ผู้เขียน หัวข้อ: จบแล้ว** Meeting 3/5/57 : กลับมาอีกครั้งกับ แรง แน่น หนึบ 4 ที่หนองมน ชลบุรี **  (อ่าน 206240 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เพิ่งได้มีโอกาสเอารูปลงคอมฯ เป็นภาพบรรยากาศยามเย็น เนื่องจากทั้งวันไม่มีโอกาสได้เก็บภาพเลยครับ  :sd42:

ประเดิมด้วยรถพี่ตามก่อนเลย

ปาดำปาน้ำตาลเรียงแถว

ดำแดงของพี่กิต

ป้ายแดงเต็มสูบของพี่ตุ้ย เทพบุรี

เป็นวันที่เหนื่อยอีกวันของพี่เอ (ขอบคุณสำหรับการต้อนรับเลี้ยงดูปูเสื่ออย่างดีตลอดงานครับผม)

เรียงแถวกันเรียบร้อย

น้องปาขาวอวบของผม ท้ายไม่ห้อยอีกต่อไป 5555

พี่นะและพี่อ้วนกำลังเตรียมฉายหนัง

เหล่าช่างภาพเจ้าประจำของปามาเนีย

ได้ข่าวว่าเมื่อยมือกันพอสมควร

กับภาพที่ออกมา ยิ้มกันทั่วหน้า

ขากลับเหมือนมีใครมาช่วยพยุงรถตลอดเส้นทาง นิ่งจริงๆ  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เป็นช่าง diy รถผมทั้งวัน ยังเจียดเวลาไปเป็นตากล้อง เก็บภาพสวย ๆ มาฝากอีก  :L2900: เลยพี่แม็ค ขอกระแทก  :L6428:  เป็นการตอบแทน    :L2897:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 พฤษภาคม 2014, 15:30:19 โดย พี่อิฐ Donmueang »

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ไอเดียนี้ช้าไม่ได้นะครับพี่นะ ... ช้าโดน copy ไปก่อนไม่รู้ด้วยนะ .. บ้านอื่นมีสมาชิกเป็นโรงงานผลิตของประมาณนี้อยู่นะ .. แล้วจะหาว่าไม่เตือน  :sd42: :sd42: :sd27: :sd27:

ถ้าแนวนี้พอได้มั๊ย  ขอนำเสนออีกแบบ
อยากได้กันประมาณนี้เหรอออ

:L2761: :L2761: :L2761:

สวยมากครับพี่โจ้  แต่ดูมันเยอะไปนิดมันจะชนกับด้านข้างหากมีใครติดแบบIcon  และอาจจะดูดึงความสนใจไปจากแบบ A ที่ท้ายรถเพราะตำแหน่งมันเคลื่อนไหวได้
ฝากพี่โจ้ลองเอาแบบของผมจำลองตัวอย่างให้หน่อยซิครับ

----------------------------------------------------------------------------
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *

แจ่มครับ :L2734:  :L2734:  :L2734:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ถ้าแนวนี้พอได้มั๊ย  ขอนำเสนออีกแบบ
สวยมากครับพี่โจ้  แต่ดูมันเยอะไปนิดมันจะชนกับด้านข้างหากมีใครติดแบบIcon  และอาจจะดูดึงความสนใจไปจากแบบ A ที่ท้ายรถเพราะตำแหน่งมันเคลื่อนไหวได้
ฝากพี่โจ้ลองเอาแบบของผมจำลองตัวอย่างให้หน่อยซิครับ

----------------------------------------------------------------------------

จัดให้เลยครับ พี่นะ
ออกมาเป็นประมาณนี้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 พฤษภาคม 2014, 16:14:38 โดย Jojo (โจ้) »
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *

รวดเร็วมากครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
 :L2900: ใกล้ความจริง  :L2906:

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
ดูทรงแล้ว ไม่น่ารอด  งามแท้  :L2900:  :L2900:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
 :L2888:  :L2900: จัดด้วยคนนะครับ  :L4384:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
 :L6419: ลงชื่อเลยป่าว   :L2732:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
:L6419: ลงชื่อเลยป่าว   :L2732:

เพื่อนยังไม่มีแต่ พี่ม่อนจะมีก่อนซะแล้ว  :L4396: :L4396:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
พี่ม่อนมาเร็ว เลยนะครับ  ;D  ;D

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

พี่โจ้คับดูปามาเนีย มีไอเดีย ดีๆมาเพิ่มตลอดเลยคับ.  :L2904:     :L2900:
 :L2900:     :L2900:     :L2900:     :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ขอบคุณมากๆครับพี่โจ้  เร็วมากๆ   

ขอสรุปประมาณนี้

แบบพี่โจโจ้

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

แบบพี่นะ

---------------------------------------------------------------------------------------
พี่โจโจ้  จำลองแบบพี่นะ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
คิดว่างานนี้ได้มีการสั่งทำแน่ๆ เปิดกระทู้ใหม่เลยดีไหมครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่นะกับพี่โจ้ มีที่ผลิตยังครับ  :sd42: วันนี้ผมหาในเนตเจออยู่สองที่ เดี๋ยว ส่งไปหลังไมค์นะครับ  :L6428:

• Pa Mania
  • *
พี่นะกับพี่โจ้ มีที่ผลิตยังครับ  :sd42: วันนี้ผมหาในเนตเจออยู่สองที่ เดี๋ยว ส่งไปหลังไมค์นะครับ  :L6428:

ผมช่วยเรื่องออกแบบอย่างเดียวครับ เรื่องผลิตยกให้ท่านพ่อมดแห่งปามาเนียเลยครับผม

:sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
Re: จบแล้ว** Meeting 3/5/57 : กลับมาอีกครั้งกับ แรง
« ตอบกลับ #618 เมื่อ: 8 พฤษภาคม 2014, 19:12:55 »
จอง 1 ชุดครับ  :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ผมว่าเชิญพี่นะ
เปิดกระทู้ใหม่เลยดีกว่าครับ
รับรอง…ตรึม
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"