ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อนๆแบบนี้จัดเปิดจำหน่าย..... ม่านบังแดด Pamania จำนวนจำกัด  (อ่าน 26606 ครั้ง)

ออฟไลน์ เติ๊ก

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ได้รับของแล้วครับพี่โย  :sd23:
The Black Pearl

ออฟไลน์ ธีระ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
โอนแล้วครับพี่โย..

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22

ออฟไลน์ เจ๊ก สุวรรณภูมิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ที่นี่ประเทศไทย
ได้รับของแล้วครับพี่โย  :L4373: :L4373::sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
ชุดแรกที่ได้รับการโอนเงินพร้อมส่งของ

พี่เอก-Yensira
พี่เจมส์
อั๋น ปาน้ำตาล ราชพฤกษ์
เมษ์ ปรัชญา
เติ๊ก
.น้องเอก.
พีรา-peera
พฏ
พี่ตุ้ย_Yindee
เบส บ้านบึง
ป้อม_ปภพ
พี่เจต (jEtt-PAtani)
เจ๊ก สุวรรณภูมิ
พี่ยง (YonG)

**ขาดตกพี่ท่านไหนแจ้งด้วยนะครับ

ผมติดอยู่ในชุดแรกด้วยเหรอนี่
พี่โยพอจะมีเลขที่พัสดุอ้างอิงรึปล่าวครับ  คือว่าพัสดุยังมาไม่ถึงผมเลยอ่ะครับ  จะลองเอาไปเชคในเว็บ ไปรษณีย์ ดูสถานะจัดส่งซะหน่อย
เกรงว่าจะติดช่วงสงกรานต์ที่ผมไป ตจว. พอดีรึปล่าว   :sd21:

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
ผมติดอยู่ในชุดแรกด้วยเหรอนี่
พี่โยพอจะมีเลขที่พัสดุอ้างอิงรึปล่าวครับ  คือว่าพัสดุยังมาไม่ถึงผมเลยอ่ะครับ  จะลองเอาไปเชคในเว็บ ไปรษณีย์ ดูสถานะจัดส่งซะหน่อย
เกรงว่าจะติดช่วงสงกรานต์ที่ผมไป ตจว. พอดีรึปล่าว   :sd21:

แก้ไขครับ .....
ได้รับของเรียบร้อยแล้ววันนี้
ปรากฏว่า  รอบแรกเค้ามาส่งวันที่ผมออกไป ตจว. พอดี  แถมคนที่อยู่  ก็ออกไปหามื้อเที่ยงกินพอดีเช่นกัน

ขอบคุณมากครับพี่โย  :sd23:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

โอนให้ช้ามากๆเลยขออภัยครับปม :L4399:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พรุ่งนี้มีม่านบังแดดมาเปิดท้ายขายของไหมครับ  เสี่ยโย
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
พี่โยผมโอนไปแล้วเมื่อ อาทิตย์ที่ 20 ที่ผ่านมาแล้วอ่ะครับ จาก ไทยพาณิชย์ สยามสแควร์ ตอนเที่ยง อ่ะครับ พอดีผมส่ง pm ไปแล้วมันแนลภาพไม่ได้ แล้วตอนนี้ใบโอนไปไหนแล้วไม่ทราบอ่ะครับขอโทษด้วย

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
พรุ่งนี้มีม่านบังแดดมาเปิดท้ายขายของไหมครับ  เสี่ยโย

ถ้าเสี่ยโยมา ติดมาขายผมด้วยนะ ถ้าไม่มาเดี๋ยวขากลับไปปล้นที่บ้าน
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58

ที่ถามจะรับสัก 3 ชุดใช่มั้ยครับ

ถ้าเสี่ยโยมา ติดมาขายผมด้วยนะ ถ้าไม่มาเดี๋ยวขากลับไปปล้นที่บ้าน

เอาไว้ไปวันที่ 17 ละกันถ้าจะมาบ้านกล้วจะขนกลับไปไม่หมด  :sd42:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
เอามาอวดซักหน่อย  เค้าติดกันแบบนี้อะเปล่า  :L2901:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เอามาอวดซักหน่อย  เค้าติดกันแบบนี้อะเปล่า  :L2901:

ถูกต้องครับ อย่ามองว่าเป็นเรื่องแปลก    หากการออกแบบให้ใส่ด้านในแล้วโลโก้พอดีเวลามาบังด้านนอกจะเล็กเกินไป

- หน้าร้อนติดด้านนอกแบบนี้แหละสะดวกและคุ้มแดดส่องอุปกรณ์หน้ารถได้หมด

- หน้าฝนเอาไว้ด้านในแบบบังแดดธรรมดา  โลโก้จะซ้อนกันนิดหน่อย

- หากเอามาขึงด้านนอกแล้วโดนฝน  ก็เพียงสะบัดและม้วนพับเก็ยได้ไม่อมน้ำ

- หากโดนขโมยไป ถือว่าเป็นการโฆษณาอย่างหนึ่งนำหลักฐานใบแจ้งความมาเป็นส่วนลดได้  150 บาท (เพราะมีโลโก้ติดอยู่ เอาไปใช้ก็คือการโฆษณาเช่นกัน)

- การเอาไว้ด้านนอกสามารถกันลมพัดได้โดยการเอาเชือกยืดรั้งด้านข้างแล้วไปเกี่ยวกับที่เปิดประตูทั้ง 2 ข้าง

------------------------------------------------------------------------------------------------
หมายเหตุ : ทำไมแนะนำให้มาไว้ด้านนอก  ก็เพราะหากสังเกตุดีๆจะพบปัญหาพวกนี้

1. ฟิมล์บางคันเข้มมากเกิน  เวลาใช้งานจะเห็นโลโก้ไม่ชัด
2. ออกแบบตอนขึงด้านนอก  โลโก้จึงซ้อนอยู่ด้านใน (หากออกแบบเฉพาะด้านใน  จะเลือกเป็นแบบเหลี่ยมคางหมูครับพอดีกว่า)
3. อุปกรณ์บนคอนโซลเยอะจัดในบางคัน  กลองDVR  บูสเกจ  และอื่นๆ   เวลาใช้งานภายในไม่สะดวกและคุมได้ไม่มิด
4. ออกแบบเฉพาะกิจและสามารถใช้งานได้จริง
5. ม่านเก่าที่ใช้งานบ่อยชำรุด  สามารถเอามาโพสตัวอย่างชำรุดเป็นส่วนลดในการซื้อชิ้นต่อไปได้เป็นฟรีค่าส่งครับ

:L2736: :L2736: :L2736: :L2736:

:L2739: :L2739: :L2739: :L2739:

:sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

:sd27:

:L2901:

มาจาก concpet นี้ครับ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ที่ถามจะรับสัก 3 ชุดใช่มั้ยครับ

เอาไว้ไปวันที่ 17 ละกันถ้าจะมาบ้านกล้วจะขนกลับไปไม่หมด  :sd42:
ถามพรุ่งนี้จากวันนั้นคือวันที่ 26 ครับ    ถ้ามาคงได้มากกว่า 3 ชุดครับ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
พี่โย เก็บไว้ให้ผมด้วยนะ เจอกันจ่าย
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่
พี่โยครับขอรับ1ชิ้นครับ   จ่ายเงิน+รับของที่บ้านพี่ลีโจ้วันที่17 นี้สะดวกไหมครับ :L6415:
หนุ่มเชียงใหม่

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
พี่โยครับ ขอไปรับและจ่ายวันที่ 17 นะครับ
1 ชุด
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่ออฟ ปาขาว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ออฟ ปาขาว
สวัสดีครับพี่ๆ  มิทราบว่าของหมดรึยังครับ
ถ้ายังขอจองด้วยครับ 1  ชิ้นครับ

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
พี่โยครับช่วยเช็คม่านบังแดด...1ชุด ของผมให้หน่อยครับว่าตกส่งรึเปล่าครับ..ผมโอนเงินที่ขาดค่าส่งไปได้สักระยะแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
พี่โยครับช่วยเช็คม่านบังแดด...1ชุด ของผมให้หน่อยครับว่าตกส่งรึเปล่าครับ..ผมโอนเงินที่ขาดค่าส่งไปได้สักระยะแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

ขอโทษครับ ตกส่งจริงๆครับ 21/6/2557 ออกเดินทางแน่นอน   :L2736:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน