ผู้เขียน หัวข้อ: D.I.Y ติดตั้งสวิทช์ central lock เพิ่ม สำหรับผู้โดยสารด้านหน้า  (อ่าน 42749 ครั้ง)

ออฟไลน์ <โอ๋>surasit20

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
พี่ต๋องสวิทของรถ รุ่นอะไรวานบอก
ผมก็ไม่ทราบ แต่บอกเจ้เจ้าของร้านว่าต้องการสวิทซ์lock/unlock ประตูแกก็หยิบของพี่โตมาให้ เด๋วลองสอบถามแกดูว่ายังมีของอีกไหม พี่อ้วนต้องการเด๋วลงชื่อกันดีไหมหลายอันจะได้ต่อราคาแกครับ หรือพี่อ้วนจะเอาล่ยแทงร้านไปจัดเองดีครับ

เอามาเลยเดี๋ยวนัด DIY
Full Option ยังครับบังนะ :L2732:

ยังครับ เหลือหลังคา 5555 :L4396:
จัดไป จัดเต็ม

แบบนี้เป็นไง  อิ  อิ

พี่นะ  ผมอยากได้ map lamp กะ แผงบังแดดในรูปอะ อันนี้ของรุ่นไหนครับ หรือปา ใน ต่างประเทศ
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พี่ต๋องสวิทของรถ รุ่นอะไรวานบอก
ผมก็ไม่ทราบ แต่บอกเจ้เจ้าของร้านว่าต้องการสวิทซ์lock/unlock ประตูแกก็หยิบของพี่โตมาให้ เด๋วลองสอบถามแกดูว่ายังมีของอีกไหม พี่อ้วนต้องการเด๋วลงชื่อกันดีไหมหลายอันจะได้ต่อราคาแกครับ หรือพี่อ้วนจะเอาล่ยแทงร้านไปจัดเองดีครับ

Full Option ยังครับบังนะ :L2732:

ยังครับ เหลือหลังคา 5555 :L4396:
จัดไป จัดเต็ม

แบบนี้เป็นไง  อิ  อิ

พี่นะ  ผมอยากได้ map lamp กะ แผงบังแดดในรูปอะ อันนี้ของรุ่นไหนครับ หรือปา ใน ต่างประเทศ

ความต้องการของพี่ๆแต่ละคนนี่ไม่ธรรมดาจริงๆ แล้วพี่นะผมจะสนองได้แค่ไหนเนี่ย  :L2739: :sd06: :sd42: :sd42: :L6415: :L6415: :L6415:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

นัดไฟร์ไหนดีครับ บังนะ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
อายกได้ด้วยครับ สงสารลูกชายต้องคอยข้ามมาปิดทุกที่ตอนจอกปั้ม  :L2732:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *
อายกได้ด้วยครับ สงสารลูกชายต้องคอยข้ามมาปิดทุกที่ตอนจอกปั้ม  :L2732:
:L4373:เด๋วผมหาเวลาเดินไปดูให้ครับ สั่งเจ้แกไว้แล้ว  :L2736:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
:L4373:เด๋วผมหาเวลาเดินไปดูให้ครับ สั่งเจ้แกไว้แล้ว  :L2736:

หรือมีตัวอย่างให้ผมช่วยหาก็ได้นะครับ  :L6425:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *

หรือมีตัวอย่างให้ผมช่วยหาก็ได้นะครับ  :L6425:
ฝากตัวอย่างไว้ที่พี่กิตติแล้วครับพี่โย :L2736:

ออฟไลน์ พี่หมู-cbr

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • มันอยู่ในสายเลือด
 :sd10: หายหน้าไปหลายวัน โปรเจคสำเร็จแล้ว :sd10:
@@@ก็รู้อยู่ว่าคนดีนะมันเป็นยาก แต่ผมก็ยังอยากเป็นคนดี@@@
@@@0890921443@@@

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

พี่โอ๋ ครับ

เห็นไฟส่องแผนที่หลังไหมครับ  ผมอยากได้แบบนั้นเลยครับ  (มองเห็นไหม) :L4398:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html