ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY BIRTHDAY สำหรับพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนพฤษภาคม 2557  (อ่าน 5749 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ได้รับคำสั่งด่วนจากADMINพี่กิต ให้ทำภารกิจแทน เนื่องจาก เดินทางไปต่างประเทศ จึงมอบหมายให้ผมทำหน้าที่ อวยพร วันเกิดให้พี่ที่เกิดเดือนนี้ แทน ครับ  :sd42:
มาดูให้เห็นกันจะๆว่าพี่ๆท่านไหนหนุ่มขึ้นหรือเป็นสาวขึ้น อีกหนึ่งปีแล้วบ้าง  :sd10:    สุขสันต์วันเกิดครับ

ออฟไลน์ บิ๊ก..GT

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
ขอเป็นคนแรกที่อวยพรล่ะกันน่ะคะ....Happy Birth Day คะพี่ๆ ปามาเนียที่เกิดในเดือนพฤษภาคมทุกท่าน...ขอให้มีฟามสุขเป็นไร่....มีเงินทองเป็นตุ่มเป็นไห...มีสุขภาพแข็งแรงปานช้างสาร
คิดสิ่งใดขอให้สมความตั้งใจน่ะคะ... :sd24:
มิตรภาพและสิ่งดีดีหาได้ที่ บ้านปามาเนีย ><"

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอเป็นคนที่ 2 มาอวยพร ขอให้สุขสมหวังและมีความสุขนะครับ

อะไรที่ ขอ ผบ. หรือ ขอ ผจก. ให้ได้สมหวัง ( อนุมัติงบประมาณ )
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ อิทตี้ ปาเมืองนนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิด ทุกท่านครับ มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ  :L2732:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
็ฺHBD พี่ๆ ปาที่เกิดในเดือนนี้ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง สมปราถนาทุกเรื่องครับ  :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22

ออฟไลน์ ตี๋@ปราจีน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
พี่ๆ ที่เกิดในเดือนนี้ครับ
อยากชนะ ก้อ"ต้องสู้"...อยากรู้ ก้อ"ต้องอ่าน"...อยากมีเงิน ก็ต้อง"ทำงาน"...

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มีความสุขทุกวัน วันนี้และตลอดไป ครับพี่ ๆ ทุกท่าน  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
สุข สมหวัง จิตใจร่างกาย อย่าได้ขาดสิ่งดีใดๆนานาประการ

พระเจ้าอวยพรครับ  :sd24: :sd24: :sd24:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ หมูครับ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • รู้สึกว่าชอบ
    • https://plus.google.com/105576235508862411087
 :L2753:ท่านที่มีเดือนคล้ายวันเกิดเดือนนี้ทุกๆท่านให้มีแต่ความทุกประการครับ :L2894:

ออฟไลน์ เจ๊ก สุวรรณภูมิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ที่นี่ประเทศไทย
Happy Birth Day :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
HPD ขอให้พี่ทุกท่านมีความสุขมากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 พฤษภาคม 2014, 20:44:37 โดย เบส บ้านบึง »

ออฟไลน์ มิ้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิด ทุกท่านครับ มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง

:L2897: :L2897: :L2897:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
HBD ครับพี่ๆทุกท่าน สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง การงานก้าวหน้าทุกท่านครับ  :L2897:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
วันนี้ผมขออวยพรวันเกิด คนแรกเลยคร้าบบ.  ขอให้สุขภาพแข็งแรงน่ะคร้าบ. ทำมาค้าขายร่ำรวยคร้าบบ
 :L2904:    :L2906:    :L2901:    :L2901:     :L2901:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สุขสันต์วันเกิดพี่ๆทุกท่านครับ ไม่เจ็บ ไม่จน ตลอดไปครับ  :L2734:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
แฮปปี้เบริธเดย์ พี่ๆ ที่เกิดในเดือนพฤษภาคม ครับ เดือนนี้ดีมากครับเพราะผมก็เกิดเดือนนี้
ขอให้พี่ๆ ทุกท่าน สุขขี สุขสันต์ สนุกกับการแต่งปาเจโร่ที่รัก :L6415:กันต่อไป เจริญรุ่งเรือง สุขภาพสมบูรณ์แข็งแรงกันทุกท่านครับ

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขออวยพรให้พี่ๆที่เกิดเดือนนี้ทุกท่านมี สุขภาพแข็ง แรงมี โรคภัยไม่เบียดเบียนครับ  :L2734:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แฮปปี้เบริธเดย์ พี่ๆ ที่เกิดในเดือนพฤษภาคม ครับ เดือนนี้ดีมากครับเพราะผมก็เกิดเดือนนี้
ขอให้พี่ๆ ทุกท่าน สุขขี สุขสันต์ สนุกกับการแต่งปาเจโร่ที่รัก :L6415:กันต่อไป เจริญรุ่งเรือง สุขภาพสมบูรณ์แข็งแรงกันทุกท่านครับ

็HBD เพื่อสมาชิกปามาเนีย 

และ HBD พี่ตุ้ยอีกครั้ง  เดือนนี้คงได้ของขวัญวันเกิดไปหลายชิ้นเลยนะครับ

:sd27:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ไม่มีในโผ แต่ก็ขอบคุณนะคร๊าบบบบ
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ เมษ์/พุนพิน สุราษฏร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
HBD พี่ ๆ ทุกท่านที่เกิดในเดือนนี้ ขอให้มีสุขภาพ กาย ใจ แข็ง และ แรง   มีเงินตบแต่งน้องปาเหลือเฟือ ๆ    :L2736:
" ฉันจะพาพ่อ แม่ เที่ยวรอบเมืองไทยด้วย Pajero ของฉัน "

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
HBD พี่ๆทุกท่าน ครับ สุขภาพแข็งแรง รวยๆ ครับ  :sd23:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนาทุกท่านนะครับ :L2904:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L2736: ไม่เจ็บ ไม่จน มีความสุขตลอดไปครับพี่ๆที่เกิดในเดือนนี้ HappYbiRthdaY krabbb...,,, :L2736:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
 :L2897: เพิ่งกลับจากเบริธเดย์ พี่ที่พัทยาครับ ทำงานต่อ
ขอบคุณครับพี่นะ

• Pa Mania
  • *
มาต่อ มีใครบ้าง เป็นหนุ่มเป็นสาว อีกปี
HBD
มาทำหน้าที่แทนพี่กิต

;D ;D ;D
สุขภาพ แข็ง แรง ครับ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
HBD ทุกท่านครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
มาเพิ่มอีก สำหรับพี่ที่วันคล้ายวันเกิดเดือนนี้ มาดูกัน ครับ

เพิ่มอีก...

ออฟไลน์ พี่อาร์ต-Outdoor

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
สุขภาพแข็งแรง ไร้โรคภัย ร่ำรวยเงินทองครับ  :L2753:

ออฟไลน์ จูนนี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ไปด้วยกัน เส้นทางยังอีกไกล
  :L2888: :L2888: Happy Birth Day every body มีความสุขถ้วนหน้านะคร้า แข็งแรงๆด้วย ไม่มีโรคมีภัยด้วย อิอิ :L2894:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd24: สุขสันต์วันเกิดพี่ๆในเดือนนี้ครับ ขอพระเจ้าอวยพรชีวิต การงาน การอาชีพ และสมหวังทุกสิ่งที่ปราถนาครับ  :sd24:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
็HBD.ไม่เจ็บ ไม่จนนะครับ

• Pa Mania
  • *
มาต่อ มีใครบ้าง เป็นหนุ่มเป็นสาว อีกปี
HBD

;D ;D ;D

ขอโทษครับ ไม่ทราบว่าอันนี้ประกาศคนหายรึป่าวครับ :L2739: :L2901: :L2901:
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.แซวเล่นนะครับ :sd42: :sd42: ขอให้พี่ๆในรูปสุขสมหวังดังปรารถนาเป็นสมาชิกปามาเนียทุกชาติไปนะคร้าบ :L2753: :L2753:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
มาเพิ่มอีก สำหรับพี่ที่วันคล้ายวันเกิดเดือนนี้ มาดูกัน ครับ

ล็อตนี้ถ้าไม่มีรูปพี่เอ็กซ์ เกือบจะคิดว่าเป็นประกาศคนหายอีกฉบับแล้วนะเนี่ย :L2905: :L2901: ขอให้พี่ๆทุกท่านในภาพสุขภาพแข็งแรง มีเงินมีทอง คิด :L6415: ได้ :L6415: ตามที่มุ่งมาตรปรารถนาทุกประการนะคร้าบ  :L2732: :L2732:

• Pa Mania
  • *
ขอโทษครับ ไม่ทราบว่าอันนี้ประกาศคนหายรึป่าวครับ :L2739: :L2901: :L2901:
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.แซวเล่นนะครับ :sd42: :sd42: ขอให้พี่ๆในรูปสุขสมหวังดังปรารถนาเป็นสมาชิกปามาเนียทุกชาติไปนะคร้าบ :L2753: :L2753:
เป็น ทำเนียบ ของ สตช. ครับ พี่หยก  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
HBD

;D ;D ;D

แข็ง แรงดี ไม่เจ็บ ไม่จนครับ
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
Happy Birth Day to You ... to Me  นะคร้าบบบบ 
เฮงๆ รวยๆ แข็งแรงๆ
:L2732:

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรด้วยครับ

:sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤษภาคม 2014, 10:52:50 โดย พี่บอล »