ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ่มพัสดุส่งแล้ว...(ช่วยเปิดรอบตกหล่น)ช่วยจัดหาCTEK Chargerราคาพิเศษให้อีกครั้ง  (อ่าน 95229 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ตกลงกันให้ได้แล้วไปเปิดกระทู้รอเลย  สัก 10 เครื่องจะติดต่อให้ครับ

:L2756: เดินหน้าเลยครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ชรินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
พี่ปุ๊ กับ พี่ชรินทร์จะก่อหวอด  :L2739:
หาแนวร่วม  ;D

:sd10:  :sd42: รอพี่ๆพาเดินหน้าครับพี่อิฐ  :L2759:

ตกลงกันให้ได้แล้วไปเปิดกระทู้รอเลย  สัก 10 เครื่องจะติดต่อให้ครับ

:sd10:  :sd01:  :L4384: รอพี่ๆ เป็นผู้นำขบวนอยู่ครับ  :L2759:
ถ้าเรายังวิ่งได้แล้วเราจะมัวเดินอยู่ทำไม

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
พี่ชรินทร์ นำเลยผมว่าเด๋วก็มีคนตามแน่นอน  ;D ใช้ดีนะจะบอกให้  ;)  ;)

ออฟไลน์ เจ๊ก สุวรรณภูมิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ที่นี่ประเทศไทย

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5

ออฟไลน์ โกโก้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ที่บ้านได้เอามาใช้ทั้งรถยนต์และรถมอไซด์แล้วคุ้มจริงๆใช้ชาร์ตแป้ปเดียวสตาร์ทติดทันทีไม่ต้องไปพ่วงแบตแล้วก็ไม่ต้องยกแบตไปชาร์ตที่ร้าน  :L2900:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
 :L4365:

มาช่วยยืนยันว่า
ของเค้าดีจริงๆ
ผมใช้กับรถหลายๆคันครับ
ทั้งมีโหมดRecon. ช่วยฟื้นฟูแบตฯให้กลับมาดีได้ด้วย
ใช้ได้ดีจริงๆครับ

:L2900: :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ยืนยันว่าดีจริงๆครับ :L2734:
Pamania so good

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
ยืนยันว่าดีจริงๆครับ :L2734:

พี่เปี่ยมจัดไปแล้วหรา  :L2734:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
พี่เปี่ยมจัดไปแล้วหรา  :L2734:
จัดไปแล้ว ใช้แล้ว และขณะพิมพ์นี้ ก็ใช้อยู่ครับพี่ปุ๊
ผมจัดมาใช้ทั้งบ้านผม บ้านแม่ครับ  :L2734:
Pamania so good

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17

:sd10:  :sd42: รอพี่ๆพาเดินหน้าครับพี่อิฐ  :L2759:

:sd10:  :sd01:  :L4384: รอพี่ๆ เป็นผู้นำขบวนอยู่ครับ  :L2759:
:L2734:หากมีอีกรอบผมของจองด้วยครับ อยากมีใว้ติดรถเหมือนกันครับเจอมาหลายครั้งแล้วครับกับการสตาร์ทรถไม่ติดเพราะแบตเตอรี่เสี่ยม  :L2904: :L2901:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

:L2734: หากมีอีกรอบผมของจองด้วยครับ อยากมีใว้ติดรถเหมือนกันครับเจอมาหลายครั้งแล้วครับกับการสตาร์ทรถไม่ติดเพราะแบตเตอรี่เสี่ยม  :L2904: :L2901:

หากพี่จิรวัฒน์ ต้องการจริง เป็นแม่งานตั้งกระทู้รวมได้เลยครับ พี่นะแจ้งไว้ตามที่บนอ้างข้อความมาครับ  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
:L2734:หากมีอีกรอบผมของจองด้วยครับ อยากมีใว้ติดรถเหมือนกันครับเจอมาหลายครั้งแล้วครับกับการสตาร์ทรถไม่ติดเพราะแบตเตอรี่เสี่ยม  :L2904: :L2901:

หากพี่จิรวัฒน์ ต้องการจริง เป็นแม่งานตั้งกระทู้รวมได้เลยครับ พี่นะแจ้งไว้ตามที่บนอ้างข้อความมาครับ  :L2736:

:sd10: พี่หมูตั้งกระทู้เป็นแม่งานเลย....ปุ๊ขอพ่วงท้ายด้วยหนึ่งคะ...   :L2735:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
มาช่วย โหม กระแส ครับ

ว่า ดี จริง เพราะ ใช้ ได้ ทั้ง รถยนต์ รถมอเตอร์ไซค์

ล่าสุด มอเตอร์ไซค์แบตหมด สตาร์ทมือ ไม่ได้ ผม ก็ พ่วง จากเครื่องชาร์จตัวนี้ แล้ว กด ทีเดียว ได้เลยครับ

สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
:sd10: พี่หมูตั้งกระทู้เป็นแม่งานเลย....ปุ๊ขอพ่วงท้ายด้วยหนึ่งคะ...   :L2735:
ลงชื่อด้วยคนเลยคับพี่. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ใช้มาแล้วทั้งรถยนต์และมอไซด์ คุ้มจริงๆ

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
:sd23: สวัสดีครับสมช.ปามาเนียทุกคนครับช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเท่าไหร่ครับ งานเยอะ แล้วผมต้องทำยังไงบ้างครับถึงจะรู้ว่าพี่ๆที่อยากจะได้เครื่องชาร์ต มีใครจะเอามั่ง และผมก็ยังไม่ได้ปรึกษากับพี่นะเลยครับ หากจะสั่งซักสิบชุดมีท่านใดสนมั่งครับ  :L2761:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
:sd23: สวัสดีครับสมช.ปามาเนียทุกคนครับช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเท่าไหร่ครับ งานเยอะ แล้วผมต้องทำยังไงบ้างครับถึงจะรู้ว่าพี่ๆที่อยากจะได้เครื่องชาร์ต มีใครจะเอามั่ง และผมก็ยังไม่ได้ปรึกษากับพี่นะเลยครับ หากจะสั่งซักสิบชุดมีท่านใดสนมั่งครับ  :L2761:

พี่จิรวัฒน์ เป็นแกนนำ เปิดกระทู้ รวบรวม ได้เลยครับผม
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง