ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจตามไปดู...A8 สภาพสวยๆ รุ่นนี้หายากแล้ว ไม่ขาด ไม่ล้ม อุปกรณ์ครบ  (อ่าน 16386 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ตามรอยพี่นะเข้าไปดูเลยพบกับ  :sd01: :sd01:

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
อุ๊บะ สวยๆเลย  :L2900: ใครหาอยู่รีบสอยเลยครับ  ;D

• Pa Mania
  • *
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
อุ๊บะ สวยๆเลย  :L2900: ใครหาอยู่รีบสอยเลยครับ  ;D

พี่เอก รับอีกคู่ไหมครับ  :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
พี่เอก รับอีกคู่ไหมครับ  :sd42: :sd42:
แว๊กกกก...พอแล้วมั้งครับพี่โบ๊ท  :L2905:

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
สวยดีครับพี่นะ แต่ราคานี่ทำกระเป๋าแหกมากๆเลยครับ :L2739:
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
อยากได้อะ  :sd10:  :sd10:

แต่ขอเปลี่ยนรองเท้าก่อนน่ะ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L4365:
ของดี ของหายาก มักมาตอนที่ไปแหกอย่างอื่นมาแล้ว  :L4387:

รึ๊ไง!!!รึจะเอา...!!!... ;D..,เชื่อซี่...มันยังไม่ใช่เนื้อคู่ของผม  :'(

surut jantorn

อยากได้อะ  :sd10:  :sd10:

แต่ขอเปลี่ยนรองเท้าก่อนน่ะ
ก้อพี่นะเค้าบอกว่ารุ่นนี้หายากแล้วจ๊ะพี่มัติ  :L2754:

• Pa Mania
  • *
ก้อพี่นะเค้าบอกว่ารุ่นนี้หายากแล้วจ๊ะพี่มัติ  :L2754:

มันยังไม่ใช่เนื้อคู่นะครับพี่อ้วน

ตอนนี้เพียงแค่ want แต่ยังไม่ need นะครับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สวยมากๆแต่ติดตรงงบครับยังเก็บไม่ถึงเลย  :sd01:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
:L4365:
ของดี ของหายาก มักมาตอนที่ไปแหกอย่างอื่นมาแล้ว  :L4387:

รึ๊ไง!!!รึจะเอา...!!!... ;D..,เชื่อซี่...มันยังไม่ใช่เนื้อคู่ของผม  :'(
สอยเลย พี่ป้อม ของหายาก ปล่อยต่อ ก็ได้ราคา เชื่อซี่ ...... :sd42:

ขาวเข้ม

สอยเลย พี่ป้อม ของหายาก ปล่อยต่อ ก็ได้ราคา เชื่อซี่ ...... :sd42:
โดน BFไปแล้ว... :L4387: ...ห-ม-ด-ต-รู-ด .... :L4399:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4365:................................................. :L2761:  :L2901:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

• Pa Mania
  • *
โดน BFไปแล้ว... :L4387: ...ห-ม-ด-ต-รู-ด .... :L4399:
เอามาชม หน่อย พี่ป้อม  :L2904:

ขาวเข้ม

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

5555 จาดดดดปายยยย ;D ;D ;D
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
ไม่เชื่อพี่หลอก  เดี๋ยวก็มี  :L6415: อีก ......เชื่อชี่    :L4396:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

:sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ขโมยขึ้นบ้าน

ระวังของถูก ของดี ของดัง และขอฉวยโอกาส

สืนเนื่องจากมีกระทู้ขายเบาะ A8 (เมื่อไม่กี่วันมานี้)

แต่รูปนี้ รูปผมรีวิวในกระทู้เบาะ  คงสวยจนเอาไปเป็นแบบอย่าง (ไม่มีเครดิตข้อมูล)ด้วย

รูปติดขา น้องตุ๊กมาด้วย

นี่ครับ  ข้างหลังภาพ

อะไหล่

และอาชัย 5555

ก่อนตัดสินใจ  พิจารณากันอีกที  ไปล่ะ :L2901:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขายตั้ง 40 K. Thb. ตัวเดียวกันกับ ที่ส่ง Line ให้ดูเมื่อคืน
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
เอาอีกแล้ว... ขโมยพวกนี้ รูปยังจะขโมย  :sd30: :sd30:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
คนเรามันก็มักง่ายแบบนี้แหล่ะครับ

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
อย่างนี้เข้าเรียกว่า ตัวอะไรนะขึ้นบ้าน :L2761:  สมองผมมันจำได้น้อยง่ะ
 :L2739: :L2739:

อย่างนี้เข้าข่าย ขโมยเลยนิครับ
ไปแจ้งตำรวจลงบันทึกประจำวันไว้ก่อนเลยดิพี่นะ(ประโยคนี้คุ้นๆเนอะ :L2739:)
ให้เป็น case ตัวอย่างไปเลยครับ (ประโยคนี้ก็คุ้นๆอีกแหละ  :sd42:)'

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
พี่นะ ของขึ้น  :L2901:  :L2901:

• Pa Mania
  • *
อย่างนี้เข้าเรียกว่า ตัวอะไรนะขึ้นบ้าน :L2761:  สมองผมมันจำได้น้อยง่ะ
 :L2739: :L2739:

อย่างนี้เข้าข่าย ขโมยเลยนิครับ
ไปแจ้งตำรวจลงบันทึกประจำวันไว้ก่อนเลยดิพี่นะ(ประโยคนี้คุ้นๆเนอะ :L2739:)
ให้เป็น case ตัวอย่างไปเลยครับ (ประโยคนี้ก็คุ้นๆอีกแหละ  :sd42:)'

ต้องฟ้องนะครับ  เดี๋ยวรอทนายของตระกูลปามาเนียก่อน

พี่เล็ก เด็กมีน อยู่ไหนครับ  (ฟ้องเลยครับ  เอาเป็นตัวอย่าง) :L2739: :L2739: :L2739: :L2739:

มาตรา 5 6 7 และ 16   เกี่ยวกับการเอาข้อมูลเข้ารหัสไปเผยแพร่แบบประชาชนทั่วไปเข้าถึงได้โดยง่าย  ด้วยหรือป่าว

แซวกันยามเช้า
 :sd42: 

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ปริ้นส์ใบแต่งทนายพร้อมครับพี่นะ  :sd42:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *
ปริ้นส์ใบแต่งทนายพร้อมครับพี่นะ  :sd42:

:sd42: :sd42: :sd42: :sd42: ถูกใจรับ like#9 ไปเลยครับ  1 ในทีมทนายประจำตระกูลปามาเนีย

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
เอารูปคนอื่น ไปโฆษณาแอบอ้างเพื่อขายสินค้า ถือว่าจงใจให้ผู้ซื้อเข้าใจผิดในตัวสินค้า เข้าข่ายหลอกลวง   >:( >:( ช่างกล้าจริงๆ ทำไปได้ 

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
สงสัยของที่จะขายสภาพย่ำแย่หรือเปล่าเลยมาเอารูปพี่นะไปหลอกชาวบ้าน ทำไมไม่เอารูปจริงมาลง :L2761: น่าเหนื่อยหน่ายจริงๆกับพวกหัวขโมยเนี่ย >:( >:(

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
พี่กอบกับเฮียชัยโดนแบล็คเมแล้ว เจ้าตัวรู้ยังเนียะ

• Pa Mania
  • *
น่าเศร้ายิ่งหนัก  :-[  :-[

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Pa Mania
  • *
แต่ถ้าลองคิดมุมกลับ บ้านเรานี่ก็ดังไม่น้อยเลย ไม่serch ในอากู๋แต่มาดูดเอารูปในปามาเนีย  :L2888:  :L2888:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
เอารูปคนอื่น ไปโฆษณาแอบอ้างเพื่อขายสินค้า ถือว่าจงใจให้ผู้ซื้อเข้าใจผิดในตัวสินค้า เข้าข่ายหลอกลวง   >:( >:( ช่างกล้าจริงๆ ทำไปได้ 

:L6428:  29 ให้พี่เบสครับ :L2900:  :L2897:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *

ผมว่าเราเพิ่มกฏใหม่ในบ้านเราเกี่ยวกับห้องซื้อขายมือสองอีกข้อดีกว่า

***ให้เขียนชื่อที่โชว์ในชื่อสมาชิก  วางไว้ข้างของที่ลงรูปขาย (เพื่อป้องกันการแอบอ้าง)***

เสือบหมอบ แมวเซา ที่เฝ้าดู ความเคลื่อนไหวของปามาเนียจะเอาไปใช้ในบอร์ดของตนเองบ้างก็ได้นะครับ  ถือว่าช่วยเหลือเพื่อนสมาชิกปาเจโร่ด้วยกันที่เจ้าบ้านอาจจะไม่ได้เตรียมการป้องกันเอาไว้

ยิ้ม ยิ้ม ครับ
 ;)

• Pa Mania
  • *
ผมว่าเราเพิ่มกฏใหม่ในบ้านเราเกี่ยวกับห้องซื้อขายมือสองอีกข้อดีกว่า

***ให้เขียนชื่อที่โชว์ในชื่อสมาชิก  วางไว้ข้างของที่ลงรูปขาย (เพื่อป้องกันการแอบอ้าง)***

เสือบหมอบ แมวเซา ที่เฝ้าดู ความเคลื่อนไหวของปามาเนียจะเอาไปใช้ในบอร์ดของตนเองบ้างก็ได้นะครับ  ถือว่าช่วยเหลือเพื่อนสมาชิกปาเจโร่ด้วยกันที่เจ้าบ้านอาจจะไม่ได้เตรียมการป้องกันเอาไว้

ยิ้ม ยิ้ม ครับ
 ;)
วางไว้ข้างเดี๋ยวโดนตัดต่อพันธุกรรมอีกรึเปล่าครับพี่นะเขียนเป็นลายน้ำกลางภาพเลยดีไหม  :L2739:  :L2739:

ออฟไลน์ ตุ้ย - นนทบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
แย่เลย ขายของไม่ลงรูปจริง.....

ออฟไลน์ มอน เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • มอน เชียงรายครับ
มาแอบดูครับ ตังยังไม่มี อิอิ :sd42:

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ไม่ใช่เฮียชัยคนเดียวที่โดนเฮียกอบ....ผมด้วยซิ
มันช่างเห็นแก่ได้.จริง ๆ  >:( >:( >:(
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..