ผู้เขียน หัวข้อ: มีพี่ ๆ ท่านไหนปั่นจักรยานมั่งครับ ว่าง ๆ มาแจมกันไมครับ  (อ่าน 11387 ครั้ง)

ออฟไลน์ พล Thenipol

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 9
ขอบคุณครับพี่พล น่าจะอลูทั้งคันไช่มั้ย

ใช่ครับ อลู ถ้า ตัว 3 กว่า ๆ ขึ้นไปตะเกียบจะเริ่มเป้นคาบอน ครับผม ทั้งนี้อยู่ที่ชุดเกียร์ด้วยครับ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ใช่ครับ อลู ถ้า ตัว 3 กว่า ๆ ขึ้นไปตะเกียบจะเริ่มเป้นคาบอน ครับผม ทั้งนี้อยู่ที่ชุดเกียร์ด้วยครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับพี่พลพอเริ่มเห็นแบบอยู่ในใจแล้ว  :sd23:

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
สวัสดีครับสมช.ปามาเนียผมก็มีทั้งเสือหมอบกับเสือภูเขา แต่ไม่ได้ปั่นมาแปดเดือนแล้วครับงานเยอะเลยไม่มีเวลาปั่นเห็นเพื่อนๆปั่นออกกำลังกายแล้วมันคันไม้คันมือจังครับ บางทีไม่ได้ปั่นก็ มานั่งเช็ดจับจักรยาน แค่นี้ก็ดีใจ  :L4396:  :L2888: ส่วนมากปั่นแถวศรีเชียงใหม่ไปทางอ.สังคมทางลาดยาง สลับเนินเขา วิวสวย เห็นแม่น้ำโขง แถวนี้จะมีเสือ อ.ท่าบ่อปั่นกันเยอะเลยครับ ดีใจครับที่มีพี่ๆเพื่อนๆหันมาปั่นออกกำลังกาย โรคภัยใข้เจ็บไม่มี สุภาพแข็งแรง