ผู้เขียน หัวข้อ: เสียบมือถือช่อง USB แล้วเล่นเพลงไม่ได้ครับ  (อ่าน 2735 ครั้ง)

ออฟไลน์ โอม แสมดำ 2013

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ใช้ galaxy S3 จะเล่นเพลงจาก youtube ครับ เล่นไม่ได้ครับ ถ้าเป็นไอโฟนเสียบแล้วเล่นได้เลย มันขึ้นหน้าจอตามนี้ครับ ต้องทำยังไงครับ
..Ohm 4WD..

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
Re: เสียบมือถือช่อง USB แล้วเล่นเพลงไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 เมษายน 2014, 21:36:44 »
มันไม่รองรับ Android ครับ แต่ถ้าเป็น iOS, iPod ได้เลยครับ ผมก็เป็นครับ

ผมใช้ HTC One X เสีบ usb ได้แค่ charge batt เท่านั้น
iPod nono gen 2 รุ่นเก่ามากแล้ว control ผ่านจอได้เลยเพราะมันมี software ควบคุมมาให้
iPad mini ใช้ได้เลย control ผ่าน iPad ได้ด้วยครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ โอม แสมดำ 2013

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
Re: เสียบมือถือช่อง USB แล้วเล่นเพลงไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 เมษายน 2014, 02:11:14 »
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ พี่มัติ
..Ohm 4WD..