ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ามาหวัดดีพี่ๆ ทุกท่าน และร่วม Count down วันเปิดตัว Pa Mania ครับผม  (อ่าน 26169 ครั้ง)

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
หลายคนเจอคำถามนี้เข้าไปถึงกับงงครับ  :L4387:
แต่ผมตั้งไว้เพื่อทดสอบระบบเป็นการภายในช่วงที่บ้านยังไม่เรียบร้อยและยังไม่เปิดรับสมาชิก
อีกอย่างคือ ผมกะเอาไว้ลองใจ ดูซิว่าจะมีใครอยากถึงขั้นโทรมาสอบถามหนึ่งในผู้ก่อตั้งเราบ้างหรือป่าว  ;D
สุดท้ายเกินคาด มีถามอยู่แค่ 2 คน  :L4386:

"รหัสจากผู้ก่อตั้ง เพื่อสมัครสมาชิก คืออะไร"

ผมขอเฉลยว่ารหัสนั้นคือ "akknsttwy"

ให้เดาเล่นๆกันอีกรอบครับ ว่ามันย่อมาจากอะไร  :L2761:

ขอตอบเลยครับ  คืออักษรปริศนาที่คิดจาก ตัวย่อ 9 ตัวอักษร ที่ได้มาจากชื่อเล่น ของเทพทั้ง 9 โดย เรียงจากน้อยไปหามาก ล้ำลึกมากพี่อ๊อด

พี่โอ มาถูกทางได้ไงนี่ เก่งจิงๆ :L2736: :L2736: :L2736:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
หลายคนเจอคำถามนี้เข้าไปถึงกับงงครับ  :L4387:
แต่ผมตั้งไว้เพื่อทดสอบระบบเป็นการภายในช่วงที่บ้านยังไม่เรียบร้อยและยังไม่เปิดรับสมาชิก
อีกอย่างคือ ผมกะเอาไว้ลองใจ ดูซิว่าจะมีใครอยากถึงขั้นโทรมาสอบถามหนึ่งในผู้ก่อตั้งเราบ้างหรือป่าว  ;D
สุดท้ายเกินคาด มีถามอยู่แค่ 2 คน  :L4386:

"รหัสจากผู้ก่อตั้ง เพื่อสมัครสมาชิก คืออะไร"

ผมขอเฉลยว่ารหัสนั้นคือ "akknsttwy"

ให้เดาเล่นๆกันอีกรอบครับ ว่ามันย่อมาจากอะไร  :L2761:

ขอตอบเลยครับ  คืออักษรปริศนาที่คิดจาก ตัวย่อ 9 ตัวอักษร ที่ได้มาจากชื่อเล่น ของเทพทั้ง 9 โดย เรียงจากน้อยไปหามาก ล้ำลึกมากพี่อ๊อด

กระแทก like ให้เลยครับพี่โอ  :L2734:

CIA เก่าหรือเปล่าเนี่ย :L2761: :L2754:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:sd23: :sd23: :sd23:ขอบคุณพีๆน้องๆทุกคนทีเป็นธุระในการบรรจุผมเข้าร่วมงานนะครับ พอดีเล่นคอมก็ไม่ค่อยเก่ง ดูดแต่คลิปหนังอย่างเดียว55555 แหมภูมิใจจังสมกลับทีนับวันรอ... ตอนช่วงแรกๆผมก็พยายามสมัครเข้ามานะครับ โดยเดาใจพาสเวิล์ดแอดมิน สุดท้ายท้อครับไม่ได้ผล เอาวะ(ขอโทษนะ)..รอก็รอ11/11/55เจอกัน..
ขอต้อนรับพี่วีระ  พวกเราผู้ก่อตั้งเห็นแล้วถึงความพยายามจ่อรอหน้าบ้าน    ระฆังดังพี่เข้ามาเลย  ทำให้เราตื่นเต้นกันมากครับ

และพอรู้ว่ายิ่งไม่ได้ใช้คอมตลอดยิ่งภูมิใจอย่างยิ่งครับ   และต้องขออภัยที่ต้องทำใจรอถึงวันเปิดบ้าน

สำหรับรางวัลน้ำใจสำหรับคนแรกที่สมัครและส่งเอกสารครบทันที  รับไปเลยครับ.............??????..................... (รางวัลจากทีมงานปามาเนีย  ต้องมีเหตุผลคิดเยอะครับ555)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 57

พี่โอ มาถูกทางได้ไงนี่ เก่งจิงๆ :L2736: :L2736: :L2736:

กระแทก like ให้เลยครับพี่โอ  :L2734:

CIA เก่าหรือเปล่าเนี่ย :L2761: :L2754:

ขอบคุณ พี่วี พี่กิตติ  แต่พี่อ๊อดยังไม่ได้เฉยเลยว่าถูกหรือเปล่า ผมแค่เดาจาก จำนวนตัวอักษรกับ การที่พี่อ๊อดเป็นคนที่ให้เกียรติ

กับผู้มีส่วนร่วมครับ

ถ้าถูกคงบังเอิญ ฟลุ๊ค อ่ะครับ

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127

ขอบคุณ พี่วี พี่กิตติ  แต่พี่อ๊อดยังไม่ได้เฉยเลยว่าถูกหรือเปล่า ผมแค่เดาจาก จำนวนตัวอักษรกับ การที่พี่อ๊อดเป็นคนที่ให้เกียรติ

กับผู้มีส่วนร่วมครับ

ถ้าถูกคงบังเอิญ ฟลุ๊ค อ่ะครับ

โห...ถูกต้องเลยครับพี่โอ   :L2758:

akknsttwy มาจากชื่อเล่นของผู้ก่อตั้งทั้ง 9 คนครับ
แล้วผมก็เอามาเรียงตามตัวอักษร

aod kit kob na su tai tam wee yo

เอาไป +1 Like ครับ  :L2734:

tod

• บุคคลทั่วไป
เดาถูกเจ๋งจริงๆครับ :L2734: