ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมถึงมีปามาเนีย = Why Pa-Mania was born ?????  (อ่าน 136329 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
Re: ทำไมถึงมีปามาเนีย = Why Pa-Mania was born ?????
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 2 พฤษภาคม 2013, 21:38:07 »
ผมก็เป็น คนธรรมดาคนหนึ่ง ที่ติดตาม BBB แก๊ง มาตั้งแต่บ้านหลังเก่า ยอมรับเลยว่า BBB GANG มีแต่ให้ครับ :L2900: มันโดนใจ ผม   
ผมต่างหาก ที่เป็นฝ่ายรับอย่างเดียว  :ขอบคุณ BB GANG ที่ทำให้ผมมีความสุข ครับ ผม คนธรรมดา จะเป็นแรงขับเคลื่อนเล็กๆ แต่มีพลัง
ให้ ปาเจโร่มาเนีย ครับ  มิตรภาพ ที่แสน อบอุ่น รอคุณอยู่ ที่ ปาเจโร่มาเีนีย ครับ :L4384: DOL2523  :L4399:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่แกะ (PKT)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • Phuket Thailand 4x4
Re: ทำไมถึงมีปามาเนีย = Why Pa-Mania was born ?????
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 05:42:12 »
ผมก็เป็น คนธรรมดาคนหนึ่ง ที่ติดตาม BBB แก๊ง มาตั้งแต่บ้านหลังเก่า ยอมรับเลยว่า BBB GANG มีแต่ให้ครับ :L2900: มันโดนใจ ผม   
ผมต่างหาก ที่เป็นฝ่ายรับอย่างเดียว  :ขอบคุณ BB GANG ที่ทำให้ผมมีความสุข ครับ ผม คนธรรมดา จะเป็นแรงขับเคลื่อนเล็กๆ แต่มีพลัง
ให้ ปาเจโร่มาเนีย ครับ  มิตรภาพ ที่แสน อบอุ่น รอคุณอยู่ ที่ ปาเจโร่มาเีนีย ครับ :L4384: DOL2523  :L4399:
ผมก็เหมือนกันครับ  :L4399: กรองแอร์ด้านหลังที่ได้มาจากบ้านโน้นยังอยู่เลยครับ  :L4384:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 14:26:37 »
ผมก็เหมือนกันครับ  :L4399: กรองแอร์ด้านหลังที่ได้มาจากบ้านโน้นยังอยู่เลยครับ  :L4384:

คำว่าให้มีความหมายมากกว่าสิ่งใด  คำว่าให้เสมือนประตูที่เราเปิดออกรอมิตรภาพจากการรับกลับเข้ามาโดยที่เราไม่รู้ตัว
จริงอยู่ที่ในใจของคนเราทุกคนนั้นอยากที่จะให้และอยากที่จะรับ   อยู่ที่ว่าแล้วจะให้ใครแล้วจะรับจากใคร  ก็เท่านั้นเอง

ของบางสิ่งอาจไม่มีคุณค่าเลยสำหรับเรา  แต่บางทีสิ่งนั้นอาจเป็นความหวังของอีกหลายคน  และของบางสิ่งที่เราถวินหา
กลับหาใช่สิ่งที่หลายคนอยากจะได้มาครอบครอง   ของเก่าที่เราไม่ได้ใช้อาจสร้างคุณค่ามากมายสำหรับบางคน   ของบางสิ่งใช่ว่า
จะซื้อหามาใช้แล้วมีความสุขสนุกกับมัน  ต่างกับของเก่าที่เอามาซ่อมดัดแปลงจนมีประโยช์นกลับสร้างความภูมิใจกว่าของใหม่ที่วางขาย
เพราะความคิด idea ความมุ่งมั่น ความใส่ใจ ความพยายามจนเกิดความสำเร็จที่อยู่ในผลงานหรือชิ้นงานนั้น  บางครั้งร่องรอยแห่งการดัดแปลง
หรือรอยจากความพยายามสุดๆแล้ว  กลับสวยและมีค่ามากกว่าความเรียบเนียนของสินค้าใหม่ที่ทำออกมาขายทั่วไปเสียอีก

นี่แหละคือที่มาของการสร้างสรรค  ของการกำเนิด  ของความสนุก  ของคนที่มีแนวทางเดียวกัน   มาล้อมวงคุยกัน สนุกกัน แบบที่เห็นครับ

**พี่ดล  พี่แกะ จะลองเดินทางจากชุมพร  หรือเพื่อนสมาชิกจะลองเดินทาง หาจังหวะมาร่วมกับพวกเราสักครั้งจะได้สัมผัสของจริงกันเสียที
ดีไม่ดีอาจจะมาแค่ครั้งเดียวเพราะไม่เป็นดังที่คิด 55555  เพราะคิดไว้แค่นี้แต่มีนู๊น มีนี่ให้ต้องคิดอีก
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 4 พฤษภาคม 2013, 13:13:44 »
**พี่ดล  พี่แกะ จะลองเดินทางจากชุมพร  หรือเพื่อนสมาชิกจะลองเดินทาง
พี่ นะ ครับ  เมื่อโอกาสมาถึง ผมจะ :L2753: ไปในทันที่ครับ  :L4384:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ ปุ้ย นนทบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2013, 21:53:18 »
โพสแรกทันทีหลังจากเป็น full member ต้องโพสกระทู้นี้  :L2754:

อ่านมาตั้งแต่เม้นท์แรก ยันสุดท้าย รู้สึกว่าบ้านนี้อบอุ่นมาก  :L2900:
เคยเข้าไปในเวปเดิมมาแป็บนึง ผมรู้สึกแปลกๆ ออกแนวว้าเหว่นะ ไม่รู้คิดเองคนเดียวหรือเปล่า เลยไม่เข้าไปอีก จนมาพบปามาเนีย  :L2904:เลย

ขออยู่ในชายคาบ้านหลังนี้ด้วยคนนะครับ  :L4399:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2013, 21:59:21 »
โพสแรกทันทีหลังจากเป็น full member ต้องโพสกระทู้นี้  :L2754:

อ่านมาตั้งแต่เม้นท์แรก ยันสุดท้าย รู้สึกว่าบ้านนี้อบอุ่นมาก  :L2900:
เคยเข้าไปในเวปเดิมมาแป็บนึง ผมรู้สึกแปลกๆ ออกแนวว้าเหว่นะ ไม่รู้คิดเองคนเดียวหรือเปล่า เลยไม่เข้าไปอีก จนมาพบปามาเนีย  :L2904:เลย

ขออยู่ในชายคาบ้านหลังนี้ด้วยคนนะครับ  :L4399:

ยินดีต้อนรับครับพี่ปุ้ย......ขอบคุณที่ชื่นชมกับที่มาของบ้านของเราหลังนี้ครับ......เดินชมให้ทั่วๆบ้านเลยครับพี่ปุ้ย.....บ้านนี้มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครับ.....มีตั้งแต่ห้อง DIY ยันห้องน้ำ  :L2754: :L2754:.....เลือกพักผ่อนได้ตามอัธยาศรัยครับ

ผมขออนุญาติเติมชื่อภาษาไทยให้พี่ปุ้ย ในชื่อ profile นะครับ เพื่อให้พี่ๆท่านอื่นๆจะได้เรียกชื่อและออกเสียงชื่อพี่ปุ้ยได้ถูกต้องครับ

:L2736: :L2736: :L2758: :L2758:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2013, 22:06:24 »

ยินดีต้อนรับเลยครับพี่ปุ้ย(หวังว่าไม่ได้เรียกผิดนะ พี่ใส่ภาษาไทยกำกับหน่อยก็ดีนะ อันนี้ขอแนะนำเลย) :L4399:

บ้านเราสมชอาจยังน้อย ถ้าโพสกันสมํ่าเสมอ ผมเชื่อว่าแทบทุกคนจะรู้จักกันหมด (เพราะฉะนั้นพี่ปุ้ยอย่าลืมคอยแวะเข้ามาทักทายนะครับ) :L2759:

ส่วนตัวพี่เองโอกาสว้าเหว่คงไม่ง่าย แต่กระเป๋าตังพี่ไม่แน่ อาจว้าเหว่จากการขาดตังเป็นระยะๆ พึ่งระวัง :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013, 05:30:00 »

ยินดีต้อนรับครับพี่ปุ้ย......ขอบคุณที่ชื่นชมกับที่มาของบ้านของเราหลังนี้ครับ......เดินชมให้ทั่วๆบ้านเลยครับพี่ปุ้ย.....บ้านนี้มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครับ.....มีตั้งแต่ห้อง DIY ยันห้องน้ำ  :L2754: :L2754:.....เลือกพักผ่อนได้ตามอัธยาศรัยครับ

ผมขออนุญาติเติมชื่อภาษาไทยให้พี่ปุ้ย ในชื่อ profile นะครับ เพื่อให้พี่ๆท่านอื่นๆจะได้เรียกชื่อและออกเสียงชื่อพี่ปุ้ยได้ถูกต้องครับ

:L2736: :L2736: :L2758: :L2758:

ขอบคุณครับพี่ตูมตาม ผมสมัครด้วยชื่อไทยแล้ว แต่ระบบบอกว่ามีคนใช้ชื่อนี้แล้ว เลยต้องใช้ภาษาอังกฤษครับ ได้ใช้ภาษาไทยสบายใจขึ้น อ่านง่ายชัดเจนดีครับ ขอบคุณครับ  :sd24:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013, 05:36:51 »

ยินดีต้อนรับเลยครับพี่ปุ้ย(หวังว่าไม่ได้เรียกผิดนะ พี่ใส่ภาษาไทยกำกับหน่อยก็ดีนะ อันนี้ขอแนะนำเลย) :L4399:

บ้านเราสมชอาจยังน้อย ถ้าโพสกันสมํ่าเสมอ ผมเชื่อว่าแทบทุกคนจะรู้จักกันหมด (เพราะฉะนั้นพี่ปุ้ยอย่าลืมคอยแวะเข้ามาทักทายนะครับ) :L2759:

ส่วนตัวพี่เองโอกาสว้าเหว่คงไม่ง่าย แต่กระเป๋าตังพี่ไม่แน่ อาจว้าเหว่จากการขาดตังเป็นระยะๆ พึ่งระวัง :sd42: :sd42: :sd42:

ชื่อภาษาไทยพี่ตูมตามจัดการให้แล้วครับ เห็นพี่แต่ละคน  :L6415: กันเป็นแถวเลย  :L2900:

ออฟไลน์ ฉิว(Chiew)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2013, 15:33:31 »
ก่อนอื่นต้องขอออกตัวก่อนว่าผมเป็น สมช ใหม่บ้านนี้ไม่ทราบถึงปัญหาว่าเป็นมาอย่างไร เท่าที่ผมได้ติดตามกระทู้ในบ้านหลังนี้อยู่จนเกือบทั่วทั้งบ้าน55 (ผมก็ตามอีกเวปด้วยแต่ต่อไปคงไม่แล้ว) จึงตัดสินใจส่งหลักฐานเพื่อขอเป็นสมช อย่างเต็มตัว ทีมงาน BBB gang ทำให้ผมที่ชอบแงะ แกะ เกา (ไอ้ย๊ะ 55) หมายถึงชอบแต่ง DIY มีความรู้เพิ่ม และจากการอ่านรีวิว ก็ตัดสินใจง่ายขึ้นในการตัดสินใจที่จะแต่งรถของตัวเอง(บางเวปมีแต่กระทู้ขายของ55) เมื่อก่อนผมอยู่บ้านไทรทั่นมาปีกว่าๆจนปลดระวางให้พี่ชายหันมาคบกับ "ไข่ขาว"ได้ไม่นาน และได้มาเจอบ้านหลังนี้และพี่ๆทีมงานทุกคน ขอบอกว่า ดีใจมากครับ :L2900:  ผมขอเป็นส่วนหนึ่งของบ้านอันอบอุ่นหลังนี้ด้วยนะครับ :L2900:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2013, 15:44:26 »
ก่อนอื่นต้องขอออกตัวก่อนว่าผมเป็น สมช ใหม่บ้านนี้ไม่ทราบถึงปัญหาว่าเป็นมาอย่างไร เท่าที่ผมได้ติดตามกระทู้ในบ้านหลังนี้อยู่จนเกือบทั่วทั้งบ้าน55 (ผมก็ตามอีกเวปด้วยแต่ต่อไปคงไม่แล้ว) จึงตัดสินใจส่งหลักฐานเพื่อขอเป็นสมช อย่างเต็มตัว ทีมงาน BBB gang ทำให้ผมที่ชอบแงะ แกะ เกา (ไอ้ย๊ะ 55) หมายถึงชอบแต่ง DIY มีความรู้เพิ่ม และจากการอ่านรีวิว ก็ตัดสินใจง่ายขึ้นในการตัดสินใจที่จะแต่งรถของตัวเอง(บางเวปมีแต่กระทู้ขายของ55) เมื่อก่อนผมอยู่บ้านไทรทั่นมาปีกว่าๆจนปลดระวางให้พี่ชายหันมาคบกับ "ไข่ขาว"ได้ไม่นาน และได้มาเจอบ้านหลังนี้และพี่ๆทีมงานทุกคน ขอบอกว่า ดีใจมากครับ :L2900:  ผมขอเป็นส่วนหนึ่งของบ้านอันอบอุ่นหลังนี้ด้วยนะครับ :L2900:

ยินดีครับพี่ฉิว  สำหรับบ้านหลังนั้นจะไปเที่ยวเล่นก็ได้ไม่ได้ห้ามอะไร  แต่ระวังเรื่องข้อมูลที่อาจติดมือไปวางไว้ให้สมาชิกท่านอื่นๆด้วยความหวังดี  เพราะสุดท้ายความหวังดีเหล่านี้จะส่งผลกับมาหาคนโพสกระทู้ก็เป็นได้   ต้องฝากพิจารณาครับ

บ้านปามาเนียยินดีต้อนรับทุกท่านที่สมัครใจและเข้าใจว่าเราคือใคร เป็นมาอย่างไร  และทำไมถึงต้องมีวันนี้  แค่นั้นเองครับ

หรือหากอยากรู้เยอะกว่านั้นรบกวนเข้าห้องน้ำปามาเนียเลยครับ
 :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ฉิว(Chiew)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2013, 16:12:26 »

ยินดีครับพี่ฉิว  สำหรับบ้านหลังนั้นจะไปเที่ยวเล่นก็ได้ไม่ได้ห้ามอะไร  แต่ระวังเรื่องข้อมูลที่อาจติดมือไปวางไว้ให้สมาชิกท่านอื่นๆด้วยความหวังดี  เพราะสุดท้ายความหวังดีเหล่านี้จะส่งผลกับมาหาคนโพสกระทู้ก็เป็นได้   ต้องฝากพิจารณาครับ

บ้านปามาเนียยินดีต้อนรับทุกท่านที่สมัครใจและเข้าใจว่าเราคือใคร เป็นมาอย่างไร  และทำไมถึงต้องมีวันนี้  แค่นั้นเองครับ

หรือหากอยากรู้เยอะกว่านั้นรบกวนเข้าห้องน้ำปามาเนียเลยครับ
 :L2739:

ขอบคุณครับพี่นะ :sd23:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2013, 17:29:57 »
 :sd23:อยู่มา6เดือนไม่สนใจอะไรตั้งหน้าตั้งตาอย่างเดียว :L6415:
บ้านมีแต่ความอบอุ่นเป็นกันเองมาก :L2900: :L2900:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2013, 18:27:32 »
พี่ๆหลายๆคนคงผ่านปัญหามาเยอะ ผมขอเป็นกำลังใจให้พี่ๆน่ะครับ
ผมเป็นน้องใหม่ แต่จะขอเคารพการตัดสินใจของพี่ๆน่ะครับ
 ผมมีความรู้สึกดีๆให้คับ.  และยินดีเปนอย่างยิ่งคับที่ได้เป็นสมาชิก ปามาเนียคับ
                  ขอบคุณคับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แบน_ปาขาว แม่น้องโช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2013, 10:22:13 »
ขอบคุณสำหรับความเหน็ดเหนื่อย ที่พี่ๆร่วมแรงร่วมใจกันนะคะ มันอาจเป็นเพราะโชคชะตานะคะ เพราะในตอนแรก แบนเข้าไปอ่านอีกเวบ หลังจากจองรถแบบ งง ก็จำเป็นที่ต้องหาข้อมูลเพิ่มขึ้นจาก พี่กูเกิ้ล และขึ้นลิงค์บ้านนั้นมา  ซึ่งก็ไปเรื่องแก็สนี่แหล่ะค่ะ แต่ด้วย วาสนาเราจะได้พบกัน ก็ลองมาคลิกบ้านนี้ และไม่กี่วัน ก็สมัครสมาชิก Full member เลย ซึ่งปกติแบนจะไม่เล่นบอร์ดแบบเปิดเผยตัวขนาดนี้เลย แต่เพราะกฎเกณฑ์ ของบอร์ดชัดเจน ไม่เลือกปฏิบัติ และ พี่ได้แสดงให้เห็นเป็นตัวอย่าง ทั้งการโพสต์ ชื่อ โพสต์หน้า แบนจึงคิดว่าเราก็จำเป็นต้องแสดงความจริงใจเหล่านี้ออกมาเหมือนกัน ถึงแม้ว่าจะโลเทคโนโลยีก็ตาม แต่พี่ๆที่นี่ก็พร้อมจะแนะนำ โดยมิได้แสดงท่าทีรำคาญอะไร และจะบอกว่าตั้งแต่มาบ้านนี้ เลยติดบ้านนี้แทนเลย  :sd23: และแบนขอฝากเนื้อฝากตัวอีกครั้ง ไม่ว่าจะได้  :L6415: หรือไม่ แบนก็เชื่อว่า ไม่มีใครจะสามารถมาแหกกระเป๋าเราได้ ถ้าเราไม่แหกของเราเอง  :L2904:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2013, 13:18:54 »
ขอบคุณสำหรับความเหน็ดเหนื่อย ที่พี่ๆร่วมแรงร่วมใจกันนะคะ มันอาจเป็นเพราะโชคชะตานะคะ เพราะในตอนแรก แบนเข้าไปอ่านอีกเวบ หลังจากจองรถแบบ งง ก็จำเป็นที่ต้องหาข้อมูลเพิ่มขึ้นจาก พี่กูเกิ้ล และขึ้นลิงค์บ้านนั้นมา  ซึ่งก็ไปเรื่องแก็สนี่แหล่ะค่ะ แต่ด้วย วาสนาเราจะได้พบกัน ก็ลองมาคลิกบ้านนี้ และไม่กี่วัน ก็สมัครสมาชิก Full member เลย ซึ่งปกติแบนจะไม่เล่นบอร์ดแบบเปิดเผยตัวขนาดนี้เลย แต่เพราะกฎเกณฑ์ ของบอร์ดชัดเจน ไม่เลือกปฏิบัติ และ พี่ได้แสดงให้เห็นเป็นตัวอย่าง ทั้งการโพสต์ ชื่อ โพสต์หน้า แบนจึงคิดว่าเราก็จำเป็นต้องแสดงความจริงใจเหล่านี้ออกมาเหมือนกัน ถึงแม้ว่าจะโลเทคโนโลยีก็ตาม แต่พี่ๆที่นี่ก็พร้อมจะแนะนำ โดยมิได้แสดงท่าทีรำคาญอะไร และจะบอกว่าตั้งแต่มาบ้านนี้ เลยติดบ้านนี้แทนเลย  :sd23: และแบนขอฝากเนื้อฝากตัวอีกครั้ง ไม่ว่าจะได้  :L6415: หรือไม่ แบนก็เชื่อว่า ไม่มีใครจะสามารถมาแหกกระเป๋าเราได้ ถ้าเราไม่แหกของเราเอง  :L2904:

ตามนั้นครับพี่แบน  :L2736:  :L2734:  :L2901:

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2013, 18:53:46 »
ยินดีเป็นอย่างยิ่งที่มีโอกาศอยู่บ้านหลังนี้............   :sd23:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2013, 20:01:51 »

ยินดีเป็นอย่างยิ่งที่มีโอกาศอยู่บ้านหลังนี้............   :sd23:

:L2900: :L2734:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • ครูคือผู้ให้
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2013, 20:09:02 »
บ้านหลังนี้มีมิตรภาพ ความจริงใจ มีน้ำใจ แบ่งปัน ให้กันและกันเสมอมา รู้สึกอบอุ่นที่ได้อาศัยอยู่ในบ้านหลังนี้ครับ     :L2734:
ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2013, 10:56:43 »
บ้านหลังนี้มีมิตรภาพ ความจริงใจ มีน้ำใจ แบ่งปัน ให้กันและกันเสมอมา รู้สึกอบอุ่นที่ได้อาศัยอยู่ในบ้านหลังนี้ครับ     :L2734:
Thank you three time :L2739: :L2901: :L2901: