ผู้เขียน หัวข้อ: เปิป-ปิด ประตูหลังไฟฟ้า  (อ่าน 15830 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
Re: เปิป-ปิด ประตูหลังไฟฟ้า
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 9 พฤษภาคม 2014, 11:12:15 »
พี่ตุ้ยจะติดเกราะยันกระจกเลยเร้อ Mad Max เลยนะนั่นน่ะ จะไว้ผมยาวแบบพี่ เมล กิ๊บสัน ก้อไม่บอก  :sd42:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 9 พฤษภาคม 2014, 15:51:09 »
ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นครับพี่ๆ
ถ้าทำกระจกด้านหน้ากันแก้งค์ปาหิน มันพอมีวิธีใดบ้างครับ ถึงโอกาสจะเกิดขึ้นได้น้อย แต่มันก็เคยเกิดแล้ว และครั้งต่อไปไม่รู้จะเกิดกับใคร ถ้าเกิดกับเรามันก็ช่วยชีวิตเราได้เช่นกันนะครับ
ถือว่าลองคิดดูเล่นๆ ก็ได้ครับ (แต่อยากทำจริงนะ ถ้าใช้งบคุ้มค่าคับ)
เป็นฟิล์มชนิดพิเศษที่กันปาหินครับ  ติดบานหน้าเต็มมีขายทั่วไป  ครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 39
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 9 พฤษภาคม 2014, 20:16:34 »
พี่ตุ้ยจะติดเกราะยันกระจกเลยเร้อ Mad Max เลยนะนั่นน่ะ จะไว้ผมยาวแบบพี่ เมล กิ๊บสัน ก้อไม่บอก  :sd42:
:sd27: :sd42: :sd42: :sd42:
เป็นฟิล์มชนิดพิเศษที่กันปาหินครับ  ติดบานหน้าเต็มมีขายทั่วไป  ครับ
ขอบคุณครับ พี่นะ