ผู้เขียน หัวข้อ: 29/3/57 .... เสาร์นี้เงินเดือนคงออกแล้วซินะ มาม่ะ...ที่ร้านเฮียชัย รามอินทรา  (อ่าน 21701 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พี่น้องเอก.....ไปถึง รีบไหว้...ธูปใกล้หมด...ติดเครื่องรอเลย....เป๊ปเดี๋ยวเรียบร้อย....  :L2739:

:L2755: เอางั้นเลยเหรอพี่ทูต   :sd06: :sd42:

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 97
:L2755: เอางั้นเลยเหรอพี่ทูต   :sd06: :sd42:

พี่กิต ไปหรือเป่าครับ.......เผื่อ Tommy จะหลุดจากรถ.....พี่จอดตรงไหน...ผมจะจอดใกล้ๆ เปิดประตูรถรอเลย.... :L2904:

ป.ล. เมื่อวานนี้ พี่เล็กหลังเขา...ฝาก groundwires เอาไว้ให้พี่ 1 ชุด...จะได้เอาให้เลย....

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
พี่น้องเอก.....ไปถึง รีบไหว้...ธูปใกล้หมด...ติดเครื่องรอเลย....เป๊ปเดี๋ยวเรียบร้อย....  :L2739:
มันจะดีเหรอ พี่ทูต  :L4396:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
พี่กิต ไปหรือเป่าครับ.......เผื่อ Tommy จะหลุดจากรถ.....พี่จอดตรงไหน...ผมจะจอดใกล้ๆ เปิดประตูรถรอเลย.... :L2904:

ป.ล. เมื่อวานนี้ พี่เล็กหลังเขา...ฝาก groundwires เอาไว้ให้พี่ 1 ชุด...จะได้เอาให้เลย....

:L2739:  มีติด groundwires  ด้วยป่าวครับ  จะได้เอาไปติดด้วยคน   :L2736:
เดี๋ยวตามพี่ป้อมอีกคน ยังไม่ได้ติดเหมือนกัน   :L6419:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

:L2739:  มีติด groundwires  ด้วยป่าวครับ  จะได้เอาไปติดด้วยคน   :L2736:
เดี๋ยวตามพี่ป้อมอีกคน ยังไม่ได้ติดเหมือนกัน   :L6419:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
พี่โยไปด้วยหรือเปล่าครับ
เผื่อจะได้เอารถไปติด D Type   :sd42: :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
สวยมากคับพี่นะ เดือนนี้ อดแน่นอนคับ  :L4386: ผบ.สั่งปิดงบประมาณชั่วคราวคับ

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
 :L4365: ทำไรกันอีกแล้ว  :sd01:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L4365: เข้ามาแอบส่องครับ รอลุ้นว่าจะมีประชุมหรือเปล่าหว่า จะได้ไปพบเจอพี่ๆซักหน่อย  :L2732:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
งานนี้คงรอดพรุ้งนี้ไปชลบุรี  :L2901:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
งานนี้คงรอดพรุ้งนี้ไปชลบุรี  :L2901:  :sd42:

จัดไปแล้วจะกลัวอะไรบังมะ หรือกล้วมนต์พ่อหมอสะกดให้แหกรุ่นที่ดีกว่า  :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
จัดไปแล้วจะกลัวอะไรบังมะ หรือกล้วมนต์พ่อหมอสะกดให้แหกรุ่นที่ดีกว่า  :sd42:  :sd42:
น่าจะอย่างนั้น   :L4396:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
กลัวโดนเบาะหลังอีกคนครับ  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
คนอยู่ไกลอย่างผม นี่ ต้องถอดเบาะ ทิ้งไว้หรือเปล่า ครับ หรือว่า จะรอผู้ใจบุญ ถอดเบาะเปลี่ยน เหมือน พวง ดีน๊า :sd42:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

แล้วจะให้ผมไปนั่งเก้าอี้พลาสติกโลตัสเหรอ  :L4387:  อีกอย่างของผมปักชื่อแล้วนะ  เดี๋ยวโดนยิงผิดตัวไม่รู้ด้วย   :sd42:

ป.ล. พี่เล็กฝากให้ผม  :L2761:  แต่ผมไม่เคยขอไปนะ  :L2761: :L2761:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ป.ล. พี่เล็กฝากให้ผม  :L2761:  แต่ผมไม่เคยขอไปนะ  :L2761: :L2761:
น้ำใจไงพี่  :L2736:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

มาปล้นเอาในร้านดีกว่าไหม  เริ่มจากชุด Basic   หรือของเพื่อนสมาชิกนี่แหละขอกันดื้อๆเอาเงินล่อก็น็อตหลุดแล้ว 55555

บังม่ะจะรอดถ้าไม่กลับมาอ่านกระทู้  ว่าแต่เมียบังม่ะไปป่าว  ถ้าอยู่บอกขับรถมา(สำหรับบังม่ะไปเถอะ ไปทำงานเถอะ  เอาเมียมาดีกว่า จบง่ายดี)  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

คนอยู่ไกลอย่างผม นี่ ต้องถอดเบาะ ทิ้งไว้หรือเปล่า ครับ หรือว่า จะรอผู้ใจบุญ ถอดเบาะเปลี่ยน เหมือน พวง ดีน๊า :sd42:
ถ้ายอมมา มีคนยอมถอดน่ะ  ว่าแต่ชอบตัวไหนล่ะพ่อหนุ่มบุรีรัมษ์.... :L2732:

แล้วจะให้ผมไปนั่งเก้าอี้พลาสติกโลตัสเหรอ  :L4387:  อีกอย่างของผมปักชื่อแล้วนะ  เดี๋ยวโดนยิงผิดตัวไม่รู้ด้วย   :sd42:

นั่นแหละที่เขาอยากได้  อยากจะได้นั่งทับ Black angle   :sd10: :sd10:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
    • EVO Hosting
เสร็จธุระ ช่วงเที่ยง จะตามไป นะครับ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง