ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมจัดส่ง -CTEK Battery Charger ราคาพิเศษ....เชิญทางนี้สัก 20 ชุด !!!  (อ่าน 110217 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แล้วถ้าได้เข้าเมืองหลวง จะไปรับเองได้ที่ไหนขอรับ :L2759:
ปกติถ้าเข้าเมืองหลวง จะหายใจอยู่แถวศรีนครินทร์-สวนหลวงร.9 ครับ

ผมอยู่ใกล้แถวนี้ มารับได้เลยครับ (อยู่ตรงข้ามจรินทร์) นี่เอง
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ผมอยู่ใกล้แถวนี้ มารับได้เลยครับ (อยู่ตรงข้ามจรินทร์) นี่เอง
เดี๋ยวถามคุณแฟนก่อนว่าสะดวกเปล่าครับพี่นะ
(อยู่ตรงข้ามจรินทร์) แค่นี้เอง วันหลังต้องแอบดู มีแมวป่าแอบจอดในจรินทร์หรือเปล่า  :L2901:

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 103
กลับจากไปเที่ยว ได้พัสดุห์จากพี่นะมารออยู่ ลองเอาไปต่อเล่นๆ ไฟตัว indicator มันออกแบบมาเป็นไฟกระพริบ จริงๆถ้าให้มันติดแบบธรรมดาไม่ต้องกระพริบน่าจะดีกว่านะผมว่า จะได้ไม่รบกวนสายตา

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ไม่ได้รีบร้อนอะไรครับ เข้าใจสถานการณ์ดีครับ  :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เรียน พี่พรเทพ พี่ป้อม พี่มัติ

กรณีรับเอง รบกวนรับเงินค่าส่งคืน 120 บาท จากจุดรับ ด้วยนะครับ ;) ;) ;)

การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่หนุ่ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
อยากแรงแบบพอเพียง

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ได้รับของแล้วครับพี่นะ พี่ภัทร
 :sd23: ขอบคุณพี่นะมากๆครับผมที่เป็นธุระให้ รอนานเลย ลองใช้กับเจ้าแมงหวี่เรียบร้อยแล้วครับ  :L2736:
เรียน พี่พรเทพ พี่ป้อม พี่มัติ

กรณีรับเอง รบกวนรับเงินค่าส่งคืน 120 บาท จากจุดรับ ด้วยนะครับ ;) ;) ;)

พี่ภัทร ค่าจัดส่งไม่เป็นไรครับ เอาเข้าบำรุงเวปได้เลยครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับผม  :L2904:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
พี่ป้อม  :L2900: ผมก็ยังไม่มีเวลาไปรับเหมือนกัน

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ได้รับของแล้วครับพี่นะ พี่ภัทร
 :sd23: ขอบคุณพี่นะมากๆครับผมที่เป็นธุระให้ รอนานเลย ลองใช้กับเจ้าแมงหวี่เรียบร้อยแล้วครับ  :L2736:พี่ภัทร ค่าจัดส่งไม่เป็นไรครับ เอาเข้าบำรุงเวปได้เลยครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับผม  :L2904:

มาขอบคุณแทนพี่ภัทรพร้อมกับจัดให้หนึ่ง :L6428: ครับ  :L2758:

ออฟไลน์ วัชร ศรีชา

• Pa Mania
  • *
อัพแล้วครับ ขอบคุณพี่วัชรครับ
[/quote]

ได้รับของเมื่อวันอังคารที่แล้วครับ ขอบคุณพี่ภัทร และทีมงานมากครับ

ของมาถึงก่อนที่ผมจะเข้ามาแจ้งที่อยู่ซะอีก สุดยอดเลย  :sd23:  :sd23:

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณ พี่นะ พี่ภัทร พี่โย ครับ

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มีพัสดุมาส่งที่บ้านแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

:sd23:  :sd23:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

• Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ยินดีครับ พี่พรเทพ พี่มัติ พี่วัชร

ขอบคุณพี่ป้อมครับ สำหรับเงินบริจาคเข้าเวปครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ได้รับมาแล้ว ใช้งานอย่างไรอะ  :sd06: :sd06: :sd06:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ได้รับมาแล้ว ใช้งานอย่างไรอะ  :sd06: :sd06: :sd06:

ขายต่อเลยดีมั๊ยพี่ต๋อง  :L4396: :L4396: :L4396:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ขายต่อเลยดีมั๊ยพี่ต๋อง  :L4396: :L4396: :L4396:
  :sd42: :sd42: :sd42: เป็น กุสุโรบาย ให้ ลุงนะ มารีวิว การใช้งาน ครับท่านพี่

• Pa Mania
  • *
พี่หนุ่มครับ ของส่งแล้วตั้งแต่วันอาทิตย์ ถ้ายังไม่ได้รับ แจ้งกลับด่วนครับ (ผม PM เลขที่ EMS แล้วครับ)

ออฟไลน์ พี่หนุ่ม

• Pa Mania
  • *
พี่หนุ่มครับ ของส่งแล้วตั้งแต่วันอาทิตย์ ถ้ายังไม่ได้รับ แจ้งกลับด่วนครับ (ผม PM เลขที่ EMS แล้วครับ)

ขอบคุณครับ พี่สุภัทรครับ
อยากแรงแบบพอเพียง

ออฟไลน์ แบน_ปาขาว แม่น้องโช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

แบนอ่ะ งง จริงนะพี่ มีครบชุดเลย แต่ไม่ได้ขยับเลย กลัวทำผิด มารีวิวเหอะ นะ พี่นะ  :L2753:

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
แบนอ่ะ งง จริงนะพี่ มีครบชุดเลย แต่ไม่ได้ขยับเลย กลัวทำผิด มารีวิวเหอะ นะ พี่นะ  :L2753:

เช่นกันครับ รับมาก็แกะมาเชยชมอ่านคู่มือ แล้วก็ใส่ไว้หลังรถ