ผู้เขียน หัวข้อ: ***ควบน้องปา พาครอบครัว ทัวร์เชียงคาน (เอารูปมาฝากแล้วนะขอรับ)***  (อ่าน 23963 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
บรรยากาศดีครับพี่ตาม ได้กลิ่นไอของสังคมเมืองพุทธ ความเป็นอยู่แบบเรียบง่าย น่าไปเที่ยวมากๆ ครับ ว่าแต่มีที่แต่งน้องปาหรือเปล่า  ;D

รู้นะคิดอะไรอยู่ เตรียมวางแผนอีกแล้วใช่มั๊ย รอๆกันบ้างเด่อ  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
บรรยากาศดีครับพี่ตาม ได้กลิ่นไอของสังคมเมืองพุทธ ความเป็นอยู่แบบเรียบง่าย น่าไปเที่ยวมากๆ ครับ ว่าแต่มีที่แต่งน้องปาหรือเปล่า  ;D

รู้นะคิดอะไรอยู่ เตรียมวางแผนอีกแล้วใช่มั๊ย รอๆกันบ้างเด่อ  :sd42: :sd42: :sd42:

OMG......พี่นายจะไปแต่งรถถึงเชียงคานเลยเหรอครับพี่......ร้านแต่งน้องปาไม่เห็นนะ.....เห็นแต่ชาวบ้านเขาว่ารถแบบน้องปานี่ขโมยชอบส่งไปขายที่ลาวนะพี่  :L4386: :L4386:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

จัดไปครับพี่กิต  ตกลงพี่จองกรุ๊ปไหนดี 555  :L6027:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ย้ง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
รูปภาพสวยคับ แต่ถ้าได้ไปเองน่าจะสวยกว่า...อิจฉาป๋าตามจังไปก่อนผม :L2734:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
น่าอิจฉาจัง ขอกลับไปเป็นหนุ่มๆไม่ได้
สวยครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่ก้อง ธนขวัญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
พี่โต้งครับ  .... บุหรี่ไฟฟ้ายี่ห้อไหนดีครับ ผมอยากเลิกเหมือนกันครับ

ส่วนพี่ๆ ท่านใดสนใจที่พักเชียงคาน ติดต่อได้น่ะครับ www.baanyai-homestay.com
แอบโฆษณาจะโดนเป่าไหมเนี่ย

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พี่โต้งครับ  .... บุหรี่ไฟฟ้ายี่ห้อไหนดีครับ ผมอยากเลิกเหมือนกันครับ

ส่วนพี่ๆ ท่านใดสนใจที่พักเชียงคาน ติดต่อได้น่ะครับ www.baanyai-homestay.com
แอบโฆษณาจะโดนเป่าไหมเนี่ย

ทีมงานปามาเนียดูที่เจตนาเป็นหลักครับ กรณีของพี่ก้องนี้พอผ่านให้ชั่วคราวได้ครับ (ค้างคืนต้องคุยกันอีกที  ;))

ทั้งนี้และทั้งนั้น วมต พี่อ๊อดเรา กำลังจัดเตรียมพื้นที่ให้อยู่ครับ อดใจรออีกนิด งานแกล้นมือจริงๆ  :sd23:

ออฟไลน์ ^หนึ่ง^Engineering

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • Pluakdaeng Rayong
เอาไงดีหว่าเรา :L2736: :L2736: :L2736: :L2736: :L2736: :L2736:
Pajero Sport 2.5GT 4wd.
I Love Pajero Sport.