ผู้เขียน หัวข้อ: กระจกมองมุม ไทรทัน ปาเจโร่ ตรงรุ่น  (อ่าน 21178 ครั้ง)

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 108
Re: กระจกมองมุม ไทรทัน ปาเจโร่ ตรงรุ่น
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 13 มีนาคม 2014, 04:44:58 »
เดี๋ยวต้องcopyรูปรถพี่ติงลี่เป็นตัวอย่าง เผื่อได้ติดบ้าง ว่าแต่หาของแท้ไทรทันได้ยังครับ(ผมเคยเห็นรถเซลล์ติดเหลื่อมไปข้างหน้าเกือบสุดเลยนะ)
ยังเลยครับตอนนี้ฝากพี่ๆหาอยู่2ที่ครับ
เชียงกง กับที่ญี่ปุ่น  :sd10: :sd10:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี