ผู้เขียน หัวข้อ: ที่นี่ประเทศไทย จังหวัดกระบี่ (ประเพณีกินเจ)  (อ่าน 5635 ครั้ง)

tod

• บุคคลทั่วไป
เอารูปมาฝากกัน วันนี้สดๆร้อนๆ  ดูกันเพลินๆ   :D :D ;)

พักกันก่อน

เอาแค่เบาๆ

ปิดท้าย

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
Re: ที่นี่ประเทศไทย จังหวัดกระบี่ (ประเพณีกินเจ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 22:15:42 »
 :sd21: โห...หวาดเสียวจัง พี่ทศ       แต่มีอีกมั๊ย   ;D

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Re: ที่นี่ประเทศไทย จังหวัดกระบี่ (ประเพณีกินเจ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 22:46:47 »
เอารูปมาฝากกัน วันนี้สดๆร้อนๆ  ดูกันเพลินๆ   :D :D ;)

ผมเข้าใจถูกหรือเปล่าว่ามันคือสัญญาณไฟจราจร ทำไมมันเท่อย่างนี้อะ :o

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 22:57:31 »
 :sd15: :sd15: :sd15: :sd43: :sd43: :sd43: :sd10:

เลือดอาบกันขนานนั้นเลย ...... วันไหนไปเจอพี่ทศจะขอให้พี่โชว์ให้ดูบ้างนะครับ :sd01: :sd10:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

tod

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 23:16:19 »
:sd21: โห...หวาดเสียวจัง พี่ทศ       แต่มีอีกมั๊ย   ;D
มีเสียวกว่านี้ครับ เดี๋ยวค่อยๆลงครับ  ;D

ผมเข้าใจถูกหรือเปล่าว่ามันคือสัญญาณไฟจราจร ทำไมมันเท่อย่างนี้อะ :o
ถูกแล้วครับพี่กิตติ มันคือสัญญาณไฟจราจร คนท้องถิ่นเรียกกันว่าแยกไฟแดงมนุษย์โบรานครับ

:sd15: :sd15: :sd15: :sd43: :sd43: :sd43: :sd10:

เลือดอาบกันขนานนั้นเลย ...... วันไหนไปเจอพี่ทศจะขอให้พี่โชว์ให้ดูบ้างนะครับ :sd01: :sd10:
ผมเองไม่กล้าครับพี่ตาม ได้แต่ดูอย่างเดียวครับ 555  ;) ;)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 19:14:15 »
พี่ทศที่เห็นนั้นเลือดจริงหรือเลือดปลอมอ่ะ หรือเลือดสัตว์

แล้วที่แทงเข้าปาก  ก่อนแทงเขายังปกติดีหรือป่าวครับ

น่าสยด สยองจัง
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

tod

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 22:11:45 »
พี่ทศที่เห็นนั้นเลือดจริงหรือเลือดปลอมอ่ะ หรือเลือดสัตว์

แล้วที่แทงเข้าปาก  ก่อนแทงเขายังปกติดีหรือป่าวครับ

น่าสยด สยองจัง
ของจริงๆเลือดจริงๆครับพี่นะ อันนี้เป็นความเชื่อส่วนบุคคล คนที่ทำคือคนที่เทพเจ้ามาประทับทรงอยู่ในร่าง
แล้วแสดงอภินิหาร ให้ชาวบ้านทั่วไปได้ดูกัน  อยากให้มาเที่ยวจะได้ดูของจริงกัน

ให้ดูตอนเสียบ ลองดูกันแบบเบาๆ ตั้งแต่เริ่มจนจบ  (ใจไม่ถึงห้ามดู) หวาดเสียวไปลบได้ครับ

อันนี้รูใหญ่หน่อยต้องใช้เหล็กแหลมนำ

มีหวาดเสียวกว่านี้ไม่กล้าลง :-X :-X

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ตุลาคม 2012, 22:14:27 โดย พี่ทศ Krb »

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 22:47:45 »
อยากเห็นอ่ะ PM ก็ได้ครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 23:35:27 »
ทำไมถึงเจาะกันแต่แก้มครับ ::)

tod

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 12:21:24 »
ทำไมถึงเจาะกันแต่แก้มครับ ::)
ก็ว่างั้นครับพี่ สงสัยไม่มีกระดูก แผลปิดหายเร็ว  ;)
มันมีมาแบบนี้แล้วพี่ ไม่กล่าถามเขาเหมือนกัน เดียวโดนถีบ  5555
 :sd42:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 78
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 14:52:48 »

พักกันก่อน

พี่ทศคับ ป๋มขออนุญาติดูแต่นี้นะคับ
ที่เหลือๆ มันเฉียวเกิน เด๋วมันติดตาอ่ะคับ
ว่าแต่รูปบนอ่ะ แม่บ้านพี่ทศเหรอคับ  ;D ;D ;D

tod

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 19:28:25 »
พักกันก่อน
พี่ทศคับ ป๋มขออนุญาติดูแต่นี้นะคับ
ที่เหลือๆ มันเฉียวเกิน เด๋วมันติดตาอ่ะคับ
ว่าแต่รูปบนอ่ะ แม่บ้านพี่ทศเหรอคับ  ;D ;D ;D
ไม่ใช่แม่บ้านผมครับ  ;) มองแต่ของเสียวๆเห็นผ่านสายตาสวยดีเลยขอพักสายตา   :-* :-*