ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ติดตามหาพี่น้องครับบบบ...  (อ่าน 11572 ครั้ง)

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
ประกาศ ติดตามหาพี่น้องครับบบบ...
« เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 00:21:17 »
     เราพลัดพรากจากกันตั้งแต่เด็ก โซไซตี้คลับ.....ผมได้ข่าวแว่วๆ ว่าพากันมาอยู่บ้านหลังนี้
ผมมาเฝ้ารอคอยอยู่หน้าบ้านหลังนี้มาประมาณหนึ่งเดือนครับ รอแล้วรอเล่า...เฝ้ารอคอย... 
แอบเข้ามาเคาะประตูทุกวัน แต่ก็ไม่มีใครได้ยิน (เอ..หรือว่าเราฝันไปหว่า)..... :'( :'( :'(
มีใครอยู่ข้างในมั๊ยครับ ผมมาตามหาพี่น้องคร้าบบบบ..แล้วก้มีคนได้ยิน..มาเปิดประตูรับผม :o :o :o
     ผมมาไกลพอสมควร มาจากเมืองพ่อขุนผาเมือง..เป็นศิษย์พ่อขุนรามคำแหง...และเป็น
ลูกหลาน..พระพุทธมหาธรรมราชา..     

วันนี้เป็นวันที่ยิ่งใหญ่...เป็นวันที่ พ่อเมืองปฏิบัติกิจ...นำองค์พระพุทธมหาธรรมราชา ไปดำน้ำ
ที่ท่าน้ำวัดโบสถ์ชนะมาร...ดั่งเช่นที่ปฏิบัติสืบต่อกันมาทุกๆปี...
     วันนี้เป็นวันดี เป็นวันที่ผมได้พบเจอกับพี่น้อง...ใช่ฟ้าบันดาล...ให้เธอเป็นคู่ของพี่...ฟ้าสร้าง.... :-X :-X >:(
ผมหวังว่าเราพี่น้อง จะไม่พรากจากกันอีก..เราจะช่วยกัน แต่งแต้ม ต่อเติม บ้านหลังนี้ให้มีแต่ความสุข
สนุกสนาน ให้เป็นที่ปรึกษา..แก่ผู้ที่มีปัญหาได้พบหนทางที่แท้จริง...เราช่วยกันด้วยจิต..ที่ยินดี

DiN HOTiCE

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
Re: ประกาศ ติดตามหาพี่น้องครับบบบ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 00:55:48 »
ยินดีต้อนรับนะคร๊าบ  :-*

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57
Re: ประกาศ ติดตามหาพี่น้องครับบบบ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 02:49:15 »

ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับพี่

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 07:07:18 »
ยินดีต้อนรับครับพี่ดิน สู่บ้านปามาเนีย
แม้หลังเก่า เคยเห็นหน้า แต่ไม่เคยคุยกัน แต่บ้านหลังนี้ เราจะได้มีโอกาสคุยกันซะทีครับพี่ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 08:27:08 »
ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ   :sd09:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 08:29:34 »
ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ดิน :sd23:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 08:59:53 »
ยินดีต้อนรับครับ พี่ดิน  ;D

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 11:13:19 »
ยินดีต้อนครับครับพี่ดิน อาจารย์ดิน

และขอขอบคุณครับที่เข้าใจในสิ่งที่เราทำ

อย่าลืมนำ DIY ในตำนานมาลงบ้านปามาเนียบ้างนะครับ  ;D

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 11:13:54 »
มาทำความรู้จักพี่ดินครับ ;D

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 11:53:11 »
มาร่วมตอนรับสู่บ้านปามาเนียครับพี่ดิน  ;D

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 12:20:09 »
สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักกับพี่ดินนะครับ  :sd23: :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ นัด nonreturner

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 12:31:22 »
หวัดดีคับคับพี่ดิน ยินดีต้อนรับครับ

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 12:52:59 »
   ขอขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน ที่ยินดีต้อนรับครับผม มีอะไรให้ผมรับใช้...เรียกได้เลยครับ
เส้นทางโคจร จะอยู่ระหว่าง เพชรบูรณ์ --->เทพารักษ์ --->คลองด่าน สมุทรปราการ ครับ
ถ้าไปเพชรบูรณ์ต้องการโรงแรมอันดับหนึ่งในเมืองเพชบูรณ์ (โรงแรมโฆษิต )พี่ๆ น้องๆ สามารถใช้ชื่อ
โรงเรียนเพชรศึกษาการบริบาล เพื่อขอส่วนลดได้เลยครับ โทรหากันได้ครับ ๐๘๕๒๗๒๒๖๙๙
ยินดีเลยครับ ถ้าอยู่จะพาไปพบหม้ายสาวเวียดนาม เจ้าของร้านแหนมเนือง  :-* :-* :-*
   แต่ถ้าสนใจคนดูแล ก็แวะไปเที่ยวที่โรงเรียนเพชรศึกษาการบริบาล มีน้องๆผู้ช่วยพยาบาล
ให้นั่งมองเล่นทำตา ปริบปริบ  แต่ถ้าใครไม่ชอบผู้หญิง น้องๆผู้ฉิง ก็มีนะคร้าบบบ  ;D ;D ;D

ขอขอบคุณทุกๆท่านคร้าบบบบ

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 12:59:58 »
ยินดีต้อนรับครับ  ;D

ออฟไลน์ พ.ต.ท ประสิทธิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 13:32:14 »
อ้าว ;)ครูดินแห่งเมืองมะขามหวานคนบ้านเดียวกันก็มาแล้ว :sd10:นึกว่ายังหากันไม่เจอผมมาถึงก่อนแล้วครับครูดิน :sd39:ยินดีต้อนรับครับ :sd23:
หมื่นลี้ที่ก้าวไปด้วยใจหวังยังก้าวหน้า แม้ถดถอยเพียงหนึ่งก้าวหมื่นลี้ที่ก้าวไปก็ไร้ค่า

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 14:26:28 »
   ขอขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน ที่ยินดีต้อนรับครับผม มีอะไรให้ผมรับใช้...เรียกได้เลยครับ
เส้นทางโคจร จะอยู่ระหว่าง เพชรบูรณ์ --->เทพารักษ์ --->คลองด่าน สมุทรปราการ ครับ
ถ้าไปเพชรบูรณ์ต้องการโรงแรมอันดับหนึ่งในเมืองเพชบูรณ์ (โรงแรมโฆษิต )พี่ๆ น้องๆ สามารถใช้ชื่อ
โรงเรียนเพชรศึกษาการบริบาล เพื่อขอส่วนลดได้เลยครับ โทรหากันได้ครับ ๐๘๕๒๗๒๒๖๙๙
ยินดีเลยครับ ถ้าอยู่จะพาไปพบหม้ายสาวเวียดนาม เจ้าของร้านแหนมเนือง  :-* :-* :-*
   แต่ถ้าสนใจคนดูแล ก็แวะไปเที่ยวที่โรงเรียนเพชรศึกษาการบริบาล มีน้องๆผู้ช่วยพยาบาล
ให้นั่งมองเล่นทำตา ปริบปริบ  แต่ถ้าใครไม่ชอบผู้หญิง น้องๆผู้ฉิง ก็มีนะคร้าบบบ  ;D ;D ;D

จัดมิตติ้งด่วนครับพี่น้อง  :-* :-* :-*

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 15:51:00 »

น้องๆผู้ช่วยพยาบาลนี่น่าสนใจครับครู แวะไปอย่าลืมพามาแนะนำให้รู้จักกันบ้างเน้อ.......ส่วนน้องผู้ฉิง....นี่ครูเก็บไว้แบ่งกับพี่ประสิทธิ์ก็ได้นะขอรับ.....ผมไม่แย่ง  :sd42: :sd42: :sd42:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 15:52:41 »
วันที่ 20....ขออนุญาติผ่านทางเพชรบูรณ์-หล่มเก่า ถิ่นพี่ดินกับพี่ประสิทธิ์ด้วยนะครับ.....จะขึ้นไปเที่ยวเชียงคาน

วันที่ 22....ขออนุญาติผ่านพื้นที่อีกครั้ง....ขากลับจากเชียงคานครับ

ไม่รู้ว่าผ่านไป 2 รอบนี้จะได้เจอพี่ๆบ้างไหมน้อออออออออ  :-* :-* :-*

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 17:17:24 »
สวัสดีครับพี่ดิน

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 20:40:02 »

สวัสดีคับพี่ดิน ผมน้องใหม่คับ

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

น้องๆผู้ช่วยพยาบาลนี่น่าสนใจครับครู แวะไปอย่าลืมพามาแนะนำให้รู้จักกันบ้างเน้อ.......ส่วนน้องผู้ฉิง....นี่ครูเก็บไว้แบ่งกับพี่ประสิทธิ์ก็ได้นะขอรับ.....ผมไม่แย่ง  :sd42: :sd42: :sd42:

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
ผมขออนุญาติตามพี่ตามแล้วกันคับ  ;D ;D ;D