ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ามาหวัดดีพี่ๆ ทุกท่าน และร่วม Count down วันเปิดตัว Pa Mania ครับผม  (อ่าน 26110 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 11
วันที่11ไปปราณบุรีครับ อดไปงานเลย :L4386:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 127

ที่แท้ตัวนี้เอง ที่เป้ายิงชุป :sd21:

อยากได้เหมือนกันหรอครับพี่ต๋อง อิอิ  ;D

• Pa Mania
  • *
วันที่11ไปปราณบุรีครับ อดไปงานเลย :L4386:

พี่เก่งท่าทางจะคาใจค่ำคืนนั้นที่จด password ปลา... ไม่ทัน  ;D

พี่เก่งอย่าลืมเปลี่ยนชื่อเล่นนำหน้าตามกฏด้วยนะครับ ไม่งั้นพี่ๆหลายๆคนในนี้จะจำชื่อกันไม่ได้
เพราะเค้าเป็น สว กันทั้งนั้นครับ ;D

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
อ๋อออออ
ผมก็กลับหัวเหมือนกัน เวลาดูตัวเลข เมื่อยคอชิบเป๋ง
เดี๋ยวลองปิดแล้วเปิดค้างดูครับ

ตั้งแต่ติดมายังใช้ โหมด 1 อยู่เลย เดี๋ยวลองเพิ่มบ้างดีกว่า
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *

พี่เก่งท่าทางจะคาใจค่ำคืนนั้นที่จด password ปลา... ไม่ทัน  ;D

พี่เก่งอย่าลืมเปลี่ยนชื่อเล่นนำหน้าตามกฏด้วยนะครับ ไม่งั้นพี่ๆหลายๆคนในนี้จะจำชื่อกันไม่ได้
เพราะเค้าเป็น สว กันทั้งนั้นครับ ;D

เสียดายนะเนี่ย :sd21: แต่เป็นนักวิทยาศาสตร์ที่ดีต้องมีการทดลอง :L6024:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

ที่แท้ตัวนี้เอง ที่เป้ายิงชุป :sd21:

อยากได้เหมือนกันหรอครับพี่ต๋อง อิอิ  ;D
จัดมาอีกตัวแบบแพ๊คคู่ ดูโอ ต้องให้พี่อ๊อดชี้แนะ บอกคำเดียวว่า เสียดายจัง :sd21: น่าจะเจอกันก่อนนี้

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ผมก็ติดแบบพี่อ็อด แต่เพิ่งจะรู้ว่ามันสามารถกลับหัวตัวเลขได้   :L4373:

อ้าวตำแหน่งเดียวกันหมดเลยหรอ 5555 แต่ผมไม่กลับหัวเพราะผมกลับไอ้ตัวขาวๆ

ผมยังไม่ได้ติดเลย แอบมันไว้ข้างๆเบาะนั่นแหละ  ;D

อย่าเห็นเรื่องตำแหน่งในการติดเป็นเรื่องไม่สำคัญนะ มันต้องใช้เวลาบิ้วอารมณ์ บวกกับจิตวิญญาณในการหาจุดติดที่เหมาะสม :sd27:

ไม่เช่นนั้นอาจสับสนแบบพี่โย หรือเมื่อยคอแบบพี่สุ ขอโทษที่พาดพิง :L4399:

............................................สรุปว่าขี้เกียจให้ผบ.เห็น แล้วต้องมาตอบคำถามที่ตอบถูกก็ไม่ได้รางวัล

เลยซุกมันไว้ก่อน ก็เท่านั้นแหละ :L4396: :L4396: :L4396:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

สวัสดีครับพี่เก่ง มา welcome ครับ :L2753:

งานนี้ไม่ว่าง ก็งานหน้าที่ทับเบิกไปเลย "Pa Mania's Over the Top Super Grand Opening" :L2734: :L2734: :L2734:

• Pa Mania
  • *

สวัสดีครับพี่เก่ง มา welcome ครับ :L2753:

งานนี้ไม่ว่าง ก็งานหน้าที่ทับเบิกไปเลย "Pa Mania's Over the Top Super Grand Opening" :L2734: :L2734: :L2734:
น่าสนใจไม่น้อยครับ :L6023:

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

อีกไม่ถึง 24 ชั่วโมงแล้วครับ ประตูจะเริ่มเปิดให้คนที่มีใจรักในสิ่งเดียวกันได้มาอยู่ในสังคมเดียวกัน อย่างมีความสนุกสนาน

• Pa Mania
  • *
 :sd21: :sd21: เสียดายอ่ะที่ไปไม่ได้

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
อีก 2ชม. 11 นาที ใครจะเป็นคนแรกรอลุ้นครับ  :sd10:

ออฟไลน์ พี่อ็อดDONMUEANG

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
สวัสดีครับ ทุกท่าน   ยินดีที่ได้รู้จักป๋าๆๆๆทุกคนครับ 

ปล. คนเเรกได้ไรหรอครับ  อิอิ  มีรางวัลด้วยหรอ

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
ผมคนแรกหรือเปล่าครับเพราะสมัครตอน00.01น.เลยนะ 5555(แอบลักไก่สมัครก่อนก็ไม่ผ่านด้วยนะ)

• Pa Mania
  • *
 :L2756:
ผมคนแรกหรือเปล่าครับเพราะสมัครตอน00.01น.เลยนะ 5555(แอบลักไก่สมัครก่อนก็ไม่ผ่านด้วยนะ)

ขออภัยที่ทีมงานตอบเมล์ช้าไป วันนี้ขลุกขลักเล็กน้อยครับ นี่พอดีเพิ่งขับรถถึงบ้านครับ 3 ชั่วโมงอย่างเหนื่อยเลย
รีบกลับมาถึงก็เช็คเมล์ สมชทันที

พี่วีระเป็นคนที่สมัครเข้าปาบ้านมาเนียเป็นคนแรกของการเปิดบ้านเลยครับ
สุดยอดจริงๆ ผมไม่คิดว่าจะมีพี่ๆมาจ่อรอกันขนาดระฆังเริ่มปุ๊ปก็ใส่กันเลย  :L2734:

ขอบคุณครับที่เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของปามาเนีย  :L4399:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
:L2756:

ขออภัยที่ทีมงานตอบเมล์ช้าไป วันนี้ขลุกขลักเล็กน้อยครับ นี่พอดีเพิ่งขับรถถึงบ้านครับ 3 ชั่วโมงอย่างเหนื่อยเลย
รีบกลับมาถึงก็เช็คเมล์ สมชทันที

พี่วีระเป็นคนที่สมัครเข้าปาบ้านมาเนียเป็นคนแรกของการเปิดบ้านเลยครับ
สุดยอดจริงๆ ผมไม่คิดว่าจะมีพี่ๆมาจ่อรอกันขนาดระฆังเริ่มปุ๊ปก็ใส่กันเลย  :L2734:

ขอบคุณครับที่เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของปามาเนีย  :L4399:
ผมขออนุญาติให้likeแรกพี่วีระเลยนะครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260

สวัสดีครับพี่วีระ......ยินดีต้อนรับพี่วีระ....ผู้สมัครเข้ามาเป็นคนแรก....ผมเห็นพี่สมัครตั้งกะเมื่อคืนแล้วครับ....สุดยอดเลยครับ....ระฆังดังปุ๊บมาปั๊บเลย....ขอคารวะเลยครับ  :L4399: :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
 :sd23: :sd23: :sd23:ขอบคุณพีๆน้องๆทุกคนทีเป็นธุระในการบรรจุผมเข้าร่วมงานนะครับ พอดีเล่นคอมก็ไม่ค่อยเก่ง ดูดแต่คลิปหนังอย่างเดียว55555 แหมภูมิใจจังสมกลับทีนับวันรอ... ตอนช่วงแรกๆผมก็พยายามสมัครเข้ามานะครับ โดยเดาใจพาสเวิล์ดแอดมิน สุดท้ายท้อครับไม่ได้ผล เอาวะ(ขอโทษนะ)..รอก็รอ11/11/55เจอกัน..

• Pa Mania
  • *
หลายคนเจอคำถามนี้เข้าไปถึงกับงงครับ  :L4387:
แต่ผมตั้งไว้เพื่อทดสอบระบบเป็นการภายในช่วงที่บ้านยังไม่เรียบร้อยและยังไม่เปิดรับสมาชิก
อีกอย่างคือ ผมกะเอาไว้ลองใจ ดูซิว่าจะมีใครอยากถึงขั้นโทรมาสอบถามหนึ่งในผู้ก่อตั้งเราบ้างหรือป่าว  ;D
สุดท้ายเกินคาด มีถามอยู่แค่ 2 คน  :L4386:

"รหัสจากผู้ก่อตั้ง เพื่อสมัครสมาชิก คืออะไร"

ผมขอเฉลยว่ารหัสนั้นคือ "akknsttwy"

ให้เดาเล่นๆกันอีกรอบครับ ว่ามันย่อมาจากอะไร  :L2761:

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57
หลายคนเจอคำถามนี้เข้าไปถึงกับงงครับ  :L4387:
แต่ผมตั้งไว้เพื่อทดสอบระบบเป็นการภายในช่วงที่บ้านยังไม่เรียบร้อยและยังไม่เปิดรับสมาชิก
อีกอย่างคือ ผมกะเอาไว้ลองใจ ดูซิว่าจะมีใครอยากถึงขั้นโทรมาสอบถามหนึ่งในผู้ก่อตั้งเราบ้างหรือป่าว  ;D
สุดท้ายเกินคาด มีถามอยู่แค่ 2 คน  :L4386:

"รหัสจากผู้ก่อตั้ง เพื่อสมัครสมาชิก คืออะไร"

ผมขอเฉลยว่ารหัสนั้นคือ "akknsttwy"

ให้เดาเล่นๆกันอีกรอบครับ ว่ามันย่อมาจากอะไร  :L2761:

ขอตอบเลยครับ  คืออักษรปริศนาที่คิดจาก ตัวย่อ 9 ตัวอักษร ที่ได้มาจากชื่อเล่น ของเทพทั้ง 9 โดย เรียงจากน้อยไปหามาก ล้ำลึกมากพี่อ๊อด