ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์-อาทิตย์ ภูหินร่องกล้า ชมดอกพญาเสือโคร่งบนภูลมโล  (อ่าน 64819 ครั้ง)

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ยังมีน้อง ผบ.เหลืออีกใม๊ (ผู้ชายไม่ต้องนะครับ  :L4396: :L4396: :L4396:)

:L2905: พี่อ้วนคร้าบ มีแต่เค้าไม่ว่างแล้วสิครับ  พี่ๆอย่าคิดว่าผบ.ใจดีนะ เค้ารำคาญผมน่ะครับ :L2739: :L2739: :L2739:

ยังไม่เคยไปเลยต้องหาเวลาไปบ้าง

Sent from my iPhone using Tapatalk

ต้องคอยเช็คข่าวด้วยครับพี่บังมะ ว่าบานช่วงไหน ผมว่าเป็นสถานที่ ที่น่าไปครับ ถ่ายรูปมาเยอะเหมือนกันแต่มันไม่ค่อยสวยน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 กรกฎาคม 2015, 07:15:09 โดย ดุ่ย »

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ปีนี้ไปมา 2 ครั้งครับ ครั้งแรก ขึ้นไปวันที่ 1 มกราคม ยังไม่บาน
ครั้งที่ 2 ไปวันที่ 24 มกราคม ขึ้นไปกางเต๊นท์ บริเวณจุดชมวิว
วันที่ 25 เข้าไปดูที่แปลงท้ายๆไกลเหมือนกัน บานสวยมากครับ

พา ฟอร์ด ขับ 2 ไปล้อหลังแขวนข้างนึงตอนกลับรถที่จุดกางเต๊นท์
แม่บ้านตกใจกลัวไม่ได้กลับบ้าน ล้อหมุนฟรีข้างเดียว ต้องให้แม่บ้านไปขึ้นท้ายกระบะช่วย
พอออกมาได้เลยบอกว่าถ้าเป็นขับ 4 แบบนี้สบายๆไม่ต้องลงไปโหนท้ายเลย
ผบ. เลยบอกว่า อยากได้อะไร ก็ซื้อเอา เลยได้ออกน้องปาขับ 4 นี่แหละครับ

ปีนี้ตำแหน่ง..ผบ.แหนบทองคำ คงจะตกไปที่ จ.สระแก้วซะเป็นแน่แท้ละค๊าบ.. :L2900: :sd10: