ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แผนภูมิสายไฟครับ  (อ่าน 1791 ครั้ง)

ออฟไลน์ ธีระ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
อยากได้แผนภูมิสายไฟครับ
« เมื่อ: 2 กุมภาพันธ์ 2014, 19:16:02 »
สวัสดีครับ พี่ท่านไดพอจะมีแผนภูมิสายไฟที่จ่ายไฟให้กับหลอดไฟต่างๆในห้องโดยสาร ตอนเราเปิดไฟหรี หรือ ไฟหน้าบ้างครับ
เช่น หลอดไฟปุ่มแอร์ หลอดไฟส่องคอนโซนกลาง หลอดไฟบริเวณคันเกียร์ หลอดไฟปุ่มกดต่างๆทั้งที่บริเวณคอนโซนหน้า และ พวงมาลัย เป็นต้นครับ
ผมอยากรู้ว่าสายไฟมันไปรวมตัวกันอยู่ที่ไหน และ สายไหนเป็นสายไหนบ้าง  :sd06: ก่อนจะแยกไปตามหลอดไฟต่างๆครับ ขอบคุณมากครับ  :sd23: