ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมบริจาคสิ่งของและสมทบทุนเลี้ยงอาหารกลางวันเด็ก รร.บ้านพุเข็ม 14 กพ.  (อ่าน 36953 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 97
...อัพกระทู้จ้าาา.....อีก 2 อาทิตย์ กว่าๆ เท่านั้น....ยังขาดอะไรกันอีกบ้างครับ....สมช. ท่านใดอยากร่วมกิจกรรมเชิญ ด่วนเลยครับบบบ......   :L4398:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
พี่สุภัทร
คาดว่าคงไม่ได้ไปด้วยแน่ๆ  เพราะเชงเม้งก้ต้องเดินทางไกลไปเบตง อีกเลยของดกิจกรรมไว้ก่อน ;sd42;
แต่ถึงไม่ไปด้วยก็ขอร่วมบริจาคเป็นเงิน 500 บาท นะครับ
โอนให้แล้ว วันนี้ เวลา 18.00 ATM SCB

ยืนยันรับเงินจากพี่บูรณ์ 500 บาทเรียบร้อยแล้ว ขออภัยที่ update ล่าช้าครับ

ขอบคุณครับ
ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ[/size][/color]

รายนามผู้บริจาค

1. พี่พรชัย                    2,000 บาท
2. พี่อั๋น                       ขอไม่ระบุจำนวนเงิน
3. พี่ต่อย                     1,000 บาท
4. พี่โอ๋ JC ระนอง           1,000 บาท
5. พี่บูรณ์                      500   บาท
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
พี่สุครับ พี่ตามครับ สิ่งของบริจาคที่จะร่วมสบทบไปด้วยเอาไปวันเดินทางได้เลยหรือต้องฝากไว้ที่ส่วนกลางยังไงก่อนหรือเปล่าครับ คาดว่าน่าจะเป็น หนังสือ ของเล่น แล้วอาจมีเสื้อผ้าด้วยครับ  :L2753:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
พี่สุครับ พี่ตามครับ สิ่งของบริจาคที่จะร่วมสบทบไปด้วยเอาไปวันเดินทางได้เลยหรือต้องฝากไว้ที่ส่วนกลางยังไงก่อนหรือเปล่าครับ คาดว่าน่าจะเป็น หนังสือ ของเล่น แล้วอาจมีเสื้อผ้าด้วยครับ  :L2753:

ฝากไว้กับพี่ธีก่อนครับ รอพี่ตามแจ้งอีกทีว่าจะรวมของกันเมื่อไรครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขอขอบคุณพี่น้องต้นแทนเด็กๆด้วยครับ  :sd23:

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
พี่ๆ ผมร่วมทำบุญด้วยครับ 500 บาท
โอนเข้า SCB พี่สุภัทรแล้วครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2014, 15:52:11 โดย หนู [OISHI] »
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ แบน_ปาขาว แม่น้องโช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
เงินเดือนออกแล้ว เย้   :sd10:

วันนี้โอนเงินเข้าบัญชีกสิกรนะคะ พี่สุภัทร ร่วมสมทบทุน 1,000 บาท รอบนี้คงไม่สามารถไปร่วมได้เพราะติดภารกิจที่บริษัทฯตรงกับจัดเที่ยวบริษัทฯพอดี จัดบ่อยๆนะคะพี่ๆ แบนมีโอกาสจะไปร่วมด้วยค่ะ ขอบคุณสำหรับความเสียสละของพี่ๆทุกท่านค่ะ   :sd23:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2014, 14:33:07 โดย แบน_ปาขาว แม่น้องโช »

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พี่ๆ ผมร่วมทำบุญด้วยครับ 500 บาท
โอนเข้า SCB พี่สุภัทรแล้วครับผม

เงินเดือนออกแล้ว เย้   :sd10:

วันนี้โอนเงินเข้าบัญชีกสิกรนะคะ พี่สุภัทร ร่วมสมทบทุน 1,000 บาท รอบนี้คงไม่สามารถไปร่วมได้เพราะติดภารกิจที่บริษัทฯตรงกับจัดเที่ยวบริษัทฯพอดี จัดบ่อยๆนะคะพี่ๆ แบนมีโอกาสจะไปร่วมด้วยค่ะ ขอบคุณสำหรับความเสียสละค่ะของพี่ๆทุกท่านค่ะ   :sd23:

ขอขอบคุณพี่หนูกับพี่แบนด้วยครับ  :sd23:

• Pa Mania
  • *

ขอบคุณพี่น้องต้น พี่หนู พี่แบน ที่ร่วมบริจาคครับ

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

1. พี่พรชัย                    2,000 บาท
2. พี่อั๋น                        ขอไม่ระบุจำนวนเงิน
3. พี่ต่อย                      1,000 บาท
4. พี่โอ๋ JC ระนอง           1,000 บาท
5. พี่บูรณ์                        500  บาท
6. พี่น้องต้น                   1,000 บาท
7. พี่หนู                          500 บาท
8. พี่แบน                      1,000 บาท

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
  :sd23:    Pajerosportmania. มาด้วยใจ. คับ   :L6419:
ส่วนของผมมีของเล่นสำหรับน้องๆ ส่วนนึงแล้วคับ มากพอสมควรเลยคับ.
ผมคิดว่า น่าจะมี ประเภทเสื้อผ้า เครื่องนุ่งห่ม ด้วยไหมคับ :L4384:
   พี่ๆ คิดว่ายังไงคับ.
                    ขอบคุณคับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอขอบคุณผู้สนับสนุนทุกรายการ  ต้นเดือนหน้าจะมาโหมกระทู้กันอีกครั้งครับ

ช่วงนี้ขอตัวก่อน  :L2901:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2901:  :L2901:  :L2901: โหมกระทู้  :L2901:   จะคอยติดตามข่าวคับ
         ขอบคุณคับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
ว2  ว2   ว2  ว2   ว2  ว2   

เงียบ
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
สบทบทุน 500.03 เข้า Kbank ครับ  :sd10: :sd10:

อาจจะไปเข้าร่วมกิจกรรมด้วย แต่ต้องรอใกล้ๆก่อน ถึงจะรุ้ว่าไปได้หรือไม่ได้  :L2901:
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

• Pa Mania
  • *
ยืนยันรับเงินครับ

ขอขอบคุณพี่มิ่้ม ร่วมสมทบทุน และ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

2. พี่อั๋น                        ขอไม่ระบุจำนวนเงิน
3. พี่ต่อย                      1,000 บาท
5. พี่บูรณ์                        500  บาท
6. พี่น้องต้น                   1,000 บาท
7. พี่หนู                          500 บาท
8. พี่แบน                      1,000 บาท
9. พี่มิ้ม                          500 บาท

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ขอร่วมด้วยครับ 500 บาท

โอนเวลา 19.37 น. ธนาคารกสิกรไทยครับ

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
เรื่อง fax แนะนำแบบที่ผมใช้อยู่ เสียรายปี ปีละ ๖๐๐ บาท

รับได้ไม่จำกัด

ค่าส่ง ส่งครั้งละ ๒ บาท เติมเงิน ขั้นต่ำ ๑๐๐ บาท (ส่งได้ ๕๐ ครั้ง)

การส่ง ทำเป็นไฟล์ pdf แล้วแนบไฟล์ขึ้น server

สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

• Pa Mania
  • *
ขอร่วมด้วยครับ 500 บาท

โอนเวลา 19.37 น. ธนาคารกสิกรไทยครับ

ยืนยันรับเงินครับ

ขอขอบคุณพี่เหน่ง ร่วมสมทบทุน และ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

1.   พี่พรชัย                     2,000 บาท
2.   พี่อั๋น                         ขอไม่ระบุจำนวนเงิน
3.   พี่ต่อย                       1,000 บาท
4.   พี่โอ๋ JC ระนอง            1,000 บาท
5.   พี่บูรณ์                         500  บาท
6.   พี่น้องต้น                    1,000 บาท
7.   พี่หนู                           500 บาท
8.   พี่แบน                       1,000 บาท
9.   พี่มิ้ม                           500 บาท
10. พี่เหน่ง                         500 บาท

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L2894: ขอร่วมสมทบทุนกับกิจกรรมดีๆแบบนี้ด้วยคนครับ 500 บาท โอนแล้วครับ ไทยพานิชย์ 04/02/2557 เวลา 10.33 น.  :L2734:  :sd10:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania