ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าร้อนนอน...เมืองกาญฯ..เมื่อ 5 เมษายน 57.....ควันหลงจากวันหยุด 5-6-7  (อ่าน 3006 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เล็ก lek-ricebird295

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 6
 :L4387: พี่ ๆใครว่าหน้าร้อนเมืองกาญ ฯ ร้อนสุดๆ..ยอมรับว่าจริง..แต่ผมสวนกระแสไปกางเต็นท์นอนซะเลย..แค่เจอน้ำ ต้นไม้ ความเงียบสงบผู้คนบางตากับบรรยากาศรอบตัว...บอกได้เลยว่า คุ้มมาก ๆกับความคิดนี้..และขอชื่นชมเจ้าหน้าที่ของอุทยานป้อมปี่ เขื่อนเขาแหลม อ.สังขละ ที่ให้การบริการให้การดูแลสถานที่และสิ่งอำนวยความสะดวกแก่ผู้มาเยื่อนเป็นอย่างดี... :L2758: พี่ ๆ ปามาเนียน่าเป็นที่ไปสังสรรค์อีกที่หนึ่งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เมษายน 2014, 16:46:00 โดย พี่เล็ก lek-ricebird295 »

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
 :L6428: ภาพสวยมาก   :L2734:

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
ครอบครัวอบอุ่นจังเลยครับ กด  :L6428: ให้ครับ บรรยากาศดีน่าไปพักผ่อน

ออฟไลน์ อิทตี้ ปาเมืองนนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
บรรยากาศและ ธรรมชาติ สวยงามมากเลยครับ^_^

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
 ร่มรื่นน่าเยือนมากครับ
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
บรรยากาศ ร่มรื่น ..... ได้อารมณ์ธรรมชาติมากครับพี่เล็ก  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ได้อารมณ์มากเลยครับพี่เล็ก บรรยากาศคงจะฟินน่าดู :L2900:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอบคุณมาก พี่เล็ก ที่นำภาพ บรรยากาศ ดีๆ มาชมกัน

ขอให้มีความสุขกับครอบครัวครับ

พี่เล็ก ครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ ไม่ค่อยเห็นพี่เล็กเลย  :sd23: :sd23:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ น้อย..romberry

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
สวัสดีครับพี่เล็ก...เลยมาเที่ยวสังขละเปล่าวครับ ป้อมปี่สวยครับ

ออฟไลน์ พี่เล็ก lek-ricebird295

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ก่อนเข้า อ.สังขละ....มีที่เที่ยวอีกมากครับ ปีนี้ไม่ได้แวะเข้าไปไหว้หลวงพ่ออุตตมะ วัดวังก์วิเวการาม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 เมษายน 2014, 17:05:24 โดย พี่เล็ก lek-ricebird295 »

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ขอบคุณคับพี่เล็ก. ดูครอบครัวอบอุ่นมากคับพี่.  บรรยากาศก้อดีคับ.    :L6428:    :L6428:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขอบคุณภาพสวยๆครับ  :L6428:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
 :L2904: ภาพสวยเลยคับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พี่เล็กนานๆมาชุดใหญ่ที จัดให้หนึ่ง  :L6428: ครับ  :L2758:

ออฟไลน์ เจ๊ก สุวรรณภูมิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ที่นี่ประเทศไทย
บรรยากาศน่าอยู่น่าพักผ่อนมากครับพี่เล็ก:L4384: :L4384: :sd10: