ผู้เขียน หัวข้อ: ***กล่องคันเร่งไฟฟ้า*** ทำไมผมถึงใช้ และปัจจุบันทำไมถึงใช้ตัวนี้  (อ่าน 181686 ครั้ง)

ออฟไลน์ วิทย์ ตรัง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ปามาเนีย
ผมละอยากได้ อยากโดนจริงๆเลยครับ
จัดเลยครับพี่พีท ผมก็อยากโดนครับ :L2739: ทำงัยดีครับพี่พีท  :L2761:

ออฟไลน์ พี่พล_พชรพล คนเมืองคอน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • เพราะใจรักเลยเลือกใช้ปาเจโร่
ตอนแรกผมอ่านไปก็งงๆ แต่พออ่านไปเรื่อยๆ ถึงได้รู้ว่า อ๋อ มันเองอย่างงี้นี่เอง ได้ความรู้ดีครับ :sd10: :sd01:

ออฟไลน์ Duidui

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
 :L2736:
เดินด้อม ๆ มองๆ มาหลายร้านแล้วครับ ..
คิดในใจ คนส่วนใหญ่ติดกัน มันต้องมีดีแน่นอน
..
เจอบทความนี้.. กระจ่างขึ้นมาก..
..
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ..
 :sd23: :sd23: :sd23:
Easy Smile

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:L2736:
เดินด้อม ๆ มองๆ มาหลายร้านแล้วครับ ..
คิดในใจ คนส่วนใหญ่ติดกัน มันต้องมีดีแน่นอน
..
เจอบทความนี้.. กระจ่างขึ้นมาก..
..
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ..
 :sd23: :sd23: :sd23:

สวัสดีครับ  หามาติดตั้งไว้ ไว้เจอกันงานมิตติ่งเมื่อไหร่จะใส่สูตร pajero mania ให้ครับ

:L2732:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html