ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ามาหวัดดีพี่ๆ ทุกท่าน และร่วม Count down วันเปิดตัว Pa Mania ครับผม  (อ่าน 26116 ครั้ง)

ออฟไลน์ นัด nonreturner

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 6
น้องใหม่รายงานตัวครับผม   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ พี่นัท   ;D

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
ยินดีต้อนรับครับ อีกไม่กี่สัปดาห์ก็เปิดตัวเต็มแล้ว  ;D 

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ    ;D
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ยินดีต้อนรับ พี่นัท สู่บ้านปามาเนียครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ

ออฟไลน์ พ.ต.ท ประสิทธิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ยินดีต้อนรับสู่สังคมพี่ๆน้องๆครับ
หมื่นลี้ที่ก้าวไปด้วยใจหวังยังก้าวหน้า แม้ถดถอยเพียงหนึ่งก้าวหมื่นลี้ที่ก้าวไปก็ไร้ค่า

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
สวัสดีครับพี่นัท
ยินดีต้อนรับครับ

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127
ยินดีต้อนรับครับพี่นัท  ;D

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับพี่นัท

• Pa Mania
  • *
ตอนรับกันอย่างอบอุ่นเลยครับ พี่ๆ ยินดีที่ได้รู้จักและขอร่วมสร้างสังคมที่น่าอยู่ด้วยกันครับผม  ;D

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
ตอนรับกันอย่างอบอุ่นเลยครับ พี่ๆ ยินดีที่ได้รู้จักและขอร่วมสร้างสังคมที่น่าอยู่ด้วยกันครับผม  ;D
หวัดดีครับพี่นัท มาช้านะเนี้ย ผมรอพี่นานแล้วครับ 555 

• Pa Mania
  • *
หวัดดีครับพี่นัท มาช้านะเนี้ย ผมรอพี่นานแล้วครับ 555

หวัดดีคับพี่ต้น ผมพึ่งทราบช่องทางครับ เลยช้านิดนึง  8)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ยินดีต้อนรับครับพี่นัท

• Pa Mania
  • *
หวัดดีพี่วีครับ กล่องคันเร่งเป็นไงบ้างครับ ไปๆ มาๆ ตอนนี้ผมใช้อยู่ที่เบอร์ 9 ครับ  :-X :D ชักจะเคยเท้า
ไม่รู้มีพี่ๆ ท่านไหนใช้สูงกว่านี้หรือเปล่า ขอคำชี้แนะด้วยครับผม

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
ยินดีต้อนรับครับ  ;D

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
หวัดดีพี่วีครับ กล่องคันเร่งเป็นไงบ้างครับ ไปๆ มาๆ ตอนนี้ผมใช้อยู่ที่เบอร์ 9 ครับ  :-X :D ชักจะเคยเท้า
ไม่รู้มีพี่ๆ ท่านไหนใช้สูงกว่านี้หรือเปล่า ขอคำชี้แนะด้วยครับผม

เบอร์ 9 เลยเหรอพี่นัท แตะปุ๊บพุ่งปั๊บเลยหรือเปล่าครับ ยังไม่เคยได้ลองเลย ทั้งๆที่อยู่แค่จิ้ม ;)
วันนี้ลองปิดทุกกล่อง อืดดีแท้ คันเร่งแข็งเหมือนกดไม่ลง ทั้งความเร็วและรอบก็ขึ้นช้า เกียร์ก็เปลี่ยนช้า
สรุปช้าไปหมด เดี๋ยวจะดูว่าประหยัดขึ้นหรือป่าว :D

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260

สวัสดีครับพี่นัท ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ...... :sd23:

พี่นัทขาซิ่งนะเนีย เล่นซะเบอร์9 เลย......น้องตูมตามยังอยู่แค่เบอร์2 เองจ้า.......ถ้าไปทริบด้วยกัน สงสัยผมต้องออกล่วงหน้าไปก่อนพี่นัทซักวัน....เดี๋ยวน้องตามพี่ไม่ทัน  ;) ;) ;D ;D
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *

สวัสดีครับพี่นัท ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ...... :sd23:

พี่นัทขาซิ่งนะเนีย เล่นซะเบอร์9 เลย......น้องตูมตามยังอยู่แค่เบอร์2 เองจ้า.......ถ้าไปทริบด้วยกัน สงสัยผมต้องออกล่วงหน้าไปก่อนพี่นัทซักวัน....เดี๋ยวน้องตามพี่ไม่ทัน  ;) ;) ;D ;D

แหม พี่ตามไม่ถึงขนาดนั้นมั้งคับพี่ 555
ผมว่าน่าจะอยู่ที่ความเคยชินนะครับ ตอนแรก set ไว้ 4 พอคุยกะพี่ป๊อป เห็นเค้าใช้อยู่เบอร์ 9 เลยลองบ้างจากนั้นก็ติดใจเรื่อยมาเลยครับ

• Pa Mania
  • *

เบอร์ 9 เลยเหรอพี่นัท แตะปุ๊บพุ่งปั๊บเลยหรือเปล่าครับ ยังไม่เคยได้ลองเลย ทั้งๆที่อยู่แค่จิ้ม ;)
วันนี้ลองปิดทุกกล่อง อืดดีแท้ คันเร่งแข็งเหมือนกดไม่ลง ทั้งความเร็วและรอบก็ขึ้นช้า เกียร์ก็เปลี่ยนช้า
สรุปช้าไปหมด เดี๋ยวจะดูว่าประหยัดขึ้นหรือป่าว :D
ตอนนี้ได้ feel ของ รถเก๋งเลยครับพี่กิตติ ไม่ถึงขนาดกบกระโดด อัตราสิ้นเปลือง ก่อนติดกับหลังติดไม่ต่างกันครับ เฉลี่ยอยู่ที่ 8.5 km/lite