ผู้เขียน หัวข้อ: พี่อ้วนอยู่หนาาาาาย.... จัดเที่ยวคลองมะเดื่ออีกซักรอบดีมั๊ย  (อ่าน 30055 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
มีคนแนะนำเป็นที่ของผู้ใหญ่บ้าน เข้าไปในคลอง3 บอกว่าบรรยากาศดี ไม่รู้เป็นไง  :L2761:

เข้าไปมาแล้วครับ ที่ตรงนั้นเค้าเก็บเงินคันละ 100 บาทครับพี่หนึ่ง
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
ลงวันเลยดีกว่า   :sd10:

เสาร์-อาทิตย์ 21-22 มิ.ย. ครับพี่โย   :L2761: :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เสาร์-อาทิตย์ 21-22 มิ.ย. ครับพี่โย   :L2761: :L2736:

ผมขอลงวันอาทิตย์ครับ พี่โยถ้าไปวันอาทิตย์เหมือนกัน รบกวนช่วยนัดเวลาและสถานที่เลยนะครับ  :L2759: :L2758:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เข้าไปมาแล้วครับ ที่ตรงนั้นเค้าเก็บเงินคันละ 100 บาทครับพี่หนึ่ง

รับทราบครับพี่แม็ค ขอไปเที่ยวด้วยถ้าไม่ติดภาระกิจอะไร ส่วนจะค้างหรือเปล่าใกล้ๆค่อยแจ้งอีกทีครับ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ผมขอลงวันอาทิตย์ครับ พี่โยถ้าไปวันอาทิตย์เหมือนกัน รบกวนช่วยนัดเวลาและสถานที่เลยนะครับ  :L2759: :L2758:

ว่าจะไป เสาร์-อาทิตย์ อยากจะลองไฟหลังคาครับ แต่สุดท้ายขึ้นอยู่กับผู้มีอำนาจตัดสินใจครับ เรื่องจุดนัดหมายทำได้ไม่มีปัญหา    :sd11:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76

งั้นผมขับตามหลังพี่กิต วันอาทิตย์ด้วยครับ :sd10:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
งั้นผมขับตามหลังพี่กิต วันอาทิตย์ด้วยครับ :sd10:

พี่เอพาคนบอกทางไปด้วยหรือเปล่า     :sd10:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
พี่เอพาคนบอกทางไปด้วยหรือเปล่า     :sd10:

ฮ่า พี่โยครับ คนบอกทางพาไปเฉพาะตอนเข้าเมืองน่ะ ทริปธรรมชาติต้องพา ลูกสาวของแม่ยาย กะหลานๆของพ่อตา ไปน่ะครับ  อิอิ :D

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ความสนุกสนานกำลังบังเกิดที่ปามาเนีย เดี๋ยวรอรายละเอียดจากพี่แม็คนะครับพี่ๆ  :L4398:

• Pa Mania
  • *
<<<<<<<OK>>>>>>>

ผมขอตั้งกระทู้ใหม่นะครับ ขอเชิญพี่ๆ ร่วมลงชื่อกันได้ที่นี่เลยครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?topic=3456.new#new