ผู้เขียน หัวข้อ: ทริป เช้าไป-เย็นกลับ (บุฟเฟ่ต์ลุยสวนผลไม้ที่ระยอง)  (อ่าน 41800 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ดูบรรยากาศแล้ว Happy Family Trip เลยครับพี่ปรี   :L4398: :L4398:

ผมไปตั้งแต่วันเสาร์แล้วครับพี่ปรีถึงก็บ่ายแล้วบุปเฟ่ก็ปิดแล้วอาศัยร่ายมนต์เลยยอมเปิดให้ผมอีก 2 ที่ครับ  :L2739:

เดี๋ยวนี้พี่บังมะ เรียนรู้วิชาร่ายมนต์มาด้วยแล้วรึนี่  :L6419:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ดูบรรยากาศแล้ว Happy Family Trip เลยครับพี่ปรี   :L4398: :L4398:

เดี๋ยวนี้พี่บังมะ เรียนรู้วิชาร่ายมนต์มาด้วยแล้วรึนี่  :L6419:

พี่บังมะ ไปเรียนวิชามาจากที่ไหนน้อ  เดียวนี้เป็นคนมีวิชาไปแล้ว ;D ;D

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
พี่บังมะ ไปเรียนวิชามาจากที่ไหนน้อ  เดียวนี้เป็นคนมีวิชาไปแล้ว ;D ;D
ตั้งแต่มามิตติ้งกับปามาเนียบ่อยๆเรียนรู้จากพี่นะครับผม  :L2739:

ออฟไลน์ เก๋ ธรรมศาสตร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
บรรยากาศน่าไปเที่ยวมากเลยครับพี่ปรี  :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
หนุกหนานแบบ Family Day :L4398:

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
พี่บังมะไปสวนคุณไพบูลย์ตอนไหนครับ ผมไปถึงวันนี้  ผลไม้บุฟเฟต์ หมด  :sd06: :sd06:  เดินชมสวนก็ไม่ได้  :sd06: :sd06: ไปถึงประมาณเที่ยวเองนะครับ
เลยเปลี่ยนแผน :L2904: :L2904:

พี่ปรี ไปเที่ยงเหรอครับ ผมออกมาจากสวนประมาณ 11 โมง ผลไม้ยังเยอะอยู่เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 มิถุนายน 2014, 13:29:24 โดย แมน »

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
มีแค่นี้ครับเพิ่งมีเวลา

พี่บังมะไปกี่โมงครับพี่ ผมก็ไปสวนนี้มาเหมือนกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 มิถุนายน 2014, 13:36:54 โดย แมน »

• Pa Mania
  • *
พี่ปรี ไปเที่ยงเหรอครับ ผมออกมาจากสวนประมาณ 11 โมง ผลไม้ยังเยอะอยู่เลยครับ

ผมไปถึงประมาณเทียงกว่าๆแล้วละ รถเข้าเพียบ เข้าแล้วออกมามือเปล่ากันทั้งนั้น ส่วนมากจะผิดหวัง
ผลไม้เหลือนิดหน่อย พอซื้อของฝากกลับบ้านได้ แต่บุฟเฟต์ทุเรียนพันธ์ที่อยากกินไม่มี  เลยอดเลยย้ายสวนทันที่

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ผมไปถึงประมาณเทียงกว่าๆแล้วละ รถเข้าเพียบ เข้าแล้วออกมามือเปล่ากันทั้งนั้น ส่วนมากจะผิดหวัง
ผลไม้เหลือนิดหน่อย พอซื้อของฝากกลับบ้านได้ แต่บุฟเฟต์ทุเรียนพันธ์ที่อยากกินไม่มี  เลยอดเลยย้ายสวนทันที่

พี่ปรีผลไม้อยู่บนรถพี่บังมะหรือปล่าวครับ ผมเห็นรูปพี่บังมะทานเหลือแต่เปลือกครับ  :L2754: :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ยังมีอีกไหมครับ มีถึงเมื่อไหร่ครับ

• Pa Mania
  • *
พี่ปรีผลไม้อยู่บนรถพี่บังมะหรือปล่าวครับ ผมเห็นรูปพี่บังมะทานเหลือแต่เปลือกครับ  :L2754: :L2754: :L2754: :L2754:
พี่พฏ  สงสัยพี่บังมะเหมาหมดก่อนหน้าผมไปวันหนึ่งแน่ๆเลย :sd42: :sd42:

ยังมีอีกไหมครับ มีถึงเมื่อไหร่ครับ
พี่ตุ้ย(เทพ)เสาร์อาทิตย์นี้ น่าจะยังเหลือครับ  หรือไม่ก็ไปสวนสุภัทราแลนด์ไปเลยใหญ่ดี  ผลไม้เยอะ ถ้ามีเด็กๆเดินชมสวนด้วยยิ่งสนุกเลย
อยู่ระยอง ทางออกไปอ.บ้ายค่ายครับ ลองดูในเน็ตก็ได้ น่าไปเที่ยวเหมือนกันครับ