ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY BIRTHDAY สำหรับพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนกุมภาพันธ์ 2557  (อ่าน 7254 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
วันเวลาช่างผ่านไปรวดเร็วเหลือเกิน เผลอแป็บเดียวก็ย่างเข้าเดือนที่สองของปีแล้ว

ทืมงานปามาเนียของอวยพรให้พี่ๆชาวปามาเนียที่เกิดในเดือนแห่งความรักนี้

จงประสบแต่ความสำเร็จ ความเจริญ คิดอะไรก็ขอให้สมความปรารถนา ที่สำคัญ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ  :L4399:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สุขสันต์วันเกิดพี่ๆปามาเนียทุกท่าน สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง อิ่มอกอิ่มใจ ไปตลอดปีครับ

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยกันทุกคนครับ :sd10:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ พี่เอก-Yensira

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
 สุขภาพให้แข็งแรง เงินทองไหลมา พาน้องปาไปแต่งอย่างที่ชอบ ครับพี่ๆทุกท่าน  :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
HBD พี่ทุกท่าน ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือน กุมภาพันธ์ เฮง เฮง ๆๆๆๆๆๆๆๆ   สุขภาพร่างกายแข็งแรง ครับ  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ขอให้พี่ๆ ทุกท่าน มีความสุขมากๆ ประสบความสำเร็จทั้งขีวิตส่วนตัว ครอบครัว และ หน้าที่การงานครับ

การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
HBD ครับทุกท่าน ขอให้ เฮง เฮง ตลอดทั้งปีครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
HBD พี่ทุกท่าน ที่มีวันเกิดในเดือนกุมภาพันธ์ ขอให้ สุขภาพร่างกายแข็ง.. แรง.. ดี ครับ   :sd23:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่ๆทุกท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรงทุกท่าน รวยๆ เฮงๆ ครับ  :L2734:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L2894: ขอให้พี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนแห่งความรักนี้ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรงกันทั้งครอบครัวนะครับ  :L2753:   :L2760:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
HBD. พี่ๆทุกท่าน

ออฟไลน์ ต่อ_pajero

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
สุขสันต์วันเกิด พี่ๆทุกๆท่านนะครับ :sd10:
กว้างศอก ยาววา หนาคืบ...  สุดท้ายของชีวิต

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
.

HBD คับทุกๆ ท่าน
ขอให้แข็ง แรงดีๆ กันถ้วนหน้าค้าบบบบ

.

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ขอให้มีความสุขครับ  :sd24:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ต้า ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • มิตรภาพดีๆหาได้ที่ pamania
 hdb มีความสุขมากๆคับ พี่ทุกคน ร่ำรวยเงินทอง ถูกหวยทุกงวด มีเงินกระเป๋าแหกกันบ่อยๆทุกท่านนะครับ :L4373:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
วันนี้ HBD พี่เจตน์ , พี่ไซ - zAi , หม่อง Pamania
สุขภาพแข็งและแรง ดี ครับ

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
วันนี้ HBD พี่เจตน์ , พี่ไซ - zAi , หม่อง Pamania
สุขภาพแข็งและแรง ดี ครับ

ขอบคุณครับพี่ต๋องและพี่ๆท่านอื่นๆทุกๆท่านครับ
และขอให้ทุกท่าน ทั้งแข็งและแรงดีกันทุกท่านเทอดสาจุ

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
HBD พี่ๆ ที่มีวันคลายวันเกิดในเดือนกุมภาพันธ์ นี้นะครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง

ร่ำรวยเงินทอง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานนะครับ

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
HBD ครับพี่ๆ ไม่เจ็บ ไม่จน ครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พันธ์ 9128

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
สุขสันต์วันเกิดทุกท่าน ขอให้มีความสุข สมบูรณ์ทั้งกายทั้งใจ คุณพระคุ้มครองเดินทางปลอดภัยทั้งครอบครัว

ออฟไลน์ Palm

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณครับ... :L4399: :L2758:

ออฟไลน์ อู๊ด บางริ้น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ

HBD ครับพี่อู๊ด วันนี้ตรงวันไปฉลองไหนครับ  :L4398: :L4361:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
วันนี้ คล้าย วันเกิด ผู้นำกลุ่ม ของ ปามาเนีย

HBD สุขภาพ แข็ง แรง และ เฮงๆๆๆ ครับ พี่หนึ่ง (noung111)
[/color]

• Pa Mania
  • *
สุขภาพแข็งแรงครับพี่หนึ่ง  :sd23:

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
รวยๆ ครับพี่หนึ่ง  :sd23:

ออฟไลน์ โย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • You'll NeVer WalK AlonE
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านน่ะคับ นานๆแวะมาดูข่าวคราวสักที ช่วงนี้เปลี่ยนงานเลยไม่ค่อยมีเวลาโฉบเข้ามาเท่าไหร่  :sd23: :sd23: :sd23:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
วันนี้ คล้าย วันเกิด ผู้นำกลุ่ม ของ ปามาเนีย

HBD สุขภาพ แข็ง แรง และ เฮงๆๆๆ ครับ พี่หนึ่ง (noung111)
[/color]
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่หนึ่ง ไม่เจ็บ ไม่จนนะคร๊าบบบบบบ  :sd23: