ผู้เขียน หัวข้อ: ชมภาพ...ขอเชิญลงชื่อ แช่น้ำเฮฮาปลาปิ้งกับทริปคลองมะเดื่อ (VDO รวมความประทับใจมาแล้วจ้า)  (อ่าน 190107 ครั้ง)

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 69
เดินางปลอดภัย ทุกคน ทุกคัน ครับ :L2758:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ไปเหลี่ยมเดิมป่ะครับเผื่อถ้าเจ้าตัวเล็กอยากเล่นน้ำอาจตามไปสมทปครับ

เหลี่ยมเดิมเลยคับพี่ไซ ไปกินอาหารเที่ยงที่โน่นเลยคับ ตามมาๆ  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เดินทางปลอดภัยครับพี่ๆทุกท่านครับ.
 ขอบคุณพี่ๆที่ไปสำรวจเส้นทางก่อนมิตติ้งเพื่อ สมาชิกปามาเนียด้วยครับ.   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ปาหางเขียวผมไม่สบายยังไม่หายขาด กลัวไปติดอีกรอบ ไม่งั้นตามไปแช่น้ำด้วยแล้ว  :sd21:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ปาหางเขียวผมไม่สบายยังไม่หายขาด กลัวไปติดอีกรอบ ไม่งั้นตามไปแช่น้ำด้วยแล้ว  :sd21:

เอาใจช่วยนะพี่อิฐ มันจะต้องจบได้ ผมเชื่อ :sd10:

• Pa Mania
  • *
กลับถึงที่พักแล้วครับ ขอบอกว่าคราวนี้สนุกแน่ครับ อาจมีพี่อิฐคลองสองอีกรอบนะ อิคึอิคึ  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
กลับถึงที่พักแล้วครับ ขอบอกว่าคราวนี้สนุกแน่ครับ อาจมีพี่อิฐคลองสองอีกรอบนะ อิคึอิคึ  :L6419:

รอภาพเย้ายวนครับ  พี่แม๊คเป่านกหวีดพร้อมอาทิตย์ไหนดีครับ :sd01: :L2897:

เพิ่งถึงเหมือนกันครับ รอชมภาพสวยๆครับ

• Pa Mania
  • *
เดี๋ยวขึ้นกระทู้ใหม่ก่อนครับ ขอเวลานิดส์
วันเวลาได้มาแล้วครับ 29-30 สิงหานี้แหละครับ ;D

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
เดี๋ยวขึ้นกระทู้ใหม่ก่อนครับ ขอเวลานิดส์
วันเวลาได้มาแล้วครับ 29-30 สิงหานี้แหละครับ ;D

:sd10: :sd10: ลงชื่อรอเลยครับ  :L2897: :L2897:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
  เหมือนรู้ว่าอาทิตย์ก่อนวันที่แจ้ง ผมจะไม่อยู่นะเนี่ย  :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ลงชื่อรอเช่นกันครับ
ถ้าติดงานด่วน ไปไม่ได้ ต้องขออภัยด้วยนะครับ

ลงชื่อรอเช่นกันครับ
ถ้าติดงานด่วน ไปไม่ได้ ต้องขออภัยด้วยนะครับ
อาจติดตรวจที่ท้องหราพี่ตุย ;D ;D ;D

• Pa Mania
  • *
อาจติดตรวจที่ท้องหราพี่ตุย ;D ;D ;D

ครั้งก่อนไปลองดิฟล็อค ครับพี่อ้วน

ครั้งนี้ ไปลองเบรค ท่อ ของใหม่ๆ อิอิ

ครั้งก่อนไปลองดิฟล็อค ครับพี่อ้วน

ครั้งนี้ ไปลองเบรค ท่อ ของใหม่ๆ อิอิ
บอกแล้วไงให้ใส่ KM2 แจ่มแน่นอน  :L2734:

• Pa Mania
  • *
บอกแล้วไงให้ใส่ KM2 แจ่มแน่นอน  :L2734:

พี่อ้วนมีให้ลองป่าว  :sd42:

ขาวเข้ม

เชิญร่วมโหวตเลือกวันที่จะไปมีตติ้งคลองมะเดื่อ/2558ครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,5002.msg205441.html#new

พี่อ้วนมีให้ลองป่าว  :sd42:
พี่ป๊อบเลยพี่ตุ้ย ทั้งขายมั้งใช้ยุ

Sent from my GT-I9152 using Tapatalk