ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมบริจาคสิ่งของและสมทบทุนเลี้ยงอาหารกลางวันเด็ก รร.บ้านพุเข็ม 14 กพ.  (อ่าน 36962 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ขอบคุณครับ พี่แม็ค

จะแก้ไขข้อมูลให้ถูกต้องครับ

พี่ๆที่ร่วมบริจาค ถ้าท่านใด ผมแจ้งรายการไม่ตรง ช่วยแจ้งนกระทู้ด้วยครับ จะแก้ไขให้ถูกต้องเช่นเดียวกันครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
อรุณสวัสคับพี่สุภัทร :sd23:  ดูเวลาpost.ของพี่ตี4:48นาที พี่ตื่นแล้วหรือยังไม่ได้นอนคับเนี่ย ดีใจได้ร่วมทำบุญคับเดินทางกลับปลอดภัยกันทุกคันคับผม :L4399:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2900:  น้ำใจล้นหลามมากคับ.ขอให้มีความสุขทุกท่านเลยน่ะคับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
อรุณสวัสคับพี่สุภัทร :sd23:  ดูเวลาpost.ของพี่ตี4:48นาที พี่ตื่นแล้วหรือยังไม่ได้นอนคับเนี่ย ดีใจได้ร่วมทำบุญคับเดินทางกลับปลอดภัยกันทุกคันคับผม :L4399:

คงนอนไม่หลับ หรือ สว. ???????
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอบคุณครับ พี่แม็ค

จะแก้ไขข้อมูลให้ถูกต้องครับ

พี่ๆที่ร่วมบริจาค ถ้าท่านใด ผมแจ้งรายการไม่ตรง ช่วยแจ้งนกระทู้ด้วยครับ จะแก้ไขให้ถูกต้องเช่นเดียวกันครับ

ด้วยความยินดีครับพี่สุ อิ่มบุญไปตามๆกันครับ เดินทางกลับปลอดภัยกันทุกท่านครับ  :sd23:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

สวัสดีครับ พี่น้องต้น
ตื่นตีสี่เกือบทุกวันครับ ตามประสาคนวัยทอง อีกไม่กี่วันก็ 52 แล้วครับ555
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ตื่นตีสี่เกือบทุกวันครับ ตามประสาคนวัยทอง อีกไม่กี่วันก็ 52 แล้วครับ555

ขอ HBD ล่วงหน้าเลยครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะครับ ไม่น่าเชื่อ 52 แข็งแรงกว่าผมอีก ผมออกแรงนิดหน่อยก็เหนื่อยแล้ว

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8

ตื่นตีสี่แล้วไปนอนที่ไหนอีกหรือเปล่าพี่   :-X
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L6419:   งานนี้มีแซวกันด้วยคับ. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

สวัสดีครับ นี่เพิ่งตี 2 กว่าเอง ตื่นมากิน แตงโม  :L2906: :L2906:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
ขอ HBD ล่วงหน้าเลยครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะครับ ไม่น่าเชื่อ 52 แข็งแรงกว่าผมอีก ผมออกแรงนิดหน่อยก็เหนื่อยแล้ว

อ้าว ผมเพิ่งเข้ามาอ่านกระทู้นี้

ขอบคุณพี่พรเทพมากๆ ครับ พรอันประเสริฐ ขอให้พี่พรเทพได้รับพรนั้นเช่นกันครับ :sd23: :sd23: :sd23:

• Pa Mania
  • *

วัยทองอ่ะพี่หม่อง

ปูนนี้แล้ว วันทองไม่ไหวแล้วคร้าบบบบบบบ ;D ;D ;D

• Pa Mania
  • *

สวัสดีครับ นี่เพิ่งตี 2 กว่าเอง ตื่นมากิน แตงโม  :L2906: :L2906:

พี่โต้งคร้าบบบบ แตงโม ตามหนังสือสุขศึกษา ฉบับสสวท. กล่าวไว้ว่า ให้กินระหว่างเวลา 14.00 - 16.00 น. ในเวลาราชการ จะทำให้อยู่รอดปลอดภัย จากภยันตรายทั้งปวง ;D ;D ;D

ถ้ากินแตงโมตีสองแบบพี่โต้ง ผมว่า พี่แข็งถึงเช้าแน่นอนครับ เพราะน้ำเยอะ คงลุกบ่อยแน่นอน ;D ;D ;D

ออฟไลน์ จอม-Kondee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • "กุหลาบที่ไร้หนามในโลกนี้มีเพียงสิ่งเดียว คือ มิตรภาพ"
 :L2894: พี่ๆน้องๆ ปามาเนีย ขออนุญาติรบกวนพื้นที่เล็กๆตรงนี้ประชาสัมพันธ์นะค่ะ

https://www.facebook.com/groups/PeeForNong/

ขอเชิญผู้ใหญ่ใจดี เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ร่วมบริจาค ทุนทรัพย์ เพื่อนำไปจัดเลี้ยงอาหารกลางวันสำหรับน้องๆ ศูนย์การเรียนชุมชนชาวไทยภูเขา “แม่ฟ้าหลวง”บ้านขนุนคลี่
หมู่ 4 ต.ท่าขนุน อ.ทองผาภูมิ จ.กาญจนบุรี กับ โครงการ Pee For Nong “ทำด้วยใจ ให้ด้วยรัก” Project 4 ใน ทางวันที่ 4 พฤษภาคม 2557
ส่วนรายการหลัก ทางเราได้จัดหาสิ่งของครบแล้วค่ะ
หรือหากท่านใด.. สนใจร่วมเดินทางด้วยกันยินดีนะค่ะ ... แจ้งความประสงค์ได้ค่ะ

ภาพ...บรรยากาศภายในโรงเรียนบ้านขนุนคลี่ค่ะ อ.ทองผาภูมิ จ.กาญจนบุรี