ผู้เขียน หัวข้อ: หาแนวร่วม พี่ๆ ที่สนใจ กันแมลง หางหลัง และแว่นตา มาลงชื่อกันหน่อย  (อ่าน 134975 ครั้ง)

ออฟไลน์ พฏ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 60
:L2761: เอากันแมลงดำมาเป็นspare.สักอันดีมั้ยน้าาา

:L2761: :L2761: :L2739: :L2739: :L6415: :L6415:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สืบเนื่องจากกระทู้นี้ (และแรงยุเมื่อคืน ^^ )
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,89.0.html
เห็นยังมีพี่ๆ หลายท่านยังตกหล่นความเป็น ปามาเนียกันหลายท่าน (รวมทั้งผมด้วย)
เลยมาโยนหินถามทางกันก่อนว่ามีสมาชิกสนใจกันแค่ไหน
เยอะพอจะไปเกลี้ยกล่อม ได้มั้ย
เงือนไขก็ ..
1.เป็นสมาชิกปามาเนีย โพสเกิน 100 โพส
2.ขอรูปถ่ายคู่กับท้ายรถตัวเอง ( เต็มท้ายนะครับ  อย่าเลี่ยงถ่ายมุมใดมุมหนึ่ง)

เงื่อนไข โดนใจเอาไป Like#25 เลยครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ผมขอหางหลังออสซี่.....1...ที่ครับ 
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47

เงือนไขก็ ..
1.เป็นสมาชิกปามาเนีย โพสเกิน 100 โพส
2.ขอรูปถ่ายคู่กับท้ายรถตัวเอง ( เต็มท้ายนะครับ  อย่าเลี่ยงถ่ายมุมใดมุมหนึ่ง)

หมายเหตุ:เนื่องจากขั้นตอนการดำเนินการทุกอย่างมันเยอะมาก
เพื้อไม่เป็นการรบกวนพี่ๆมากเกินไปเลยขอสงวนให้เฉพาะสมาชิกปามาเนียก่อนนะครับ

:L4384:  :L6428: :L6428: :L6428:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
หางออสซี่ ใช่ตัวที่ติดอยู่ท้ายรถพี่นะ ป่ะครับ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
หางออสซี่ ใช่ตัวที่ติดอยู่ท้ายรถพี่นะ ป่ะครับ

หางออสซี่ติดอยู่ที่ท้ายรถพี่ตูมตามครับ ท้ายรถพี่นะเป็นหางปินส์ครับ
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขอร่วม  :L6415: กับแว่นตาใส+กันแมลงใส ให้น้องลิลลี่ด้วยครับ
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ เมษ์/พุนพิน สุราษฏร์

• Pa Mania
  • *
ใครใจดี ผมขอยืม 30  โพส์ คร๊าบบบบบ   :L2754:
" ฉันจะพาพ่อ แม่ เที่ยวรอบเมืองไทยด้วย Pajero ของฉัน "

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
ใครใจดี ผมขอยืม 30  โพส์ คร๊าบบบบบ   :L2754:

ยังโฟส์ พูดคุยกันได้เรื่อยๆครับ พี่เมษ์  :L2734:
ช่วงนี้แค่เปิดลงชื่อ ให้กับเหล่าสมาชิกที่ให้ความสนใจ  :L2732:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

• Pa Mania
  • *
" ฉันจะพาพ่อ แม่ เที่ยวรอบเมืองไทยด้วย Pajero ของฉัน "

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

พี่เมษ์ ครับ การเข้าเว็บคือยาเสพตืดชนิดนึงครับ

ต้องเข้าเส้น ไม่งั้นตกข่าว บ้านนี้เคลื่อนไหวเร็วมาก

เช้าเว็บช้าไม่ได้ ไม่สังเกตุหรือว่า เมื่อมีใครมาปล่อยของ ไวเป็นจรวด
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ยังไม่ต้องรีบครับพี่เมษ์ ตอนนี้ผมแค่เช็คยอดก่อน
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

• Pa Mania
  • *
พี่เมษ์ ครับ การเข้าเว็บคือยาเสพตืดชนิดนึงครับ

ต้องเข้าเส้น ไม่งั้นตกข่าว บ้านนี้เคลื่อนไหวเร็วมาก

เช้าเว็บช้าไม่ได้ ไม่สังเกตุหรือว่า เมื่อมีใครมาปล่อยของ ไวเป็นจรวด

ใช่ครับพี่โต้ง ตอนเราออน ไม่มีใครมาปล่อยของ  แต่พอเราออก เท่านั้นละ ของดีมากันจัง  :sd21: 

• Pa Mania
  • *
มาอัพเดทกันหน่อย ..
ใครยอดโพสยังไม่ถึงไม่ตองซีเรียสนะครับ รักเราจริง ..
ไม่นานก็ถึง .. ยังไงช่วงนี้ เป็นช่วงรวบรวมสมาชิกที่สนใจจริงๆครับ ..
เพราะขั้นตอนการสั่ง และการเดินทางมันยุ่งยากมากจริงๆ
ถ้าสั่งบ่อยๆ ก็เกรงใจพี่ๆเค้า
เลยขอรวบรวมสักพัก(เก็บตังค์รอด้วย เพราะช่วงนี้  :L6415: กันน่าดู  :sd42:)

เช็คยอด ...
กันแมลง
1. ติงลี่.. (รอโพสรูป)
2. เหน่ง น้องปา V6 (รอโพสรูป)
3. ตุ้ย THEPBURI (รอโพสรูป)
4. บอย-Pamania (รอโพสรูป)
5. เอก-ยองฮิ (รอโพสรูป)
6. เอก-ยองฮิ (รอโพสรูป)
7. เมษ์ ปรัชญา (รอโพสรูป,ยอดโพส)

หางหลัง (หางออสซี่)
1.ติงลี่.. (รอโพสรูป)
2. เหน่ง น้องปา V6  (รอโพสรูป)
3. บังมะ-Bangma
4.
5.
6.

แว่นตากันหิน
1. ตุ้ย THEPBURI  (รอโพสรูป)
2. พี่ดล (2523) (รอโพสรูป)
3. เอก-ยองฮิ (รอโพสรูป)
4.
5.
6.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 พฤษภาคม 2014, 16:24:34 โดย ติงลี่.. »
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
พี่ติงลี่หางผมหายไปครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
ขอหางออสซี่ด้วย1ที่ครับ :L6419:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

• Pa Mania
  • *
พี่ติงลี่หางผมหายไปครับ  :sd23:
:sd23: :sd23:
ขอโทษนะครับพี่ .. เพิ่มให้เรียบร้อยล่ะ
 :sd10: :sd10:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 พฤษภาคม 2014, 17:09:51 โดย ติงลี่.. »

ออฟไลน์ โย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • You'll NeVer WalK AlonE
ขอลงชื่อด้วยครับพี่ติงลี่ ไอเทมออสซี่ชิ้นที่ 3 ที่รอคอย " แว่นตากันหิน"   :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
หางออสซี่ติดอยู่ที่ท้ายรถพี่ตูมตามครับ ท้ายรถพี่นะเป็นหางปินส์ครับ
ขอบคุณครับพี่แม็ค นึกภาพไม่ออกครับ :sd42: