ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อนๆแบบนี้จัดเปิดจำหน่าย..... ม่านบังแดด Pamania จำนวนจำกัด  (อ่าน 26585 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เจต (jEtt-PAtani)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 4
พอมีชิ้นที่ 1 ก็มีต่อไปเรื่อยๆ จริงๆ ...ผมสั่ง1ชุดคับ

เด๋วพรุงนี้โอนฝห้...ว่าแต่ถ้าไปรับนี่รับได้ที่ไหนคับ

พอดี 20-21  มีงานต้องไปอบรม(นิสัยไม่ดี)แถวพระรามเก้า,,.้เผื่อไปรับเอง

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
+1 ด้วยคน  ยังทันรึปล่าวน้อออออออ.....

หลังจากโอนเงินแล้ว  จะแจ้งให้ทราบ  พร้อมรายละเอียดการจัดส่งอีกครั้งนะขอรับ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
+1 ด้วยคน  ยังทันรึปล่าวน้อออออออ.....

หลังจากโอนเงินแล้ว  จะแจ้งให้ทราบ  พร้อมรายละเอียดการจัดส่งอีกครั้งนะขอรับ

หายไปไหนเสียนานเลยครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
โปรเจคเข้าขอรับคุณลุงโต้งงงงง

นี่ก็เพิ่งจะกลับถึงบ้านเนี่ยแหละขอรับ  :sd21:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
โปรเจคเข้าขอรับคุณลุงโต้งงงงง

นี่ก็เพิ่งจะกลับถึงบ้านเนี่ยแหละขอรับ  :sd21:

ของผมไม่ต้องปวดหัวเรื่องงานแล้ว อ่านก็ดีนะครับ สักวันนึง จะเป็นของ พี่ยง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3065.msg102041/topicseen.html#top
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
พี่โยครัลผมขอ + 1 ชุดครับ โอนภายในสองวันนี้เดี๋ยวส่ง PM บอกครับ :L4399: :L4399: :L4399:
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

แดดแรงแบบนี้  อุปกรณ์หน้ารถ คอนโซลรถ พวงมาลัยหนัง  ของตกแต่ง   กล้องDVR  กระจกมองหลังตัดแสง  วัดบูส  SMG  เครื่องตรวจจับเรด้า  ขวดน้ำหอม   จอทัชสกรีน  เครื่องเสียงลำโพงที่เสา A-pilla   ทั้งหมดที่กล่าวมานี้มีค่ามากกว่าเงินพัน เงินหมื่น     สามารถลดความเสียหายจากความร้อนและแสงแดดได้ด้วยเงินเพียง 400 บาทเองนะครับ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เติ๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ผมขอด้วย 1 ชุดครับพี่โย เป็นแบบส่ง EMS เด๋วรายละเอียดจะหลังไมค์ให้ครับพี่
The Black Pearl

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
รถร้อนทนไม่ไหว เมื่อวานวิ่งเข้าไปรับของมาแล้ว  ;D

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
รถร้อนทนไม่ไหว เมื่อวานวิ่งเข้าไปรับของมาแล้ว  ;D

รับไปแล้วเอามาโชว์หน่อย  :sd10:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
พี่โย ถ้าแวะไปที่ติดหางเต่า เสาร์ที่26/4/2014 ที่โรงงาน   เอาบังแดดติดมาด้วย ขอรับ1อัน กับสติดเกอร์น่ะครับ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
พี่โย ถ้าแวะไปที่ติดหางเต่า เสาร์ที่26/4/2014 ที่โรงงาน   เอาบังแดดติดมาด้วย ขอรับ1อัน กับสติดเกอร์น่ะครับ

เป็นการจองหรือสั่งซื้อครับ ขอให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อนนะครับ  :L2736:

หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
Re: บังแดด Pamania
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 9 เมษายน 2014, 18:15:06 »
หายไปไหนมาครับ มาถึงก็จัดก่อนเลย 1 ชุด ไม่ได้เจอกันนานสวยขึ้นเอาไป 1  :L6428:

โอนแล้วนะคะพี่โย = 500.00 ฿ เวลา 17.35 น.

09/04/14   พูดผิดพูดใหม่ได้ค่ะที่บอกสวยขึ้น  :L4396:  :L4396:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
พี่โยผมขอ 1 ชุดโอนเรียบร้อยพร้อมส่ง PM ครับ  :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ เมษ์/พุนพิน สุราษฏร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ส่งข้อความหาพี่โยเรียบร้อย ... ทั้งที่บังแดด   กับ  D2    :L2754:  รอเวลารับของอย่างเดียว
" ฉันจะพาพ่อ แม่ เที่ยวรอบเมืองไทยด้วย Pajero ของฉัน "

ออฟไลน์ ธีระ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
1 แผ่นครับพี่โย

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
1 แผ่นครับพี่โย

free หรือจ่างเงินครับพี่  :sd42:  จุบ จุบ

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
โอนเรียบร้อย ครับพี่โย ที่อยู่ pm แล้วครับผม  :sd23:

ออฟไลน์ พี่เจต (jEtt-PAtani)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ขอโทษด้วยครับวันนี้โอนเงินไม่ทันจริงๆๆ :sd23: :sd23:...
ยังงัยพรุ่งนี้จะโอนไปแต่เช้าครับ...ว่าแต่ยังทันอยู่มั้ย

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
แจ้งการโอนเงินครับ…พี่โย

ขอบคุณครับ
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"