ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัว  (อ่าน 4167 ครั้ง)

ออฟไลน์ nong_profender

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
    • www.profendershox.com
แนะนำตัว
« เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 09:27:11 »
แนะนำตัวในฐานะตัวแทนจาก ผู้ผลิตสินค้า โช้คอัพ โปรเฟนเดอร์ ....ยังใช้งานไมาค่อยเป็นผิดพลาดต้องขออภัยไว้ล่วงหน้า และรบกวนช่วยแนะน้องใหม่ด้วยคับ....ขอบคุณครับ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
Re: แนะนำตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 09:55:54 »
ทำไมหน้าตาของคุณน้องมันดูม้วนๆงอๆง้านล่ะ  :L4396:
แต่ก็ยินดีต้อนรับครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 09:57:02 »
 :L2894: คุณ  nong_profender อ่านตรงนี้ก่อน ครับ และยินดีต้อนรับสู่ ปามาเนีย
ดูตัวอย่างได้ที่กระทู้นี้เลย
รบกวนพี่ๆลองสำรวจข้อมูลเบื้องต้นเพื่อให้เป็นไปตามรูปแบบที่เราขอความร่วมมือกันนะครับ
ที่กระทู้http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html
(*** อ้างจาก พี่นะ [Na ratchada] )

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 10:01:30 »
แนะนำอีกทีครับ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,374.0.html
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 16:32:00 »
:L2894: คุณ  nong_profender อ่านตรงนี้ก่อน ครับ และยินดีต้อนรับสู่ ปามาเนีย
ดูตัวอย่างได้ที่กระทู้นี้เลย
รบกวนพี่ๆลองสำรวจข้อมูลเบื้องต้นเพื่อให้เป็นไปตามรูปแบบที่เราขอความร่วมมือกันนะครับ
ที่กระทู้http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html
(*** อ้างจาก พี่นะ [Na ratchada] )

นั่นไงๆโดนบ่นแล้ว...รีบเลยๆๆ  :L2901:

ออฟไลน์ พี่ต้น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
  • " ความสุข" มีความหมาย..ก็ต่อเมื่อได้..."แบ่งปัน"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 16:35:20 »
นั่นไงๆโดนบ่นแล้ว...รีบเลยๆๆ  :L2901:
มองไม่เห็นหน้าสวยๆเลยครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 16:37:49 »
มองไม่เห็นหน้าสวยๆเลยครับ
รูปมันไม่ชัด หรือป่าวคะพี่ เด๋วน้องเปลี่ยนใหม่ก็ได้....โดนดุอีกแล้ว.... :L4386:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 16:38:23 »
ไม่เข้าใจอยู่อย่างนึง จากหลายๆอย่าง
ก่อนจะสมัครเว็บปามาเนีย ก็คงได้เข้ามาอ่านกันบ้างหรืออ่านมาเยอะ
น่าจะเห็นรูปประจำตัวของสมาชิกไม่เห็นหรือครับ หรือ ไม่ขึ้นให้เห็น
ทำให้ สมช. ใหม่ๆ ไม่เห็น จึงไม่สามารถทำตามกฏได้
หรือ ถ้าเห็น แต่ไม่สนใจที่จะทำตามกฏ.

กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2014, 00:14:13 »
รูปมันไม่ชัด หรือป่าวคะพี่ เด๋วน้องเปลี่ยนใหม่ก็ได้....โดนดุอีกแล้ว.... :L4386:

สวัสดีครับพี่น้อง  :sd23: ยินดีต้อนรับสู่ปามาเนียครับ
ไม่ใช่ว่ามันไม่ชัด แต่มันไกลไปมากกว่า ผมว่าลองซูมรูปให้มันใกล้อีกนิด .....ลองดูตัวอย่างตามที่พี่ ๆ ก่อนหน้าแนะนำดูครับ  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2014, 09:28:37 »
สวัสดีครับพี่น้อง ยินดีต้อนรับครับ จากพี่ๆด้านบนนั้นโปรดอย่าได้มองเป็นอย่างอื่น จริงๆแล้วสมาชิกทั้งเก่าและใหม่เราโดนกันมาเกือบทุกคนและพวกเราก็ปฏิบัติตามด้วยความเต็มใจ เราอยู่ในบ้านเดียวกัน ใช้กฏเดียวกันเพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย และเรื่องรูปนั้นถือว่าเป็นตัวแทนของเราเลย เวลาเจอกันครั้งแรกเราจะได้ทักกันถูกโดยไม่ต้องมาเสียเวลาถามหรือแนะนำตัวกันให้เสียเวลา แถมยังรู้สึกเป็นกันเองทันทีที่เราเจอกันครั้งแรกเพราะส่วนใหญ่เราคุ้นเคยหน้าตาตั้งแต่พูดคุยกันในเวปบอร์ดแล้วครับ  :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2014, 11:12:23 »
สวัสดีครับพี่น้อง ยินดีต้อนรับครับ จากพี่ๆด้านบนนั้นโปรดอย่าได้มองเป็นอย่างอื่น จริงๆแล้วสมาชิกทั้งเก่าและใหม่เราโดนกันมาเกือบทุกคนและพวกเราก็ปฏิบัติตามด้วยความเต็มใจ เราอยู่ในบ้านเดียวกัน ใช้กฏเดียวกันเพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย และเรื่องรูปนั้นถือว่าเป็นตัวแทนของเราเลย เวลาเจอกันครั้งแรกเราจะได้ทักกันถูกโดยไม่ต้องมาเสียเวลาถามหรือแนะนำตัวกันให้เสียเวลา แถมยังรู้สึกเป็นกันเองทันทีที่เราเจอกันครั้งแรกเพราะส่วนใหญ่เราคุ้นเคยหน้าตาตั้งแต่พูดคุยกันในเวปบอร์ดแล้วครับ  :L2736:
ไม่ขุ่นเคืองอะไรค่ะ ขอบคุณทุกคะแนะนำ แต่เรื่องมีอยุ่ว่าตอนดูจากจอคอมรูปมันก็ชัดแล้ว ก็เลยเอามาใช้ค่ะ ....สงสัยต้องถ่ายใหม่... :L4387:

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2014, 11:20:54 »
ไม่ขุ่นเคืองอะไรค่ะ ขอบคุณทุกคะแนะนำ แต่เรื่องมีอยุ่ว่าตอนดูจากจอคอมรูปมันก็ชัดแล้ว ก็เลยเอามาใช้ค่ะ ....สงสัยต้องถ่ายใหม่... :L4387:

รูปที่เหมาะสมจะเป็นประมาณนี้ครับ ขออนุญาต เอารูปพี่น้องมาทำตัวอย่างให้ดูนะครับ

รูปอาจเบลอเนื่องจากเอารูปของพี่น้องไปทำเป็นตัวอย่าง พี่น้องลองหารูปใหม่แล้วครอปให้เห็นหน้าชัดๆ ใหญ่ๆ ประมาณนี้นะครับ มาทำรูปโปรไฟล์ :L2734:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2014, 11:53:27 »
รูปที่เหมาะสมจะเป็นประมาณนี้ครับ ขออนุญาต เอารูปพี่น้องมาทำตัวอย่างให้ดูนะครับ

รูปอาจเบลอเนื่องจากเอารูปของพี่น้องไปทำเป็นตัวอย่าง พี่น้องลองหารูปใหม่แล้วครอปให้เห็นหน้าชัดๆ ใหญ่ๆ ประมาณนี้นะครับ มาทำรูปโปรไฟล์ :L2734:
ถ่ายใหม่แล้ว...เมื่อกี้นี่เลยค่ะ ...คิดว่าชัดแล้ว...ถ่ายปุ๊บ นำมาใช้เลย....ถ่ายยังไม่ชัดอาจต้องซื้อมือถือใหม่... :sd10:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2014, 12:01:25 »
รูปใหม่ชัดเจนครับ  :L6428: ให้  :L2758: ที่ให้ความร่วมมือ

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2014, 12:03:51 »
เอ้ะ หรือคอมผมไม่ได้ สงสัยการ์ดจอเสีย ยังงัยก็ยินดีที่รู้จักครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2014, 12:06:24 »
รูปใหม่ชัดเจนครับ  :L6428: ให้  :L2758: ที่ให้ความร่วมมือ
เย้..ไม่ต้องซื้อมือถือใหม่แล้ว..ดีใจมาก...ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่แนะนำค่ะ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2014, 21:47:51 »
รูปชัดเจนตามพี่อ้วนว่าเลยครับ ....ขอ  :L6428: ให้เป็นการตอบแทนครับ  :L2753:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html