ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY BIRTHDAY สำหรับพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนมกราคม 2557  (อ่าน 8732 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ฉลองปีใหม่เพลินไปหน่อย  :L2748: เกือบลืมอวยพรพี่ๆสมาชิกที่เกิดในวันนี้  :sd23:

พี่หมี     พี่ใหม่ เมืองอุบล     พี่เบียร์ พันท้ายฯ

และ พี่ๆที่เกิดในเดือนนี้

สุขสันต์วันเกิดครับ คิดอะไรขอให้สมหวัง เฮงๆ รวยๆ ครับ  :L4399:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
HAPPY BIRTH DAY พี่ๆทุกคนครับ

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดพี่ๆๆทุกคนครับ  :L2893:  รวมถึงตัวผมเองที่เกิดในเดือนนี้คับ.  :L4399:   :L4400:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
 :sd23:สุขสันต์วันเกิดครับพี่ๆปามาเนียขอให้รำ่รวยสุขภาพร้างกายแข็งแรงเหมือนอีมูครับ :L4399:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
HBD พี่ ๆ ทุกท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้ครับ   :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ปีใหม่นี้ และ เดือนนี้ สมช. วันคล้ายวันเกิดขอให้มีความสุขอย่างเต็มที่ครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขอให้พี่ๆที่เกิดในเดือนนี้มีความสุขมากๆ สมปรารถนาทุกประการครับ :L2753:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
มีความสุขมากๆ ทุกท่านครับ

การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
HBD
ค้าบบบบพี่ๆ ทุกท่าน ที่เกิดในเดือนมกราคมนี้
ให้สุขภาพแข็ง แรงดีๆ กันทุกๆ ท่านค้าบบบ

:sd23:

ออฟไลน์ ผม ต้อล ครับ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
สุขสันต์ วันเกิด พี่ๆ ที่เกิดในเดือน มกราคม ขอให้รวยๆๆ กันยิ่งๆขึ้นไป นะคับ :sd10:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ไม่เจ็บ ไม่จน ตลอดปีตลอดไปครับ พี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้ :L2736:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
 :sd10: วันนี้ 5/1/57 คล้ายวันเกิดพี่กอบ สุขภาพแข็ง และแรงดีเสมอ ครับ

:sd24: :sd24: :sd24: :sd24: :sd24: :sd24:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
:sd10: วันนี้ 5/1/57 คล้ายวันเกิดพี่กอบ สุขภาพแข็ง และแรงดีเสมอ ครับ

:sd24: :sd24: :sd24: :sd24: :sd24: :sd24:
ไม่เจ็บ ไม่จนครับพี่กอบ  :sd23:

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
HBD ครับพี่กอบ และพี่ๆทุกท่าน รวยๆเฮงๆ สุขภาพแข็ง แรง ครับผม  :sd23:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

HBD ขอให้สุขภาพแข็งแรง รวยๆ ครับพี่กอบ :sd10:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
มีเรื่องจะเล่าให้ฟัง

เมื่อคืนมิตติ้งที่บ้านพี่โย พี่กอบเดินทางมีถึงพร้อมเค็กไอสครีมหนึ่งชิ้น

ผมก็ไม่ได้คิดอะไร เพราะก่อนหน้านั้นในLineเห็นพี่นะถามว่าจะมีเค็กกินด้วยหรือเปล่า

ก็นึกว่าพี่กอบช่างเอาใจพี่นะ พ่อมดของเรา

หลังทานข้าวต้มรอบดึก ไม่ใช่สิ ต้องรอบเช้า เพราะน่าจะประมาณตี2แล้ว

พี่กอบก็ถามว่าจะทานเค็กกันหรือยัง ทุกคนก็คงด้วยอารมณ์อยากกลับบ้านกันเต็มแก่เพราะรักครอบครัวกันทุกคน จึงให้รีบจัดมา

พอพี่กอบเอาเค็กออกจากกล่อง พี่นะเห็นข้อความที่ข้างเค็กเขียนว่า

"สุขสันต์วันเกิด  พี่กอบ" จึงนึกกันได้ว่าพี่กอบเกิดในเดือนนี้

เลยแซวกันใหญ่ว่าปล่อยให้พี่กอบซื้อเค็กวันเกิดมาเป่าเองได้ไง

ขอบคุณพี่กอบที่ให้เกียรติพวกเรา.....BBB gangเกือบครบทีม  พี่ม่อน พี่บังมะ พี่บังมัติ

พี่สุรศักดิ์ ร่วมฉลองวันเกิดด้วย

ขอให้พี่กอบสุขสมหวัง สุขภาพแข็งแรง เงินทองเหลือใช้

ปล. เค็กที่เจ้าของวันเกิดซื้อเองอร่อยมากครับ เดี๋ยวรอดูรูปจากพี่โยอีกที

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เจอพี่กอบเจ้าของวันเกิด surprise เข้าให้  :sd42:

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
เซอร์ไพร์วันเกิดเกือบตี3.....เค้กไอติมด้วยแดรี่ควีน   :L4399: สุขสันต์วันเกิดคับพี่กอบ
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เสียดายผมไม่ได้ไปกินเค้กของเจ้าของวันเกิดที่นำมาเอง  :L2754:
 แต่ยังไงก็ขออวยพรให้พี่กอบ มีความสุขสุขภาพแข็งแรงครับ  :L4399:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
เสียดายผมไม่ได้ไปกินเค้กของเจ้าของวันเกิดที่นำมาเอง  :L2754:
 แต่ยังไงก็ขออวยพรให้พี่กอบ มีความสุขสุขภาพแข็งแรงครับ  :L4399:

Happy Birthday ย้อนหลังนิดนึง
ขอให้พี่กอบมีความสุขมากๆนะครับ

:sd24: :L4384: :L4384: :L4384: :sd24:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เซอร์ไพร์วันเกิดเกือบตี3.....เค้กไอติมด้วยแดรี่ควีน   :L4399: สุขสันต์วันเกิดคับพี่กอบ
น่าจะเป็นเค๊ก แตงโม เนอะพี่บังสุรศักดิ์ จะอร่อยกว่า จริงไหมพี่โต้งจ๋า  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พันธ์ 9128

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆครับ สุขสันต์วันเกิด :L2734:

ออฟไลน์ แบน_ปาขาว แม่น้องโช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
สุขสันต์วันเกิดพี่ๆ ทุกท่านขอให้ สุภาพใจ สุขภาพกาย สุขภาพรถแข็งแรง  :L2736:

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
HBD พี่ๆทุกคนครับ ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรกๆๆๆ นะครับ
" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ หนึ่ง_Superblack

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • Mobile 084-0066778
HBD พี่ๆทุกท่านครับ มีความสุข สมหวังทุกประการครับ
life is unfair

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4397:  สุขภาพแข็งแรงทุกท่านครับ  :L4399:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd24: :sd24: HBD ครับพี่ๆทุกท่านที่เกิดในเดือนนี้ครับ มีความสุขสมหวังทุกประการครับ  :sd24: :sd24:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
HBD พี่ๆทุกท่านครับ ร่ำรวยเงินทอง ห่างโรคภัยไข้เจ็บครับผม

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติอวยพรย้อนหลังกับพี่ๆหลายท่าน

สุขสันต์วันเกิด

ขอให้มีความสุข

สมความปรารถนา

ในทุกสิ่งที่หวัง
  :L4399:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ขอให้พี่ๆทุกท่านมีความสุขคับ.  :sd23:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
ขออวยพรให้พี่ๆที่วันเกิดกำลังจะมาถึง

สุขภาพแข็งแรง

รํ่ารวยเงินทอง

เฮง 3 times
  :L4399:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2900: พี่กิตติ ตามติดเรื่องวันเกิดพี่ๆท่านอื่นเป็นประจำอยู่เสมอเลยคับ ดีจังเลยคับพี่กิตติ   :L6428:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ วุฒิ จิรุตร์ชัย บางแค

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
Hbd พี่ๆทุกคนนะครับ ขอให้พี่ๆสุขภาพร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยๆ เดินทางไปไหนปลอดภัย หายห่วงนะครับ :L2901:

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
HBD พี่ๆ ทุกคนนะครับ ขอให้มีความสุข ร่ำรวยเงินทอง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน และขออย่าได้มีทุกข์ใดผ่านเข้ามานะครับ

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
HBD. สุขสันต์วันเกิดพี่ทุกท่านด้วยคับ ขอให้รำ่รวย ถูกหวยเบอร์ใหญ่ มีเงินมากมายมาสนุกกับน้องปากันทุกคนคับ  :L4399:

ออฟไลน์ ต่อ_pajero

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ขอบคุณทุกคำอวยพร นะครับ...ไม่ได้เข้ามาในบอร์ดนานมากครับ :sd23:
กว้างศอก ยาววา หนาคืบ...  สุดท้ายของชีวิต

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณทุกคำอวยพร นะครับ...ไม่ได้เข้ามาในบอร์ดนานมากครับ :sd23:

งั้นจัด  :L6428: แรกให้เลยครับ เป็นกำลังใจให้เข้ามาทักทายกันบ่อยๆหน่อย  :L2736:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

ผมให้  :L6428: ที่ 2  ครับ กว่าจะสมัครก็จุกจิกนิดหน่อย เข้ามาแล้ว ช่วยกันสร้าง โดยคุยกันครับ  :sd23:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html