ผู้เขียน หัวข้อ: **น้องปา 4x4 เชิญลงชื่อทางนี้จ้า เราอาจมี meeting สำหรับพลพรรค 4x4 กันเร็วๆนี้จ้า**  (อ่าน 143910 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขออนุญาติใช้พื้นที่รวบรวมรายชื่อสำหรับพี่ๆที่ใช้น้องปา 4x4 นะครับ.......เราอาจมี meeting พิเศษ สำหรับพลพรรค 4x4 กันเร็วๆนี้ครับ  :L4398: :L4398: :L4398:

เอาเท่าที่ผมทราบมาแล้วก่อนนะครับ......ตกหล่นรายชื่อของพี่ท่านใดขอให้แจ้งลงชื่อมาเลยนะครับ และหากมีข้อมูลของพี่ๆท่านใดผิดพลาดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยขอรับ

1. พี่กิตติ (นางฟ้าริมแดง....Black Angle)                    กทม.
2. พี่โย (เครื่องเสียงน้องปา.....ราคาแคมรี่)                  สมุทรปราการ
3. พี่สุ (แรงแต่กำเนิด.....เกิดปุ๊บแรงปั๊บ)                    สมุทรปราการ
4. ผมเอง....น้องตูมตาม....(ปาออสซี่....หุ่นหมีโคอาล่า)  กทม.
5. พี่โจ ลำลูกกา                                                     ปทุมธานี
6. พี่ปอ ลำลูกกา                                                    ปทุมธานี-ชลบุรี
7. พี่จ่า                                                                 ปทุมธานี
8. พี่โอ นาเกลือ                                                      ชลบุรี
9. พี่ชัย                                                                 ระยอง
10. พี่นาย                                                              ร้อยเอ็ด
11. พี่ต๋อง                                                              กทม.
12. พี่หนึ่ง                                                              กทม.
13. พี่อู๊ดดี้                                                             จันทบุรี
14. พี่เอิท                                                              กทม.
15. พี่อ๊อด ดอนเมือง                                                กทม.
16. พี่บอล                                                              ปทุมธานี
17. พี่โอ๋                                                                ระยอง
18. พี่ป๊อบ                                                              กรุงเทพฯ
19. พี่ต่าย                                                               สำโรง
20. พี่ก้อง                                                               กรุงเทพฯ
21 พี่ตี่                                                                    กรุงเทพฯ
22.
23.
24.
25.

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
ของผมขับสอง แต่ใจขับสี่ :sd10: :sd10: :sd10: ไปได้ป่าวท่านพี่

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

จ่าก็ขับสี่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2013, 14:28:58 โดย Por Lumlukka »
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

ออฟไลน์ Joe Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ที่มา...ปาขับ 4 ของผมครับ...พี่ตาม...

"...เริ่มปาเบน(ซิน) เป็นปาท็อป ชอบขับสอง
ลอยละล่อง ต้องถอดถอน หลอนหลายหน
เหนื่อยเหลือเกิน เดินตามง้อ ก็ต้องทน
พี่เป็นคน ลิงจั๊กจั๊ก...รักจริงจริง

...ในที่สุด หยุดกับ ปาขับสี่
          สีดำดี ถูกใจ ไปทุกสิ่ง
          ดู ผอ-บอ (ผบ.) ดีใจ ไม่ไหวติง
          ยื่นหน้านิ่ง ถ่ายรูปปั๊บ อัปเฟส(บุค)เลย..."

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 พฤศจิกายน 2012, 11:19:33 โดย Joe Lumlukka »
คบกันอย่าคิดมาก เมื่อยามจาก ไม่เสียใจ

• Pa Mania
  • *
ของผมขับสอง แต่ใจขับสี่ :sd10: :sd10: :sd10: ไปได้ป่าวท่านพี่

ในกรณีนี้ไม่ต้องลงชื่อ.....แต่ตอน meeting เรียนเชิญเลยนะคร้าาาาาบ......แล้วตอน meeting จะให้ลงชื่อพี่ลีโจไปพร้อมกันกับพี่ต้นด้วยมะ....หรือจะให้ลงชื่อนอนห้องเดียวกับพี่ต้นไปเลย  :L2736: :L2736: :L2736: :sd42: :sd42: :sd42:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ปอ ลำลูกกาครับ ---- ชลบุรี ครับ

จ่าก็ขับสี่ครับ

ขอบคุณครับพี่ปอ ผม update รายชื่อเรียบร้อยแล้วครับ  :L4399: :L4399:

• Pa Mania
  • *
ที่มา...ปาขับ 4 ของผมครับ...พี่ตาม...

"...เริ่มปาเบน(ซิน) เป็นปาท็อป ชอบขับสอง
ลอยละล่อง ต้องถอดถอน หลอนหลายหน
เหนื่อยเหลือเกิน เดินตามง้อ ก็ต้องทน
พี่เป็นคน ลิงจั๊กจั๊ก...รักจริงจริง

...ในที่สุด หยุดกับ ปาขับสี่
          สีดำดี ถูกใจ ไปทุกสิ่ง
          ดู ผอ-บอ (ผบ.) ดีใจ ไม่ไหวติง
          ยื่นหน้านิ่ง ถ่ายรูปปั๊บ อัปเฟส(บุค)เลย..."

โอ้ววววว....พี่โจมีอารมย์กวีด้วย......เออ.....ตอนนี้พี่ไม่ได้รั่ว (เมา) อยู่ใช่มั๊ย.....ถามเพื่อความแน่ใจอะครับ  :L4384: :L4384: :L4384: ....... เดี๋ยวตอนขึ้นทับเบิกขอแบบซึ้งๆซักบทนะครับพี่  :L4369: :L4369: :L4369:

ton_2335

ในกรณีนี้ไม่ต้องลงชื่อ.....แต่ตอน meeting เรียนเชิญเลยนะคร้าาาาาบ......แล้วตอน meeting จะให้ลงชื่อพี่ลีโจไปพร้อมกันกับพี่ต้นด้วยมะ....หรือจะให้ลงชื่อนอนห้องเดียวกับพี่ต้นไปเลย  :L2736: :L2736: :L2736: :sd42: :sd42: :sd42:
สงสัยต้องแยกกันไปแล้วครับ พี่ท่าน ไม่ไหม เดี๋ยวเป็นข่าว  :L4373: :L4373: :L4373:

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

ขอลงชื่อด้วยคน 1 คัน ครับ ปามาเนีย โอ นาเกลือ  2010 ขับสี่ สีขาวครับ

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
+ 1 ด้วยครับพี่ตูมตาม ผมขับ 4 ปี 2009 รุ่นแรก รุ่นขลัง 3.2 GT อยากจะไปลุยบ้าง ถ้ามีมิตติ้ง จัดสถานที่โหดๆ ให้หน่อยนะครับ  :sd23:

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับพี่โอ พี่ชัย และพี่นาย.......เพิ่งรู้ว่าพวกเรานี่เป็นพลพรรค 4x4 อยู่หลายคนเหมือนกันนิ.......อย่างงี้ meeting 4x4 หนุกหนานแน่ๆเลยขอรับ  :L4369: :L4369: :L4384: :L4384:

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
โทษทีครับผมไม่ได้แจ้งจังหวัด ผมอยู่ร้อยเอ็ดครับ พี่ตูมตาม ไม่ใช่ ชัยนาท ถ้าชัยนาทอยู่นั้นไม่ได้นานครับ ถ้าอยู่นานอาจหมดตัว เพราะกิเลสล่อตาล่อใจเยอะม๊วาก  :sd42:

tod

ขับจ๋องมารอชม
 :sd42:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
แฝดน้องยังขับสี่ แฝดพี่จะนอกตระกูลได้ไง :sd42: 4x4 2.5 GT ขาว สโลแกน Love You Aways :L4384:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

พี่ทศ เราก็จัดขับจ๋อง คู่ขนานกันไปเลย
เผื่อขับสี่ลุยไม่ไหว เราขับจ๋องจะได้ไปช่วยดึงงัย
 :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ผมขับคนเดียวร่วมด้วยได้ไหมคร๊าฟฟฟ
ผมช่วยขับได้ครับพี่อู๊ด  หายไปเลยนะ   

พี่ทศ เราก็จัดขับจ๋อง คู่ขนานกันไปเลย
เผื่อขับสี่ลุยไม่ไหว เราขับจ๋องจะได้ไปช่วยดึงงัย
 :sd42: :sd42: :sd42:

ใช่ๆ  พี่ทศ  พี่เจมส์   เดี๋ยวเรารอดึง 4x4 ติดโล่ม      หรือไม่ก็ดับในแอ่งน้ำ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ไปด้วยครับ   ขอแจมรถพี่ๆคันละรอบ   :L2736: :L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ผมขับคนเดียวร่วมด้วยได้ไหมคร๊าฟฟฟ

มาให้ไวเลยพี่อู๊ด :L2734:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
รายงานตัว 3.2GT 4WD จอมทอง กทม. :L4398: