ผู้เขียน หัวข้อ: **ติดตั้งครบแล้วและขอขอบคุณ**ผู้สนใจจองซื้อและติดตั้งหางเต่า ครับ  (อ่าน 234518 ครั้ง)

ออฟไลน์ ที 2930

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
สวัสดีครับผมสนใจจะติดหางเต่า บ้างน่ะครับ ตอนนี้ยังสามารถติดได้อีกมั้ยครับ และราคาเท่าไหร่ครับ ชอบทรงของ upbeat ครับเพราะ ซ่อนคานไว้ได้มิดชิดสวยดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ  :L4399:
พี่วุฒนำเลยเดี๋ยวมีผู้ตาม หลายท่านยังไม่มี  :L2736:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
พี่วุฒนำเลยเดี๋ยวมีผู้ตาม หลายท่านยังไม่มี  :L2736:
ตามนั้นอีกเสียงครับพี่ที
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ตุ้ย nemesis

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ตามเป็นคนที่ 3 ครับ พี่วุฒิ พี่ที

ตอนแรกปรึกษา ผบ. บอกเรือก็ไม่มีเอาไปทำไม พอเห็นว่าแขวนจักรยานได้เท่านั้นแหละ เห็นดีเห็นงาม

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
พี่อาทเปิดกระทู้เลยครับเดี๋ยวมีคนตามอีกเพียบ....เชื่อซี่  ;D

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่อาทเปิดกระทู้เลยครับเดี๋ยวมีคนตามอีกเพียบ....เชื่อซี่  ;D

พี่อ้วนติดเพิ่มป่าว เอาอีกสักหางนึง  :L2739:

พี่อ้วนติดเพิ่มป่าว เอาอีกสักหางนึง  :L2739:
ติด new yaris ได้ป่ะ จอง 1 ที่

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน

จะเริ่มต้นยังไงล่ะพี่อ้วน เด็กใหม่อย่างผมทำไม่ถูก มือไม้สั่นไปหมดแว้ว...ว แต่งานมิตติ้งหนองมน พี่นะแกก็บอกว่าให้เปิดกระทู้เลย

ที่รู้ๆมีพี่แมวอีกคนที่ต้องการ เขาทำกันยังไงล่ะครับ  :L2879:  :L6415: กลัวจะอดท่อ hks ล่ะสิทีนี้เลยยังลังเลๆอยู่อ่ะครับ
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
จะเริ่มต้นยังไงล่ะพี่อ้วน เด็กใหม่อย่างผมทำไม่ถูก มือไม้สั่นไปหมดแว้ว...ว แต่งานมิตติ้งหนองมน พี่นะแกก็บอกว่าให้เปิดกระทู้เลย

ที่รู้ๆมีพี่แมวอีกคนที่ต้องการ เขาทำกันยังไงล่ะครับ  :L2879:  :L6415: กลัวจะอดท่อ hks ล่ะสิทีนี้เลยยังลังเลๆอยู่อ่ะครับ

พี่อาทลองเข้าไปดูตัวอย่างจากกระทู้นี้เลยครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3901.0.html
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ติด new yaris ได้ป่ะ จอง 1 ที่

สวยดีนะพี่อ้วน  :L2734: :L2736:

ทุกอย่างต้องมีครั้งแรก  :L2756: :L2756:

• Pa Mania
  • *

พี่อาทเปิดเลย ผมตามด้วย 1

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
สวัสดีครับผมสนใจจะติดหางเต่า บ้างน่ะครับ ตอนนี้ยังสามารถติดได้อีกมั้ยครับ และราคาเท่าไหร่ครับ ชอบทรงของ upbeat ครับเพราะ ซ่อนคานไว้ได้มิดชิดสวยดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ  :L4399:

พี่วุฒิเข้ามาโพสอยู่2กระทู้แล้วก็หายไปเลย พี่ๆสมชเริ่มดันกันแล้ว ถึงเวลาเปิดลงชื่อกันระวังจะติดเงื่อนไขจำนวนกระทู้ไม่ถึงนะครับ เตือนด้วยความหวังดีเพราะเคยนั่งกินข้าวโต๊ะเดียวกันเมื่อหลายปีมาแล้ว  :L4399:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2734:   ของดีหายาก   มากันอีกแล้วคับ   
      :L2900:     :L2900:      :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ (เก่ง) Keng ケン

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
เข้ามาเก็บข้อมูลครับ  :L2734:

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
น่าจะพอเปิดกระทู้ รวมผู้สนใจได้แล้วนะครับ พี่อาจเปิดกระทู้นำเลยครับ พี่ๆ สมาชิกสนใจหลายคน น่าจะเต็มจำนวนเร็วอยู่ครับ

ออฟไลน์ ตุ้ย nemesis

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
หางเต่า มีประโยชน์เหมือนประกันไม่โดนชนไม่รู้
รอให้โดนชนตูดยุบก่อนทำไม  :L6419:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2734:  ใช้งานได้จริง ประโยชน์ มากมายคับผม
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
น่าจะพอเปิดกระทู้ รวมผู้สนใจได้แล้วนะครับ พี่อาจเปิดกระทู้นำเลยครับ พี่ๆ สมาชิกสนใจหลายคน น่าจะเต็มจำนวนเร็วอยู่ครับ
พี่อาทหายไปใหนพี่เหน่งแนะนำแล้ว  :L6415:

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
รอๆๆอยู่เหมือนกันนะคับ :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:
สวัสดีครับ