ผู้เขียน หัวข้อ: มาชวนพี่ๆ ไปไหว้พระ 9 วัด เพิ่มความเป็นศิริมงคลให้กับชีวิต ในวันที่ 19/01/2557  (อ่าน 4514 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 36
สวัสดีพี่ๆ ทุกท่านครับ หลังจากที่พวกเราๆ ได้ :L6415: มาก็หลายเพลา เลยครั้งนี้ตั้งใจมาชวนไปไหว้พระ 9 วัด
กันครับ พี่ๆท่านใดสนใจกันบ้างครับ มาลงชื่อด้านในนะครับ

จังหวัดที่เราจะไปไหว้พระ 9 วัด
อยุธยา
อ่างทอง
สิงห์บุรี

ปล สำหรับวัดและจังหวัดขึ้นอยู่กับผู้ที่จะไปด้วยครับอาจจะไปแค่จังหวัดเดียวแล้วครบ 9 วัด
 วันและเวลา คาดว่าจะเป็นอาทิตย์หน้าครับ ผมลองมาสำรวจดูเพื่อมีพี่ท่านใดสนใจครับ
ขอบคุณครับ
 :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 มกราคม 2014, 15:13:37 โดย ตั้ม (Rangsit) »

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ว้าว ๆๆ พี่ตั้มชวนทำบุญ
เป็นทริปที่น่าสนใจครับ แต่ผมเกรงว่าช่วงเวลาดังกล่าวจะติดภาระกิจครอบครัว  :L2758:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ลองเช็ควันที่แน่นอนครับพี่ตั้ม น่าสนใจครับ
ถ้าอาทิตย์นี้ชิดไปภาระกิจสะสางยังมากมายกันอยู่ ลองเลื่อนไปอีกอาทิตย์ครับ น่าจะหลวมๆกันแล้ว 
:L2734: อยุธยา-อ่างทอง-สิงห์บุรี  สบายอยู่แล้ว แค่นี้เอง

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ลองเช็ควันที่แน่นอนครับพี่ตั้ม น่าสนใจครับ
ถ้าอาทิตย์นี้ชิดไปภาระกิจสะสางยังมากมายกันอยู่ ลองเลื่อนไปอีกอาทิตย์ครับ น่าจะหลวมๆกันแล้ว 
:L2734: อยุธยา-อ่างทอง-สิงห์บุรี  สบายอยู่แล้ว แค่นี้เอง

555 เซียนอยุธยามาแล้ว

คงต้องเตรียมหมอนมุ้งไปกันด้วยนะครับ เจอกันทีไร ตีสี่ทุกที :D :D :D
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ทำบุญใช้เวลา 8 ชม. คุยกัน อีก 10 ชม. ถึงบ้าน บุญหายหมด เพราะ ผบ.เจี้ยว
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
อนุโมทนาบุญล่วงหน้าครับ...สาธุ  :sd23: :sd23: :sd23:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่หนุ่ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
อยากแรงแบบพอเพียง

• Pa Mania
  • *
ผมตั้งใจไปวันนี้ครับพี่ป้อม วันที่ 19/01/2557 :L4398: :L4398:

• Pa Mania
  • *
ว้าว ๆๆ พี่ตั้มชวนทำบุญ
เป็นทริปที่น่าสนใจครับ แต่ผมเกรงว่าช่วงเวลาดังกล่าวจะติดภาระกิจครอบครัว  :L2758:
:sd23: :sd23: ครับพี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
555 เซียนอยุธยามาแล้ว

คงต้องเตรียมหมอนมุ้งไปกันด้วยนะครับ เจอกันทีไร ตีสี่ทุกที :D :D :D
:L4400: :L4400:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ติดทริปเขาค้อครับ พี่ตั้ม อนุโมทนาบุญด้วยครับผม  :sd23:

• Pa Mania
  • *

ติดทริปเขาค้อครับ พี่ตั้ม อนุโมทนาบุญด้วยครับผม  :sd23:
ครับผม :sd23:

ขาวเข้ม

ผมตั้งใจไปวันนี้ครับพี่ป้อม วันที่ 19/01/2557 :L4398: :L4398:
รับทราบครับพี่ตั้ม  :L2736:
ถ้า19 ไม่ติดทริปพญาเสือโคร่ง ขอร่วมทางไปด้วยครับพี่  :L4398:  :L2901:

พี่ๆท่านใดสนใจแจ้งไว้เลยครับผม  :L2754:

ขาวเข้ม

ถ้ามาอยุธยา วัดมีมากมายครับ ทั้งในเมือง และนอกเมือง ลองดูครับพี่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2014, 11:29:26 โดย ป้อม_ปภพ »

• Pa Mania
  • *
ถ้ามาอยุธยา วัดมีมากมายครับ ทั้งในเมือง และนอกเมือง ลองดูครับพี่

ครับพี่ป้อม  :L4398: :L4398: