ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ่มพัสดุส่งแล้ว...(ช่วยเปิดรอบตกหล่น)ช่วยจัดหาCTEK Chargerราคาพิเศษให้อีกครั้ง  (อ่าน 95077 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 78
สืบเนื่องจากกระทู้นี้...

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2634.0.html

โควต้าสำหรับ 20 ท่าน มันน้อยไปคับ หุหุ...
และยังมีมวลหมู่สมาชิกหลายๆ ท่าน ที่มาแบบไม่ทันจอง หรือไม่ทันเวลา

ฉะนั้นจึงขอรบกวนพี่นะ หุหุ ขยายเวลาและเพิ่มปริมาณในการจอง CTEK Battery Charger อีกครั้ง (พลีสสสส)

กลุ่ม 1 (เครื่อง+สาย 3.3)

1. พี่เจมส์ + Indicator panel 3.3 M.

ปูลู : เพื่อนสมาชิกท่านใด ต้องการลงชื่อได้เลยคับ... (ระยะเวลารอบนี้ และจำนวนรอพี่นะมาสรุปคับ)

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
คิดว่าพี่เจมส์ สั่งไปแล้วซะอีกนะครับ  ???

• Pa Mania
  • *
คิดว่าพี่เจมส์ สั่งไปแล้วซะอีกนะครับ  ???

เกิดอาการสับสน งงงงนิดหน่อย พักนี้งานเยอะ ไม่ค่อยได้เข้าบ้านคับพี่โบ๊ท  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เกิดอาการสับสน งงงงนิดหน่อย พักนี้งานเยอะ ไม่ค่อยได้เข้าบ้านคับพี่โบ๊ท  :sd42:  :sd42:  :sd42:
รับ แตงโม เพิ่ม ไหมคะ พี่เจมส์จุก
เพิ่มเติม รอบพิเศษหรือนี้ โดยแกนนำ พี่เจมส์จุก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2014, 12:50:13 โดย ต๋อง Fuddy »

• Pa Mania
  • *
รับ แตงโม เพิ่ม ไหมคะ พี่เจมส์จุก
เพิ่มเติม รอบพิเศษหรือนี้ โดยแกนนำ พี่เจมส์จุก

ขอบคุณค้าบบบ :sd42:  :sd42:  :sd42: มะเอา มันมีเม็ดดดดดด... หุหุ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
คนที่พลาดโอกาสแรกมาต่อคิวกันนะครับ    และมาช่วยกัน update ด้วย

ผมจะช่วยประสานงานให้อีกครั้งครับ  (หากเราร่วมแรงร่วมใจกัน  ความฝันดีๆมีมาให้ตลอด  เชื่อซี่่่.....) :sd27:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
โบ๊ท[Sathu49] อย่าลังเล ถ้าติด SMG ด้วย รีบจัดซะ "มีไม่ได้ใช้ แต่เวลาจะใช้กับไม่มี"  :L2739:

• Pa Mania
  • *
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
โบ๊ท[Sathu49] อย่าลังเล ถ้าติด SMG ด้วย รีบจัดซะ "มีไม่ได้ใช้ แต่เวลาจะใช้กับไม่มี"  :L2739:

พี่ต๋อง ยังกะมีตาทิพย์ โอ้ไม่นะ ผมสองจิตสองใจอยู่ครับ อ่านขาดจริงๆ พี่ต๋อง Furdy  :L2900: :L2900:
ขอเวลาแปป  :L2904:

• Pa Mania
  • *
พี่ต๋อง ยังกะมีตาทิพย์ โอ้ไม่นะ ผมสองจิตสองใจอยู่ครับ อ่านขาดจริงๆ พี่ต๋อง Furdy  :L2900: :L2900:
ขอเวลาแปป  :L2904:

นี่เลยพี่โบ๊ท ผมเคยจะซื้อแบบ เดี่ยวไมโครโฟน เมื่อปีที่แล้ว แต่ราคา  :L4386: จนพี่นะ มาเปิดหาแนวร่วม  :L6415: ในราคามวลมหาปามาเนีย ซึ่งหาไม่ได้แล้วราคานี้ แถมช่วยค่าเช่าบ้านของพวกเรา มวลมหาปามาเนีย ไว้คุย นัดแนะ ถามไถ่ เหลาเรื่องปัญหาทั้งคนและรถ ผมเลยจัดเลย อันดับที่3  :sd24: อย่าลังเล เดี๋ยวตกขบวนรอบที่2 ไม่ทัน ก่อน SHUTDOWN :sd42: :sd42: :sd42:
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1460.msg35974.html#msg35974

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
1 ชุดครับแบบพี่เจมส์ แต่ยังงงใช้ไม่เป็น ไว้ได้แล้วค่อยมาทำความเข้าใจ

• Pa Mania
  • *
นี่เลยพี่โบ๊ท ผมเคยจะซื้อแบบ เดี่ยวไมโครโฟน เมื่อปีที่แล้ว แต่ราคา  :L4386: จนพี่นะ มาเปิดหาแนวร่วม  :L6415: ในราคามวลมหาปามาเนีย ซึ่งหาไม่ได้แล้วราคานี้ แถมช่วยค่าเช่าบ้านของพวกเรา มวลมหาปามาเนีย ไว้คุย นัดแนะ ถามไถ่ เหลาเรื่องปัญหาทั้งคนและรถ ผมเลยจัดเลย อันดับที่3  :sd24: อย่าลังเล เดี๋ยวตกขบวนรอบที่2 ไม่ทัน ก่อน SHUTDOWN :sd42: :sd42: :sd42:
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1460.msg35974.html#msg35974

หลังจากที่ลังเลอยู่ จากรอบแรกคิดว่าไม่มีรอบสองก็ทำใจไป พอพี่เจมส์เปิดรอบสอง ก็โดนพี่ต๋อง อ่านขาดซะได้  :sd42: :sd42: โดนเป่ามนต์ กลับบ้านต้องขออนุมัติ สรุปว่า ..... ผ่านครับ
จัดไปครับ 1 ชุด เผื่อไว้ใช้กับ มอไซค์รุ่นคุณปู่ด้วย  ;D ;D (น่าจะใช้ได้นะ)

• Pa Mania
  • *
Update ผู้จองรอบตกหล่น CTEK Battery Charger วันที่ 10/01/57 ณ 19.10น.

1. พี่เจมส์ + Indicator panel 3.3 M.
2. พี่ลิต + Indicator panel 3.3 M.
3. โบ๊ท[Sathu49] + Indicator panel 3.3 M.

:L2736:

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
 :L4373: ขอบคุณพี่เจมส์จิ และขอขอบคุณพี่นะ คร้าบบบบ :L4399: :L4399: :L4399:
Update ผู้จองรอบตกหล่น CTEK Battery Charger
วันที่ 10/01/57 ณ. เวลา 21.09 น.

2. พี่ลิต + Indicator panel 3.3 M.
3. โบ๊ท[Sathu49] + Indicator panel 3.3 M.
4. พี่ดิน  + Indicator panel 3.3 M.

• Pa Mania
  • *
1 ชุดครับแบบพี่เจมส์ แต่ยังงงใช้ไม่เป็น ไว้ได้แล้วค่อยมาทำความเข้าใจ

เรื่องนั้นไม่ต้องห่วงคับพี่ลิต มีของไว้ก่อน ของไม่เสีย "ปามาเนีย" มีคำตอบให้
                                                                 ผมเองก็ยังใช้ไม่เป็นเลย กร๊ากกกกกกก

• Pa Mania
  • *
 :L2739:                                                                                                                                                                                          :L4365:

• Pa Mania
  • *
:L4365: เงียบๆ พาลูกๆไปเที่ยววันเด็กอยู่กันแน่เลย   :L4398:

• Pa Mania
  • *
วันนี้ผมไป makro รังสิตตอนเย็นเห็นคนบางตา ถามพนักงาน บอกว่าวันนี้คนน้อยทั้งวัน สงสัยคนไม่ค่อยไว้ใจสถานการณ์  แล้วเรื่องทำร้ายกันด้วยละ
ไม่รู้จะจบกันอย่างไร

• Pa Mania
  • *
เรื่องนั้นไม่ต้องห่วงคับพี่ลิต มีของไว้ก่อน ของไม่เสีย "ปามาเนีย" มีคำตอบให้
                                                                 ผมเองก็ยังใช้ไม่เป็นเลย กร๊ากกกกกกก
ได้เลย หลายครั้งที่จองก็เพราะเชื่อว่าผู้เชี่ยวชาญของแก๊ง :L6415:กลั่นกรองมาแล้วว่า โอเค เพียงแต่ไม่แน่ใจว่าจะได้ใช้หรือไม่ครับ

• Pa Mania
  • *
 :L4365:  :L4365:  :L4365: เข้ามาดัน ตอนนี้มี 4 แล้ว...