหันไปดูมันไม่พร้อมกันจริงๆ

สวยเลยครับ พี่ดุ่ย ไปได้มายังไงครับผม สอบถามหน่อยครับ.

ผมได้เป็นของแถมครึ่งราคาตอน ออกรถครับ พี่อั๋น